Vé Máy Bay

• Thread starter NOBITA BT
  • Ngày gửi
N

NOBITA BT

Trung cấp
19/9/07
157
0
0
41
JAPAN
Chảo cả nhà, Bên em có phát sinh các khoản vé máy bay nhờ cả nhà tư vấn giúp với. Nguyên Giám đốc bên em thường đi công tác ở nhiều nơi và đi toàn bằng máy bay, một tháng trung bình khoản 8 lần, có thể hơn. Theo em biết, thì các khoản đi công tác bằng vé máy bay phải có quyết định đi công tác, vậy xếp đi công tác thì quyết định ai ký (Bên em ko có phó giám đốc) nhưng nếu đi nhiêu như trường hợp của em thì chẳng lẽ phải làm quyết định đi công tác hoài. Anh chị nào có cách hay tư vấn giúp em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

miu09123

Guest
6/1/05
15
0
1
Ha Noi
Chảo cả nhà, Bên em có phát sinh các khoản vé máy bay nhờ cả nhà tư vấn giúp với. Nguyên Giám đốc bên em thường đi công tác ở nhiều nơi và đi toàn bằng máy bay, một tháng trung bình khoản 8 lần, có thể hơn. Theo em biết, thì các khoản đi công tác bằng vé máy bay phải có quyết định đi công tác, vậy xếp đi công tác thì quyết định ai ký (Bên em ko có phó giám đốc) nhưng nếu đi nhiêu như trường hợp của em thì chẳng lẽ phải làm quyết định đi công tác hoài. Anh chị nào có cách hay tư vấn giúp em với

Đơn vị bạn là cơ quan hành chính sự nghiệp hay doanh nghiệp?. Theo mình thì cần có một quy chế cụ thể của từng đơn vị chức danh nào mới được đi tàu bay, còn lại thì đi tàu, như vậy là không cần phải có quyết định riêng rẽ cho từng lần đi công tác bằng tàu bay bạn à.

N

NguyễnMinhThư

Guest
3/11/06
12
0
0
HÀNỘI
Ben minh thi chi phi VMB cung nhieu,nhan vien di cong tac cung toan di bang may bay va ho phai co Lenh cong tac do Ban Giam doc ky,con Tong giam doc(Chuc vu cao nhat) thi khong bao gio thay co Lenh cong tac ca.

N

NOBITA BT

Trung cấp
19/9/07
157
0
0
41
JAPAN
Ben minh thi chi phi VMB cung nhieu,nhan vien di cong tac cung toan di bang may bay va ho phai co Lenh cong tac do Ban Giam doc ky,con Tong giam doc(Chuc vu cao nhat) thi khong bao gio thay co Lenh cong tac ca.
Bạn có thể cho mình xin mẫu lệnh công tác được ko?

C

catbui

Guest
10/3/08
2
0
0
40
tp HCM
đối với tổng giám đốc thì phải có giấy mời của phía đối tác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA