Tường thuật buổi họp mặt cafe club kỉ niệm ngày 20/10

• Thread starter phuonghoanglua
  • Ngày gửi
T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
49
Tp. HCM
Truy cập trang
Hi, chào tất cả mọi người. Mình đã có mặt ở Sài Gòn nhưng công việc bận quá nên khì khì... Mình khiếu nại đó... sao trong danh sách Cafe club không thấy tên của mình nhỉ??? Vừa rồi, ra ngoài đó được họp mặt với các bạn vui thật.. Có mấy tấm hình mình chụp được muốn gửi ra tặng các bạn thì gửi về địa chỉ nào đây??? Xiangqiang hay phuonghoanglua cho địa chỉ mình gửi ra cho các bạn nhé!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chị ơi danh sách đó là thống kê ngoài hà nội mừ hiiiiiii , trong SG em sẽ nhắc nhở để có tên chị trong danh sách thành viên club!rất vui khi được chị viếng thăm HN và CAFE CLUB(CFC)

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Em cũng đang có mấy tấm hình, muốn gửi vào cho Mẹ mìn và Thaokim đây, nhưng chưa kiếm được cách. (chắc có lẽ nhờ anh SÙN chuyển giúp)

Nếu có thể, chị hãy liên lạc với em qua email: hgianghn@yahoo.ca nhé!

à, đó là danh sách thành viên chính thức của cafe club WKT HN mà chị!

Sắp tới, bọn em sẽ post danh sách thành viên danh dự của cafe club WKT HN. Lúc đó thì hết khiếu nại nhé!

PS: hay chị bật chế độ tin nhắn trong WKT đi, em liên lạc với chị qua đó cũng được!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Sao ít ảnh thế ? Sao Ông nào ki bo thế, cho xem có 3 ảnh thui hả ?
Thanks các đấng mày có râu & ko râu đã tổ chức cho Chi em chúng tui nha !hi hi !

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Chào mọi người lêmạnhtiến hôm đó bận không đi được rất tiếc. Hôm nay 20-10 chúc chị em Cafe Club luôn xinh đẹp và thành công trong cuộc sống.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To anh tien: Anh có cái avatar nhìn phê quá, anh định làm cướp biển à hay điịnh doạ trẻ con.
Ơ cái ảnh 4 đứa: anhlaanh, phuonghonglua, f_k, xiang qiang đâu rồi nhỉ, anh nipvnn gửi hộ em cái.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
XIANGJIANG nói:

hgianghn@yahoo.com

Cái hòm thư có cái Location .ca là ở đâu ấy nhỉ. Chị thaokim không gửi được Email qua hòm thư đó là phải :error:
Hòm thư đó là đúng , yahoo.ca là của canada chú à. lần sau check rồi hãy ...phát biểu hen

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

tuylipden

Guest
1/10/04
12
0
0
43
Ha noi
Gửi vô tư đi, dủ .ca hay . uk đêu như nhau ca thôi.
Ít ảnh quá

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Thank mọi người, I'm with stupit:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA