xin mẩu thành lập công đoàn

• Thread starter nguyenloan81
  • Ngày gửi
N

nguyenloan81

Guest
4/3/08
64
0
0
TPHCM
Cty mình vừa tuyển thêm một nhân viên nên phải thành lập công đoàn, có bạn nào có mẩu thành lập công đoàn cho mình xin với và 1 bảng quyết định tăng lương nhé
Cám ơn các bạn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hxr1982

Sơ cấp
28/3/08
6
0
1
41
TP HCM
Bữa giờ mình đi lòng vòng các cơ quan hành chính, bị hành mà chuyện chẳng đến đâu cả. Bên mình làm lương chính 800.000, phụ cấp 200.000, ngoài ra sẽ có lương theo doanh thu của mỗi tháng cho nhân viên. Bên mình khám chữa bệnh, chủ yếu là các bác sĩ, điều dưỡng trong Bệnh viện nhà nước về, họ làm ngoải giờ à. Hic, xây dựng thang lương k biết hệ số sao cả? Ai chỉ cho mình với.Cảm ơn các anh, chị.

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
mình post kèm file các bạn tham khảo thêm nhé. chúc vui và thành công!!!

Sửa lần cuối:
N

Nguyen MinhNgoc

Guest
19/1/08
12
1
0
Hà Nội
Nhân tiện đây các bác cho em hỏi với:
Công ty em làm về tổ chức sự kiện vì vậy mà em phải làm các hợp đồng thuê nhân công ngoài làm chương trình cụ thể náo đó thôi.
Vì em mới vào nên chưa có mẫu. vậy bác nào có mẫu thuê nhân công theo thời vụ thì xin chỉ dùm em hoặc có mẫu sẵn thì xin gửi cho em với.
Em đang cần, mong các bác giúp em.
Em xin cảm ơn nhìu nhìu ..........!
Minh Minh.

T

tranghn3884

Guest
17/9/07
14
0
0
Ha Noi
minh cung dang xay dung thang bang luong va bac luong cho phong kham tu nhan. ma GD cho minh thiet lap he so luong khong biet phai lam the nao
neu theo thang bac luong cua nha nuoc thi that rac roi

D

dinhphi

Guest
10/9/09
1
0
0
121/5E Phan tây Hồ PN
Công ty tôi có 2 xe vận tải hh nội bộ.
1 chiếc có giấy tờ xe hợp lệ đã đưa vào TSCĐ và trích khấu hao
1 chiếc đứng tên của 1 thành viên góp vốn và đưa vào Công ty sử dụng
như vậy xin hỏi các bác ,chiếc xe này có được trích khấu hao TSCĐ không ? Biết rằng đây là xe cũ , có thể định giá nội bộ là 100 tr , Nếu không trích khấu hao được thì HT chi phí như thế nào ?

M

mywaylucky07

Guest
25/11/09
1
0
0
39
HocMon
Các bạn ơi giúp mình với , mình làm thang bảng lương rồi, nhưng phải đăng ký công đoàn rồi mới duyệt đăng ký lao động, bạn nào có mẫu xin đăng ký công đoàn gửi giúp mình với, cảm ơn các bạn

H

HUYNH THI KIM THANH

Guest
19/8/10
1
0
0
Bến lức , Long An
Xin biểu mẫu thành lập công đoàn

Cty mình phải thành lập công đoàn, có bạn nào có mẩu thành lập công đoàn cho mình xin với và 1 bảng quyết định tăng lương nhé
Cám ơn các bạn nhiều

A

anhmcv

Guest
18/2/11
1
0
0
35
NGHE AN
Bà con ơi! có ai biết thứ tự thủ tục để đk bhxh, bhyt k? công ty mình chưa đk lần nào cả. công ty mình hiện có 14 người.
Công ty mình giấy phép KD cấp ngày 10/8/2009 sửa đổi ngày/10/2010 vậy mình ghi ngày cấp như thế nào?
Nếu ai có mẫu đăng ki thi gửi cho minh luôn nha. Cảm ơn bà con nhiêu
Đ/c mail của mình nè nguyenthituanh1012@gmail.com

B

bong85

Guest
6/3/11
2
0
0
Hà Nội
chào các bạn mình là thành viên mới xin các bạn chỉ giáo!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA