Lỗi trong bản 1.3.0.1

• Thread starter COFICO HN
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

COFICO HN

Guest
27/3/06
15
0
1
47
HN
Làm ơn giúp em với :wall:
Em đã cài đặt phiên bản 1.3.0.1 full không hiểu sao cứ sử dụng phần :
- Khai bổ sung - mẫu số 01/KHBS
- Tra cứu tài liệu
là chương trình lại báo lỗi (Run-time error '9')
em đã xoá đi và cài đặt lại nhiều lần nhưng vẫn xảy ra hiện tượng như vậy.
Ai có kinh nghiệm giúp em với :wall::wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dangoc

Guest
11/1/08
17
0
0
35
Tp Hcm
phần mềm của tớ cũng thế!!!! tự nhiên hum nay vào thì cũng báo là run time error.. , mà hok vào đc luôn chứ hok fải như cofico-hn vào 2 fần trên mới báo

T

tranxuanthien

Guest
27/3/05
99
0
0
Tam Ky
Vụ này nguyên nhân từ bộ Window của máy các bạn chứ không phải do chương trình

*****winer

*****winer

Bushido
Làm ơn giúp em với :wall:
Em đã cài đặt phiên bản 1.3.0.1 full không hiểu sao cứ sử dụng phần :
- Khai bổ sung - mẫu số 01/KHBS
- Tra cứu tài liệu
là chương trình lại báo lỗi (Run-time error '9')
em đã xoá đi và cài đặt lại nhiều lần nhưng vẫn xảy ra hiện tượng như vậy.
Ai có kinh nghiệm giúp em với :wall::wall::wall::wall:

phần mềm của tớ cũng thế!!!! tự nhiên hum nay vào thì cũng báo là run time error.. , mà hok vào đc luôn chứ hok fải như cofico-hn vào 2 fần trên mới báo

Của mình thiì ko bị lỗi này nhưng bị lỗi số tiền thế GTGT mẫu 01-01/GTGT khi trích suất xong rồi để khoảng 10phút là mất tiêu, làm đi làm lại, xóa tới xóa lui cũng thế, đền khổ

N

Nguyễn Thu Hằng

Guest
Lỗi tờ khai GTGT theo Phiên bản 1.3.0.1 full

Mình đang làm tờ khai thuế GTGT tháng 3 có lỗi báo như sau: mục 12 của tờ khai (HHDV mua vào trong kỳ) báo lỗi màu đỏ. Mình đã kiểm tra lại nhưng thấy không sai gì cả (vì chỉ tiêu này đúng bằng tổng giá trị hhdv mua vào trên bảng kê mua vào mẫu PL01-2/GTGT.
Có ai biết cách giải quyết giúp mình với. Many thanks!

M

mail36

Guest
13/12/07
21
1
3
40
hhh
gửi Bác Cofico HN!
Khi bác tải về xong Bác thử restart lại xem sao.

T

thaolinh

Guest
27/2/08
8
0
0
40
Ha noi
Mình in Tờ khai Thuế TNDN tạm tính- Mẫu 01A/TNDN chỉ có 01 trang thôi nhưng nó cứ báo là trang 1/2. Có bác nào bị như vậy k? làm thế nào bây giờ?

N

ngo thanh Huyen

Guest
15/9/07
31
0
0
42
20/162 Le Trong Tan
Nếu tờ khai thuế GTGT bị báo lỗi mầu đỏ là do bên bảng kê hàng hoá, dịch vụ mua vào của bạn có thể bị sai và không khớp với số liệu ở TK GTGT bạn nên kiểm tra lại phần đó lúc trước mình cũng bị như vậy. Số thuế GTGT ở bảng kê hàng hoá dịch vụ mua vào không khớp với tờ khai GTGT.
chúc bạn thành công

N

nhanchia

Cao cấp
29/5/07
285
69
28
BRATISLAVA
Lỗi soft HTKK 1.3.0.1

Mình kê khai vào bảng bán ra (PL 01- 01/GTGT) có hai loại hàng hóa chịu 2 thuế suất khác nhau(5% và 10%), đến khi cho "nhận dữ liệu từ file" rẹc một cái chỉ có mục hàng hóa và thuế 5% là nhập vào bảng của phần mềm,còn cái mục chịu thuế suât 10% thì không cách gì nhận được,lại phải gõ lại thẳng vào bảng của phần mềm.Chán quá, cái phần mềm này chỉ "hỗ trợ cán bộ thuế" chứ có hỗ trợ Người kê khai và nộp thuế đâu.?! Rồi còn in ra nhìn mới thảm hại làm sao chứ : Chữ thì đậm,có mấy dòng vài cái hóa đơn cũng chiếm 5-6 trang,mực hao, giấy hao,định dạng xấu quá! Trên diễn đàn này nói nhiều lỗi của HTKK rồi ! Mình chỉ góp ý là: Ý tưởng HTKK là tốt, nhưng lại giao cho người viết phần mềm quá yếu về lập trình,làm khổ người kê khai thuế quá đi thôi !!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA