Cần mẫu quyết định bổ nhiệm Giám đốc?

• Thread starter brooch
  • Ngày gửi
F

frank9

Guest
16/5/10
3
0
0
Sóc Sơn - Hà Nội
có mẫu thì up lên có đường dẫn cho mọi người dùng chung chứ nhỉ! như thế thì hay hơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

leduchay

Guest
xin chao tat ca cac bac tren dien dan....
cong ty minh moi thanh lap cong ty co phan giam doc kiem chu tich hoi dong quan tri
bay gio minh duoc gia soan thao Quyet dinh giam doc cong ty , thi phai soan nhu the nao nhi cac bac va o duoi thi ai ky .
ma bien ban hop cac co dong sang lap cong ty thi da dong y Anh A la giam doc kiem chu tich hoi dong quan tri .
bay gio phai soan nhu the nao ha cac bac
cac bac giup chau voi
chau cam on rat nhieu ............

A

afterlife07

Guest
26/7/10
1
0
0
36
HN
các bạn cho 1 mẫu chuẩn đi.

C

cuongco

Trung cấp
18/9/08
52
0
0
BG
Mình thấy là nếu có mẫu gì thì các bạn cứ up trực tiếp lên diễn đàn này thế thì thật hay quá, mọi người có thể tham khảo được luôn. Còn như thế này thật chẳng rõ nó ra sao cả, đọc chỉ thấy mọi người cám ơn nhau mà không thấy được nội dung mình cần tìm hiểu, thanks!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
có mẫu thì up lên có đường dẫn cho mọi người dùng chung chứ nhỉ! như thế thì hay hơn!
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?44400-Cần-mẫu-quyết-định-bổ-nhiệm-Giám-đốc
Có mẫu, và đã có mem up, vấn đề là bạn ko chịu đọc cả topic, chỉ chăm chăm post xin. Bạn vào link trên xem file đính kèm của kunkun. Chính là trang 1 của topic này.
cuongco
Mình thấy là nếu có mẫu gì thì các bạn cứ up trực tiếp lên diễn đàn này thế thì thật hay quá, mọi người có thể tham khảo được luôn. Còn như thế này thật chẳng rõ nó ra sao cả, đọc chỉ thấy mọi người cám ơn nhau mà không thấy được nội dung mình cần tìm hiểu, thanks!​

frank9
có mẫu thì up lên có đường dẫn cho mọi người dùng chung chứ nhỉ! như thế thì hay hơn!​
Các bạn vào link trên để load file!

C

carot2008

Guest
23/9/10
3
0
0
40
Lam Dong
Các bạn cho minh xin mẫu quyết định bổ nhiệm phụ trách kế toán cho công ty TNHH MTV đi bà con
và mẫu giấy uỷ quyền đi lấy giấy đăng ký kinh doanh nữa.

H

hoanghai08

Sơ cấp
6/10/08
21
0
1
bình thạnh
ca nha oi? cho minh hoi cai nay
thanh ly TSCD thi DT la DT khac vay khi thanh ly hang hoa DT co phai la DT khac khong?

P

pichiu

Guest
24/9/10
18
0
0
da lat
File ở đâu sao tớ không thấy nhỉ?

jolieszhang

jolieszhang

*_* Sky *_*
31/8/10
266
0
16
TP.HCM
Đây là 2 mẫu QĐ BNCGĐ _ GIẤY ủy quyền các bạn tham khảo nha.....

Đính kèm

• Quyet dinh bo nhiem GD.doc
    29.5 KB · Lượt xem: 323
  • GIAY UY QUYEN.doc
    31 KB · Lượt xem: 165
Q

Quynh Mo

Guest
4/11/10
2
0
0
40
Ha Noi
cac bac oi cho em xin mau quyet dinh bo nhiem giam doc voi

C

cobehaycuoi650

Sơ cấp
10/12/10
4
0
0
Đồng Nai
cảm ơn bạn đã viết bài viết này
Chúc bạn may mắn trong công việc và mong được trao đổi nhiều cùng bạn

H

hoacuatroi1983

Guest
18/1/11
1
0
0
40
hai phong
thank you tất cả mọi người.chân thành cảm ơn!

T

tienthuyhkt92

Guest
4/4/11
4
0
0
36
Đà Nẵng
Đây là 2 mẫu QĐ BNCGĐ _ GIẤY ủy quyền các bạn tham khảo nha.....

Cho mình hỏi chút với, mình tham khảo mấy mẫu bổ nhiệm giám đốc ấy, Giám đốc được bổ nhiệm trước khi làm hồ sơ xin giấy phép đúng không ạ????
Nếu vậy thì trên QĐ bổ nhiệm GĐ k thể căn cứ và giấy phép kinh doanh được ( vì có giấy phép rồi tức là có giám đốc rồi mà???? chỗ này em thấy thắc mắc quá)
Tức là QĐ bổ nhiệm giám đốc phải có trước ngày được cấp GPĐKKD phải không ạ?

T

thaydoxunghe

Sơ cấp
10/3/10
7
0
0
43
Tp.Vinh
Cho mình hỏi chút với, mình tham khảo mấy mẫu bổ nhiệm giám đốc ấy, Giám đốc được bổ nhiệm trước khi làm hồ sơ xin giấy phép đúng không ạ????
Nếu vậy thì trên QĐ bổ nhiệm GĐ k thể căn cứ và giấy phép kinh doanh được ( vì có giấy phép rồi tức là có giám đốc rồi mà???? chỗ này em thấy thắc mắc quá)
Tức là QĐ bổ nhiệm giám đốc phải có trước ngày được cấp GPĐKKD phải không ạ?

- QD bổ nhiệm giám đốc đó là khi có giấy phép kinh doanh. Một số giấy phép kinh doanh người đại diện theo pháp luật không phải là giám đốc. Có 1 số trưòng hợp người đại diện pháp luật là chủ tịch hội đồng quản trị ( trong cty cp ).
- Truoc khi thành lập cty thì làm sao có chức năng và con dấu mà quyết định được giám đốc.Chì có bản điều lệ cty.

Sửa lần cuối:
H

hoanghvtc

Guest
15/2/08
14
0
0
ha noi
Ðề: Cần mẫu quyết định bổ nhiệm Giám đốc?

Các bạn search Công ty tư vấn Luật Sunlaw rồi vào trang của họ mà tải. Có tương đối đầy đủ nhưng vì mình đang bận quá nên không up link lên được

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA