không bằng loài cầm thú!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
Link ... không phù hợp với phụ nữ có thai và đang cho con bú ...
edit by cam_to

Hổ dữ còn ko ăn thị con! loại người này thật ko còn bằng loài cầm thú nữa!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Xem rồi mới thấy đạo đức con người ngày càng xuống dốc không phanh... ( xem mà buồn... oẹ quá, tội ác, tội ác....)

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Khủng khiếp quá... đọc xong nhức hết cả đầu ...

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
705
0
0
Hai phong
Kinh quá, xem xong mà choáng hết đầu ko dám ngồi nữa phải ra ngoài. Lần sau ko dám "tò mò" xem nữa. Giờ vẫn sợ mặc dù "thần kinh" mình rất vững.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Cái này em cũng nghe nói lâu lắm rồi - đọc trên website nào đó.
Bọn tàu khựa thâm hiểm - những thằng cha mắc dịch này đúng là cạo trọc đầu buông sông!
Kinh qúa.

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
149
1
0
Ha Noi
khủng khiếp, nhìn đã sợ rùi chả dám đọc nữa hic

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Kinh quá, xem xong mà choáng hết đầu ko dám ngồi nữa phải ra ngoài. Lần sau ko dám "tò mò" xem nữa. Giờ vẫn sợ mặc dù "thần kinh" mình rất vững.

Lại dóc nữa!!!Thần kinh vững mà choáng ư???:sorry: Anh xem tới xem lui 10 lần mà còn chưa choáng nữa nè :027:

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Kinh khủng quá, không dám đọc lần thứ hai, có lẽ sẽ bị ám ảnh.

H

haw

Guest
24/1/08
68
0
0
wherever
Cách đây 3 năm, mình đã từng mất ăn, mất ngủ vài ngày vì được gửi cho một đường link có những hình ảnh như vậy. Lúc đó, mình cảm thấy sao ghê tởm người Trung Quốc đến vậy, mình vốn đã kinh sợ họ qua sự kiện Thiên An Môn, thêm chuyện này, mình ko thể yêu được nền văn hóa Trung Quốc. Thực ra, mình nghĩ, chuyện này có thể đã có từ lâu thậm trí những "ngàn" năm trước. Cũng có thể nó cũng có đâu đó trên trái đất này và phổ biến trong một thế giới ngầm. Có người đã nói với mình: " Con hãy tin, khoảng 15 năm nữa, người sẽ ăn thịt người ngay trên đường phố..." Mình không muốn tin!Nhưng rõ ràng chuyện có một nhà hàng với món đó trên đường phố ở TQ chắc không phải là không tưởng hay lâu nữa!:035:
Trong trường ngoại ngữ, mỗi lần đi thang máy, mình ngạc nhiên sao lại nhiều sinh viên Trung Quốc đến vậy? Nhiều lắm bạn ơi, thường xuyên đầy ắp thang máy người Trung Quốc nói tiếng TQ!. Mình luôn băn khoăn, ko biết họ sang đất nước mình học những cái hay đẹp mà ở nước họ chưa có? Hay vì họ muốn hiểu mình cho một mục đích chinh phục nào đó? Hầu hết họ còn rất trẻ như mình, động cơ nào để đưa những con người trẻ tuổi, ham học, tham vọng đó đến VN?
Quả thực đây là những suy nghĩ mà mình chưa nói ra, nhưng nó luôn canh cánh, nhiều lúc cứ bảo mình dỗi hơi đi lo chuyện ko đâu, nhưng mình cũng là một con người trẻ tuổi, tại sao khi đứng cạnh nhau lại có những giá trị và cách nghĩ khác nhau?:wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Lại dóc nữa!!!Thần kinh vững mà choáng ư???:sorry: Anh xem tới xem lui 10 lần mà còn chưa choáng nữa nè :027:
Anh Hổ có trái tim = đá hay là sắt hả? .......:wall::wall::wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em ko vào được blog này. Cũng may, chưa xem mới nghe mọi người tả lại mà thấy tim đập rộn ràng người đã bủn rủn rồi( chắc tại em đói đấy mà ).

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Luck post bài hay phết. Đọc mà dựng hết cả tóc gáy. Kinh quá.
Bọn này vào tay KPP thì có trảm một trăm lần cũng chưa đã . trảm trảm trảm trảm trảm trảm ..... trảm

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
553
0
0
Đồ nhà quê!
Luck post bài hay phết. Đọc mà dựng hết cả tóc gáy. Kinh quá.
Bọn này vào tay KPP thì có trảm một trăm lần cũng chưa đã . trảm trảm trảm trảm trảm trảm ..... trảm
-----
Chỉ có trảm không thì chưa đủ đâu anh!
Em nghĩ nên cách ly bọn chúng cách ly với hẳn thế giới loài người, cho bọn chúng ko nhìn thấy ánh sáng nữa!:017:

V

vit4mat

Guest
22/1/08
30
0
6
41
Saigon
huhu.. đọc xong muốn nôn ra, đọc tới đâu " da gà" nổi tới đó. Tàn nhẫn đến thế là cùng. Không hiểu sao bọn họ có thể làm như vậy được. Hình như họ kông phải là con người.

N

nitwh

Guest
23/1/08
31
0
0
HT
Nghĩ mà cực thay cho thân phận nữ nhi quá! Nếu không kể đến việc thú tính kia, thì ngay từ khi còn là hình hài trong bụng mẹ đã ko hoàn toàn được chào đón bởi niềm vui, khi ra đời sống thì chịu bao thiệt thòi khắt khe, luôn phải hy sinh chịu đựng, sống vì người khác hơn là vì mình. Sao trời ko đàn ông đau "lúc ấy" đi, mà lại bắt phụ nữ đau khi đẻ nhỉ? Cũng có những người nữ muốn vẫy vùng, muốn đạp đổ... nhưng kết cục thì hầu như không có gì tốt đẹp, lại càng chuốc lấy khổ vào thân hơn.
Phụ nữ luôn bị biến thành món hàng, món đồ chơi để sử dụng theo đủ loại mục đích của đàn ông: làm osin hầu hạ, làm đồ chơi, làm đồ trang sức, làm cảnh trong nhà, làm quà tặng.... Đại gia ở khắp nơi giải đen bằng cách đi...phá trinh con gái, phí cực rẻ, giờ lại thêm một giá trị sử dụng nữa: làm thực phẩm.:011::022:

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Chú lắc đặt cái tít sốc quá làm mình tò mò. Hiếu kỳ có lẽ là bản năng của con người thì phải!

Cái ni cũng nghe nói khá lâu rùi, không biết độ chính xác đến đâu nữa. Nhưng có lẽ chúng ta không nên vô tình tiếp tay quảng bá cho "thương hiệu" này nữa. Biết đâu có người lại muốn thử vì tò mò hoặc vì nó là "món" nổi tiếng - (nổi tiếng nhờ sự quảng bá một cách vô thức của chúng ta).

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
705
0
0
Hai phong
Vững như em mà còn choáng! Tối qua ăn cơm ko ngon. Tuy nhiên thần kinh của anh "ác" hơn thần kinh của em rồi. Phục bác 01 lần:045:

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Vững như em mà còn choáng! Tối qua ăn cơm ko ngon. Tuy nhiên thần kinh của anh "ác" hơn thần kinh của em rồi. Phục bác 01 lần:045:

May mà chị bảo cho em biết là nội dung đường link đó nên em không vào xem? :005: Chỉ nghe chị kể thôi đã sợ rồi. Xem nữa chắc em chít...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA