Điều lệ thành lập công ty.

• Thread starter PhiLe
  • Ngày gửi
P

PhiLe

Guest
Anh chi cho em xin mẫu Điều Lệ thành lập công ty.
Em đã lên mạng sỡ kế hoạch đầu tư Dowload về nhưng nó tới 30 trang và ghi chữ chỉ dùng tham khảo.Mà hồi giờ em chưa làm mẩu ấy bao giờ.Em không biết làm sao nữa.Anh chị có thể gửi giúp em với.Thanks
Công ty sắp thành lập là công ty phần mềm, Q.1 TP.HCM.
Địa chỉ mail: salem_tigon@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,127
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Anh chi cho em xin mẫu Điều Lệ thành lập công ty.
Em đã lên mạng sỡ kế hoạch đầu tư Dowload về nhưng nó tới 30 trang và ghi chữ chỉ dùng tham khảo.Mà hồi giờ em chưa làm mẩu ấy bao giờ.Em không biết làm sao nữa.Anh chị có thể gửi giúp em với.Thanks
Công ty sắp thành lập là công ty phần mềm, Q.1 TP.HCM.
Địa chỉ mail: salem_tigon@yahoo.com

Bạn phải nói rõ là DN bạn thuộc loại hình DN gì, Cty Cổ phần, DNTN, Cty TNHH... nếu là cty TNHH MTV do cá nhân thành lập thì bạn có thể tham khảo file mình đính kèm. Bạn chú ý mối DN đều có những điều lệ riêng dựa trên điều lệ chung mà pháp luật quy định nhé!

Sửa lần cuối:
P

PhiLe

Guest
Bạn phải nói rõ là DN bạn thuộc loại hình DN gì, Cty Cổ phần, DNTN, Cty TNHH... nếu là cty TNHH MTV do cá nhân thành lập thì bạn có thể tham khảo file mình đính kèm. Bạn chú ý mối DN đều có những điều lệ riêng dựa trên điều lệ chung mà pháp luật quy định nhé!

Em cũng hiểu là mỗi công ty có một điều lệ, thông tin, vốn góp riêng.....Em xin mẫu ah.Công ty em làm về lĩnh vức phần mềm.Công ty TNHH 2 thành viên.

P

PhiLe

Guest
Em cũng hiểu là mỗi công ty có một điều lệ, thông tin, vốn góp riêng.....Em xin mẫu ah.Công ty em làm về lĩnh vức phần mềm.Công ty TNHH 2 thành viên.
Hihi anh.Cái bảng giống anh cho em.Em thấy nó giống như trên sở kế hoạch đấu tư em dowload về.Em muốn xin cái bảng mà công ty của anh chị đã làm rùi ấy.
Không ai giúp em hết vậy.Alo cho em xin mau với

F

Forever Lover

Guest
14/1/10
2
0
0
tp hcm
Mình cũng muốn xin mẫu điều lệ công ty TNHH 2 thành viên trở lên bằng tiếng Việt - Tiếng Anh, trên mạng search đã ra tiếng Việt, nhưng mình chưa tìm ra mẫu tiếng Anh nào cả. Bạn nào có vui lòng share cho mình xin nhé, cảm ơn rất nhiều

K

ketoan289

Guest
30/10/13
27
2
3
Hà Nội
mình cũng đang cần bảng tiếng anh của cty tnhh phần mềm mà chưa thấy,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA