Cần gấp thông tư 48

• Thread starter nguyenvantoan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Mình đang cần thông tư 48 vi công ty mình là công ty vừa và nhà nhưng minhg lại làm báo cào theo QĐ 15. vậy bạn nào có gửi giúp mình với địa chỉ mail của mình: boysacmautinhban_822003@yahoo.com. Cám ơn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Mình đang cần thông tư 48 vi công ty mình là công ty vừa và nhà nhưng minhg lại làm báo cào theo QĐ 15. vậy bạn nào có gửi giúp mình với địa chỉ mail của mình: boysacmautinhban_822003@yahoo.com. Cám ơn nhiều

Bạn nói rõ Thông tư 48 về việc gì chứ? Ko nói rõ thì biết Thông tư nào mà gửi????

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Bạn nói rõ Thông tư 48 về việc gì chứ? Ko nói rõ thì biết Thông tư nào mà gửi????
Chắc là hỏi QDD - Chế độ kế toán DN vừa và nhỏ đó mà.

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi

Bạn nói chẳng rõ ràng gì cả, thông tư hay quyết định gì đi nữa cũng nói đó là thông tư hay quyết định về viêc gì chứ, nói lấp lửng thì ai hiểu mà giúp bạn được.

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
Sin lỗi cả nhà mình đang cần biểu mẫu của QĐ 48, trước mình làm BCTC theo QĐ 15, nay cục thuế yêu cầu mình làm theo QĐ 48 vậy bạn nào có file biểu mấu làm quyết toán gửi giúp mình với. chân thành cám ơn!

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Sin lỗi cả nhà mình đang cần biểu mẫu của QĐ 48, trước mình làm BCTC theo QĐ 15, nay cục thuế yêu cầu mình làm theo QĐ 48 vậy bạn nào có file biểu mấu làm quyết toán gửi giúp mình với. chân thành cám ơn!
Bạn làm siêng xem lại các bài post cũ, mình còn nhớ là bác kế toán già gân đã post lên diễn đàn cho chúng ta tham khảo rồi đấy. Thân!!!!

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Quyết định 48 - Ban hành chế độ kế toán doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Đính kèm

• QD48CheDoKeToanDoanhNghiepNho&Vua.rar
    99.9 KB · Lượt xem: 130
Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA