Dành cho những ai hâm mộ CFC

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
gnurtel

gnurtel

Guest
Mọi người có biết trên những trang sách đó ngoài số trang ra thì có bao nhiêu chữ số 3 trên nội dung của nó?. Theo tôi thì không thể biết được có bao nhiêu chữ số 3

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Có một chữ số 3 thôi mà các bác. Còn nó xuất hiện bao nhiêu lần trong dãy số từ 3 đến 5000 thì kệ nó chứ đếm làm gì. Đ/c níp đâu rồi giả tớ giải thưởng đê.

1

19001551

Guest
Cách tính mà các bác còn hỏi nhau ghê thế? em nghĩ đáp án là không có số 3 nào

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
maco nói:
Nip hắn đang chuyển địa bàn hoạt động cho nên chưa co ADSL vì thế cũng chưa thể trao giải được.
Tên này nói đúng lắm hiiiiiiiiiii , Các vị giải đố , có câu thì đúng phương pháp , có câu thì sai hoàn toàn , chả hiểu ,

Gợi ý : Các bạn nên nghĩ kĩ câu hỏi , sẽ có software cho các bạn , lần 1 có thể là software Misa có licence , hoặc một soft kế toán tương tự , sẽ trao giải cho người đúng và có phương pháp nhất ,

giải được trao vào buổi offline CFC gần đây nhất !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
To anhlaanh: Chủ nhật này chú nhớ mang theo cái ..." Ba lô" để nhận phần thưởng nhé , về đáp án thì đúng , nhưng về tổng quan chú chưa hoàn thành , nhưng dù sao cũng cổ vũ cho chú . CFC cổ vũ cùng anhlaanh , người đã có lời giải chính xác mặc dù chưa thật sâu ! welcome!

Câu hỏi kì 2 sẽ được nip đưa lên sớm nhất ,mong các bạn sẽ tham gia nhiệt tình ,

Kì 2 sẽ là hệ thống câu hỏi liên quan đên Finance , chúc các bạn giải chính xác

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Mãi chưa có câu hỏi mới nhỉ, cái kì 2 của bác nipvnn lâu quá, em chờ sốt cả ruột.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA