Opentuition - cung cấp miễn phí ACCA slides

• Thread starter phanduytuan
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
gaconchaylonton

gaconchaylonton

Cuộc đời = nỗ lực + đam mê + cơ hội + may mắn
chào các bác em là thành viên mới toe,đang học tài chính năm thứ 2 có ý định học lấy ACCA ( giấc mơ thì đúng hơn- vì em k có đủ money ít nhất là đến trước khi ra trường ,còn sau đó thì vẫn chưa biết_chán :confused:nên em chỉ có ý định tự học và tìm hiểu cho biết thui vì english của em cũng gà lắm:wall:
em đã biết trang này khá lâu và đã down được một số video và audio (down trước về để đó thôi chứ em chẳng hiều được gì cả nhưng down nó hơi lâu (phải đợi nó chạy hết thì mới down được:worry:,em down được toàn bộ các video về F8 và audio của F2 nhưng em k biết cách post lên đây như thế nào cả
mong mọi người cùng down về sau đó post lên để mọi người down xuống từ dạng file nén sẽ nhanh hơn
mong mọi người hưởng ứng và giúp đỡ:020:
thank

H

Hugolina

Guest
12/11/05
37
0
0
Thành phố Hồ Chí Minh
Ban gaconchaylonton cho mình hỏi với. Bạn có video của F7 và F5 không hoặc có đường link để tải về cũng được. Giúp mình nhé.

Thank you

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Sao mình xem video của Opentuition thấy buồn ngủ thế nhỉ. Mình thấy hiện lên màn hình vài hình vẽ nọ kia, giọng lecturer thì thật là tẻ ngắt. Chịu không học theo video này được :037:.

B

bamboos

Trung cấp
15/10/09
134
2
0
Ha Noi
Sao mình xem video của Opentuition thấy buồn ngủ thế nhỉ. Mình thấy hiện lên màn hình vài hình vẽ nọ kia, giọng lecturer thì thật là tẻ ngắt. Chịu không học theo video này được :037:.

có để học là tốt lắm rồi. Bác còn đòi chất lượng ngon như nghe giảng tại các trung tâm thì các trung tâm chết đói từ lâu rồi. Dù sao cũng cám ơn bạn phanduytuan đã share thông tin cho mọi người

T

tranghn3884

Guest
17/9/07
14
0
0
Ha Noi
ACCA toàn là tiếng anh thôi ah
cảm ơn bác nhé ! sẽ tham gia học tiếng anh chuyên ngành 1 năm trước đã

H

hoamoclan1