Xin mẫu các loại sổ trong hình thức NKC

• Thread starter Vinext
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

HUYBEOKT

Guest
17/4/08
46
0
0
40
Cầu Giấy - Hà Nội
Tui cung co mot it so sach ke toan do, hoac toi biet trang WEB nay co nhiu` loai so sach lam tha ho chon, vui long gui mail cho tui. Tui tin la giup duoc... hehehehe! nhocngo_ch@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chuthuykieu

Guest
28/3/08
1
0
0
45
HCM
mình cũng dang cần file excell các mẫu sổ bạn gửi gíup mình nhé , địa chỉ của mình là : chuthuykieu@yahoo.com . Cám ơn bạn nhìu nhìu .

L

lTuong Van

Guest
17/4/08
4
0
0
40
Go Vap
Giotnangcuoithu ơi! hôm nay là ngày em đầu tiên em là thành viên của trang web này, giotnangcuoithu gửi cho em file excel về sổ NKC với nhé, em cảm ơn giotnangcuoithu nhiều,levan832002@yahoo.com

N

nguyentrucvy

Guest
1/4/08
5
0
0
39
Binh Duong
gửi cho em với nhé. Địa chỉ mail của em là Hoang.trucvy@gmail.com. Thanh you very much.

P

Phan Thanh Hoa

Guest
19/4/08
2
0
0
tp.hcm
mình cũng đang cần mẫu sổ sách kế toán theo hình thức NKC mà không biết tìm ở đâu. Bạn vui lòng gửi kèm cho mình với. Cảm ơn nhiu nhiu! Mail cua mình la: thanhhoa2102@yahoo.com.

T

thaihang1210

Guest
12/4/08
28
0
0
thanh pho ho chi minh
Hiện nay em mới vào làm kế toán cho 1 công ty TNHH do công ty mới thành lập nên cũng chưa có sổ sách gì cả nên mong các anh và các chị có mẫu sổ sách theo hình thức nhật ký chung thì cho em với. ( có sẵn công thức như các anh chị nói trên thì càng tốt)
Cảm ơn anh/ Chị rất nhiêu
bạn nếu có rồi thì cho mình với nha

H

hoanggianghia

Guest
19/3/08
16
0
1
38
Tp.hcm
P

pham anh tuan

Guest
26/2/08
26
0
1
Ha noi
Mình cũng mới vào nghề công ty minh kinh doanh dichj vụ giải trí tổng đài 1900... các bạn có thể gủi giúp mình mãu sổ theo hình thức NKC và có cả công thức nhé. giúp mình vơi Email của mình là : hoacatnd@gmail.com

E

Esc_force

Sơ cấp
26/5/07
16
0
1
Hà Nội
Giotnangcuoithu gửi luôn mình một bản nhé, mình cũng đang cần quá. Địa chỉ thư của mình: Dangerousenterkey19@yahoo.com. Thanks nhé! Chúc cuối tuần vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

ngandinh

Guest
28/11/07
7
0
0
Dong Nai
Bạn muốn xin mẫu sổ như thế nào??? FIle excell có luôn cả công thức theo hình thức NKC nhé!

Nếu thế bạn cho mình địa chỉ mail đi. Mình sẽ gửi cho bạn. Thân!

Mình cũng đang rất cần FIle excell có luôn cả công thức theo hình thức NKC này, cho mình xin với nhé, xin cám ơn giotnangcuoithu nhiều! mail của mình là : ngandinhsm@yahoo.com

T

ta le thuy

Guest
5/4/08
3
0
0
TP.HCM
Xin mẫu các loại sổ trong hinh thức NKC

Giotnangcuoithu oi! cho minh xin file sổ theo hình thức NKC với, mail của mình là lethuylk2003@yahoo.com.Giúp mình nhé.Thanks!

N

NguyenHongHa

Cao cấp
12/3/08
215
0
16
THANHPHOSONGHONG
Bạn muốn xin mẫu sổ như thế nào??? FIle excell có luôn cả công thức theo hình thức NKC nhé!

Gửi giúp cho mình nữa nhé. Địa chỉ mail của mình là: hanh130879@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều.

N

NguyenHongHa

Cao cấp
12/3/08
215
0
16
THANHPHOSONGHONG

Gửi giúp mình 1 bản nữa nhé. Địa chỉ mail của mình là: hanh130879@yahoo.com. Cảm ơn bạn nhiều nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA