Chính sách tài chính & chính sách kế toán?

• Thread starter Nguyen Hang
  • Ngày gửi
N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Mong WKT giải thích, phân biệt & hướng dẫn sơ lược cách vận dụng cho em về:
1. Chính sách tài chính & chính sách kế toán
2. Chính sách kế toán & chuẩn mực kế toán
Em xin cảm ơn :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Hằng ui, em muốn hỏi mức độ nào? Chính sách nhưng cũng có nhiều mức độ. Mức độ vĩ mô thì SUNF không dám bàn. Nhưng nếu Chính sách tài chính của Doanh nghiệp, mà chữ chính sách được dịch từ tiếng anh: Policy, thì có thể cái em cần chính là mấy cái mẫu quy định về thủ tục Kế toán mà chị Nhung và mọi người đã post lên WKT. Em có thể vào thư viện mà download về.

P

President

Guest
27/9/04
3
0
0
Hanoi
minihome.caigi.com
Thư viện của Web kế toán

SUNF nói:
Hằng ui, em muốn hỏi mức độ nào? Chính sách nhưng cũng có nhiều mức độ. Mức độ vĩ mô thì SUNF không dám bàn. Nhưng nếu Chính sách tài chính của Doanh nghiệp, mà chữ chính sách được dịch từ tiếng anh: Policy, thì có thể cái em cần chính là mấy cái mẫu quy định về thủ tục Kế toán mà chị Nhung và mọi người đã post lên WKT. Em có thể vào thư viện mà download về.
Chào bạn SUNF,
Lại làm phiền bạn một lần nữa. Lần trước tôi có vào www.thuvien-webketoan.com, nhưng lần này lại không vào được mặc dù đã nhập username: President va pw.
Nhơ bạn trợ giúp vì thư viện đó rất bổ ích đối với tôi
Cam ơn nhièu

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Search lại topic về thư viện online của SUNF trước khi hỏi nhé. Nếu không tìm được cách vào thì cũng không nên vào làm gì.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Thôi nhắc lại giúp bạn President vậy: chắc cậu chưa đọc kỹ, phải dùng user và pass mà WKT cung cấp chứ ko phải user của bạn đâu.

User: GUEST ( viết hoa)
Pass: webketoan (viết thường)

M

maiduyviet

Guest
23/3/05
13
0
0
TP.HCM
Mình là thành viên mới của trang Web này do đó mình không biết thư viện của trang web này ở đâu, xin các vị sư huynh sư tỷ hướng dẫn để vào được.

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
maiduyviet nói:
Mình là thành viên mới của trang Web này do đó mình không biết thư viện của trang web này ở đâu, xin các vị sư huynh sư tỷ hướng dẫn để vào được.
Bạn ơi, bạn đọc kỹ topic chưa? Ở trên President đã chỉ dẫn địa chỉ của thư viện rồi mà.
www.thuvien-webketoan.com
Nhưng địa chỉ này đang bị suspend :D

M

maiduyviet

Guest
23/3/05
13
0
0
TP.HCM
Nguyen Hang nói:
Bạn ơi, bạn đọc kỹ topic chưa? Ở trên President đã chỉ dẫn địa chỉ của thư viện rồi mà.
www.thuvien-webketoan.com
Nhưng địa chỉ này đang bị suspend :D

Cám ơn bạn Nguyen Hang, mình hỏi như vậy vì mình có vô địa chỉ đó nhưng không được.
Mình đang soạn thảo các quy định về quản lý tài chính kế toán của công ty mình, đo đó muốn tìm hiểu ở những người khác để so sánh các quy định mà mình soạn thảo có còn gì bổ sung nữa hay không.

Nếu các bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì xin chỉ giáo

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA