Ấn tượng về nhau!

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
To anhlaanh : Lâu rồi hôm nay mới vào WKT đọc bài viết của em chi thấy thật là vui. Cảm ơn em vì đã nghĩ tốt về chị cảm ơn em về lời chúc đó. Chị cũng mong em sớm hoà nhập được với công việc, thoát khỏi cái mác sinh viên nên cũng sẽ phải khác nhiều đúng không. Cố gắng lên nhé .

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Thanks chị "mèo dễ thương" Không phải em nói tốt về chị đâu ạ, mà em chỉ nói những gì mình nghĩ về chị thôi ạ. Cám ơn chị đã chúc em , và em sẽ làm việc thật tôt, hi vọng sớm có dịp gặp chị.
Chúc chị may mắn.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Phần 6
Nhớ lại cái lần đầu tham gia CFC, hôm đó có 9 người kể cả anhlaanh thì phải, hôm đó có 3 chị hằng ( vì hôm đó là trung thu mà ), hai người kia mình đã biết ( xiang qiang và phuonghoanglua ), còn một người nữa là chị retngot.
Chị ấy thật dễ thương các bạn ạ, thế nên hôm đó các anh cuội của wkt như là maco, nipvnn,le manh tien thi nhau hỏi thăm và nói chuyện nhiều lắm. Hôm 14/8 âm lịch đó thật vui, mọi người kể về kỉ niệm nhiều lắm.Chị retngot hôm đó thật tươi và hiền lắm nhưng dạo này không hiểu vì lí do gì mà chị buồn quá, em cũng hiểu chị 1 phần nhưng không ngờ chị alị buồn lâu đến thế. Với hi vọng chị mong yêu đời trở lại, viết thơ trở lại , nên em viết bài này mong chia sẻ với chị những khó khăn của chị, mong chị sớm vượt qua "nó".
Cuối bài chúc chị thành công và vui hơn.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To OverAC: Truyện dài kì của mình đã hết rồi đó sao bạn ko tiếp chuyện của mình đi.
Chẳng nhẽ ngoài tôi ra ko ai ấn tượng về nhau nữa sao???
Lập ra cái tôppc này mà chẳng ai ngó tới nó hộ cái.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
anhlaanh nói:
Phần 6
Nhớ lại cái lần đầu tham gia CFC, hôm đó có 9 người kể cả anhlaanh thì phải, hôm đó có 3 chị hằng ( vì hôm đó là trung thu mà ), hai người kia mình đã biết ( xiang qiang và phuonghoanglua ), còn một người nữa là chị retngot.
Chị ấy thật dễ thương các bạn ạ, thế nên hôm đó các anh cuội của wkt như là maco, nipvnn,le manh tien thi nhau hỏi thăm và nói chuyện nhiều lắm. Hôm 14/8 âm lịch đó thật vui, mọi người kể về kỉ niệm nhiều lắm.Chị retngot hôm đó thật tươi và hiền lắm nhưng dạo này không hiểu vì lí do gì mà chị buồn quá, em cũng hiểu chị 1 phần nhưng không ngờ chị alị buồn lâu đến thế. Với hi vọng chị mong yêu đời trở lại, viết thơ trở lại , nên em viết bài này mong chia sẻ với chị những khó khăn của chị, mong chị sớm vượt qua "nó".
Cuối bài chúc chị thành công và vui hơn.

Trong những ngày đầu năm vô tình đọc bài này chị cảm động quá :drummer: :1luvu: đúng là suốt ngày lên diễn đàn nhưng vẫn có những bài bỏ sót. :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA