Gửi các đồng nghiệp tương lai.!

• Thread starter kunkun
  • Ngày gửi
kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
467
0
16
Hồ Chí Minh
chào các bạn ( các anh ( chị )) đang trong quá trình học tập và xin chỗ thực tập và viết báo cáo, luận văn tốt nghiệp.!
webketoan mở ra chuyên mục này nhằm giúp các bạn có nơi để trao đổi thông tin thực tập và giúp nhau trong quá trình làm luận văn, báo cáo. nhưng hình như mình thấy các bạn lạm dụng chuyên mục này quá :
+ các bạn chỉ nên vào đây để tham khảo ý kiến khi mình đã ko tìm ra lối giải quyết, đáp án.
+ ko nên biến nơi này thành nơi xin - cho các mẫu.
+ các bạn có thắc mắc về phần hành nào thì nói ra mọi người biết sẽ giải quyết.
+ hạn chế xin khi chưa tìm thực tế mà ko thấy.
nói thêm là chuyên đề này rất ít thành viên webketoan vào coi vì thấy toàn là lời than vãn ko mà ko thấy bóng dáng 1 topic bàn tán về việc viết báo cáo thế nào ? viết sao cho hay ? cho thuyết phục ......

Khóa học Quản trị dòng tiền
Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Vấn đề này mình đã ý kiến và nhắc nhở hoài nhưng dường như các bạn bỏ ngoài tai ấy, các bạn ấy làm thế thì không biết khi ra trường đi làm kiểu gì nữa, không tự tin làm việc của mình thì chả công ty nào dám tuyển dụng các bạn ấy vào làm cả.:016::016::016:

L

longthanhct

Guest
28/3/08
2
0
0
ha noi
chào các bạn ( các anh ( chị )) đang trong quá trình học tập và xin chỗ thực tập và viết báo cáo, luận văn tốt nghiệp.!
webketoan mở ra chuyên mục này nhằm giúp các bạn có nơi để trao đổi thông tin thực tập và giúp nhau trong quá trình làm luận văn, báo cáo. nhưng hình như mình thấy các bạn lạm dụng chuyên mục này quá :
+ các bạn chỉ nên vào đây để tham khảo ý kiến khi mình đã ko tìm ra lối giải quyết, đáp án.
+ ko nên biến nơi này thành nơi xin - cho các mẫu.
+ các bạn có thắc mắc về phần hành nào thì nói ra mọi người biết sẽ giải quyết.
+ hạn chế xin khi chưa tìm thực tế mà ko thấy.
nói thêm là chuyên đề này rất ít thành viên webketoan vào coi vì thấy toàn là lời than vãn ko mà ko thấy bóng dáng 1 topic bàn tán về việc viết báo cáo thế nào ? viết sao cho hay ? cho thuyết phục ......

L

longthanhct

Guest
28/3/08
2
0
0
ha noi
kunkun nói đúng lắm ko chỉ dự vào wed kế toán để xin những thứ mà mình chưa bít hay thực ra là mình chưa thực sự cố gắng tim kiếm và học hỏi.Mà wed còn là lơi minh cùng góp ý với nhau và cùng tìm những hướng giải quyết về nhưngc\x vấn đề đó nữa

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA