Các bạn cho xin mẫu hợp đồng vay ngắn hạn

• Thread starter diemkhanh
  • Ngày gửi
D

diemkhanh

Guest
10/4/08
16
0
1
39
20/c4le duy nhuan,p12,q.tb
các bạn có mẫu hợp đồng vay ngắn hạn nào ko gửi cho mình với .Vì từ trước tới giờ mình chưa làm bao giờ cả,xếp mình yêu cầu phải làm gấp huuuuu
help me
Email:chuotcon_sieuquay2002@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
các bạn có mẫu hợp đồng vay ngắn hạn nào ko gửi cho mình với .Vì từ trước tới giờ mình chưa làm bao giờ cả,xếp mình yêu cầu phải làm gấp huuuuu
help me
Email:chuotcon_sieuquay2002@yahoo.com

Bạn vay của NHàng hả? Nếu bạn vay NH thì ngân hàng nào cũng có mẫu HD như bạn nói

P

PHAM THI SAU

Guest
15/3/10
2
0
1
35
LAM DONG
mình cũng đang cần mẫu hợp đồng cho vay ngắn hạn ,nhưng là với cá nhân, anh chị nào ố mẫu cho em xin với nha!
Gửi vào điạ chỉ mail giúp em: phamthisau@gmail.com

Doanthim

Doanthim

Guest
13/10/11
47
1
8
Hải Phòng
Ðề: Các bạn cho xin mẫu hợp đồng vay ngắn hạn

huhu, em cũng cần này! Cho em xin với nhé!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô

huhu, em cũng cần này! Cho em xin với nhé!

Bạn cần mẫu nào ? của bank nào ? Khi bên Cty bạn giao dịch với NH (bộ phận tín dụng DN/Cá nhân), Cán bộ tín dụng quản lý DN bạn hoặc CB Tín Dụng trực tiếp làm việc - phụ trách Cty bạn, họ đều có đầy đủ form cho bạn làm ( Khế ước, giấy đề nghị giải ngân, cam kết bổ sung chứng từ, Lệnh chuyển tiền, PASXKD...vv...). Thậm chí, NH còn gửi cả fonts chữ, yêu cầu làm đúng kiểu font + size chữ , chứ ko có đơn giản soạn thảo theo form của họ đâu nhé !

Ngoài ra, tôi còn biết 1 số NH, họ còn không để Cty soạn thảo Khế ước nhận nợ (giấy nhận nợ), mà NH làm rồi gửi vào mail, mình check thấy đúng thì in ra, trình Sếp ký, và kẹp cùng hồ sơ giải ngân để giao dịch.

Vì vậy, nếu bạn cần form chỉ để tham khảo, phục vụ học tập thì nói rõ, tôi sẽ gửi cho bạn. Còn nếu để phục vụ CV, thì tốt nhất bạn contact với phòng Tín Dụng của NH mà bên bạn giao dịch để được hướng dẫn chi tiết, cụ thể, đúng mẫu biểu.

Thân chào !

T

tranthitoan

Guest
31/5/12
1
0
0
34
hồ chí minh

có ai có không cho mình với tìm trên mạng chẳng thấy gì hết. đúng bùn quá đi mất

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA