Thuế Giá Trị Gia Tăng Và Thu Nhập Dn

• Thread starter thaomam
  • Ngày gửi
T

thaomam

Guest
22/4/08
3
0
0
37
tinh Phu Yen
Mình đang thực tập tại một công ty tư vấn nhỏ,mình định viết về thuế gtgt và thu nhập doanh nghiệp,mình chọn đề tài này cho mới lạ.Tuy nhiên, mình hơi gặp khó khăn về số liệu.Mình đang có số liệu của một công ty khác lớn hơn,nhưng số liệu ko đồng bộ,tức là thuế GTGT của 1 công ty khác mà thuế thu nhập doanh nghiệp lại của một công ty khác nữa,mình định đạo diễn lại cho phù hợp nhưng kể cũng hơi khó.Nên nếu bạn nào hay đồng nghiệp tương lai nào có thể cho mình số liệu của cùng 1 cty thì hay quá,chỉ cần số liệu thôi, mình có thể tự viêt được.Mong sớm nhận được hồi âm của mọi người.thanks:friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Mình đang thực tập tại một công ty tư vấn nhỏ,mình định viết về thuế gtgt và thu nhập doanh nghiệp,mình chọn đề tài này cho mới lạ.Tuy nhiên, mình hơi gặp khó khăn về số liệu.Mình đang có số liệu của một công ty khác lớn hơn,nhưng số liệu ko đồng bộ,tức là thuế GTGT của 1 công ty khác mà thuế thu nhập doanh nghiệp lại của một công ty khác nữa,mình định đạo diễn lại cho phù hợp nhưng kể cũng hơi khó.Nên nếu bạn nào hay đồng nghiệp tương lai nào có thể cho mình số liệu của cùng 1 cty thì hay quá,chỉ cần số liệu thôi, mình có thể tự viêt được.Mong sớm nhận được hồi âm của mọi người.thanks:friend:
>>> " kể cũng hơi khó khăn" thì có nghĩa là bạn chưa thử mà, cứ thử đạo diễn xem, biết đâu bạn làm đc thì sao? cố lên nhé!!!
>>>Lâu rồi trên box này mới đc nghe câu " mình có thể tự viết đc " , nghe câu này mát ruột quá chừng luôn :024:

N

NgocTramAnh87

Guest
27/9/07
22
0
1
36
HCM
Thuế GTGT và TNDN

Mình cũng đang làm đề tài về thuế gtgt và thu nhập doanh nghiệp như bạn vậy.Nhưng ở phần thuế TNDN mình không biết viết như thế nào cho rõ.Bạn có thể chia sẻ cho mình biết không.Cám ơn bạn.

minhdhvl

minhdhvl

Cháu ngoan Bác Hồ
11/4/06
405
4
18
HCM
Bạn muốn rõ như thế nào.

N

NgocTramAnh87

Guest
27/9/07
22
0
1
36
HCM
Thuế GTGT và TNDN

Bạn muốn rõ như thế nào.
Thầy mình nói đề tài phải luôn có 4 mảng:chứng từ,sổ sách,báo cáo,tài khoản sử dụng.Mình muốn hỏi là chứng từ có phải là các báo cáo không và tài khỏan sử dụng bao gồm những tài khỏan nào.cám ơn bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA