nộp chậm tờ khai thuế môn bài năm 2008?

Thảo luận trong 'Quản lý Thuế' bắt đầu bởi xuro3, 8 Tháng năm 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

3,794 lượt xem

  1. xuro3

    xuro3 lẩn thẩn

    Bài viết:
    154
    Đã được thích:
    0
    Nơi ở:
    Hà Nội
    cty bạn Xu thành lập hôm 10/4/2008, đầu tháng 5 có đi nộp thuế môn bài rồi và mới xin mẫu kê khai về kê khai, nhưng đi nộp thì bên nhận tờ khai vẫn ko đồng ý mà bắt phải đưa người quản lý tờ khai ký nhận và xem có phạt gì không rồi mới nhận tờ khai đó.
    cho tớ hỏi mức phạt nộp chậm tờ khai thuế môn bài này là bao nhiêu? cụ thể là thế nào không?
     
    #1
  2. tiger2774

    tiger2774 Thành viên hoạt động

    Bài viết:
    2,520
    Đã được thích:
    2
    Nơi ở:
    Vô định
    Phạt nộp chậm tờ khai môn bài quy định tại Điều 9 Nghị định 98 nha Xu.
     
    #2
  3. xuro3

    xuro3 lẩn thẩn

    Bài viết:
    154
    Đã được thích:
    0
    Nơi ở:
    Hà Nội
    thế là em bị nộp phạt rồi, thật khốn khổ cái thân em, cho chít cái tội không chịu đọc kỹ luật...
     
    #3
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này