ối anh Hyper Hixxxxxxxx

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Này bác , sao lại để thế , không có code cho thành viên à, chúng nó flood chết giờ hixxxxxxxxxx , ổn định lại cái này đi bác Ha` thân mến !

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đang ở thời kỳ tìm cách ổn định lại và hiệu chỉnh, cần lấy một số hack, mode của bên cậu sang đó, sẽ trao đổi sau.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn của HyperVN à ! xin chào !
Chúng tôi mới phục hồi hoạt động, còn đang tìm tòi, điều chỉnh nhiều thứ.
Cảm ơn bạn góp ý - Tớ mới set phần code đăng ký.

U

Unregistered

Guest
ui anh , chán quá , hixxxx , anh dể thế nào chứ thế này không ổn chút nào hết á , hay để em flood cho lát rồi anh .... del forum đi nhe' heeeeeee , bác gì ơi , bác vngeek gì ơi , hiiiiiiii ,

anh để em vào em khua cho lúc hehehee , đùa tí thôi , anh nên bảo mật sớm đi , chứ .... anh hô hoán trong vtf mà lại thế này thì không ổn hehehee , cần thận không chúng nó flood anh chết ,
em thử vài reg vài ngàn mem cái nhé heeee , ! :chuoi đùa tí , làm nhanh lên anh không để em xử lý cái vụ này cho ( ặc ôm rơm nặng bụng ) :f_o :bia

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Yêu cầu active mail rồi, trước đây webketoan ít thành viên lên mới làm như vậy. Cũng phải dần dần, đây là diễn đàn chuyên ngành, chuyện phá phách không lo lắm đâu.

U

Unregistered

Guest
hhee, thì ra vậy , kekee , chuyên ngành thì càng phải bảo mật , cũng chẳng cần nhiều thành viên làm gì , đăng kí thì mở rộng , nhưng mà nhiều thành viên không am hiểu về kinh tế thì vào cũng như không , vì vậy theo ý em , nên để lại chế độ bảo mật , nếu không bắt kích hoạt thì phải có code cho thành viên anh à , tiếp nữa , chèn thêm chế độ chống flood member và chống flood bài viết , vẫn biết là diễn đàn chung và chuyên ngành , nhưng mà việc làm này không thể không có được , uhm ,nói vậy bác hiểu nhiều roai` , hehee , em làm việc đây , Mai xuống HP roai` , hehhee , có gì bác cho em đi chơi nhé , :ak :thank :thank :thank :cool

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
anh thay cái skin đi , .............. hiiiiiiiiiii ,

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Em đề cử một cái ngon lành nào??? Không chơi cái trong suốt khỉ gió như của em được làm sao nó trang trọng một chút.

N

NIP

Guest
Anh co can em lam choanh mot cai skin khong?
hehe , nhung ma co' fi' nha ,( noi be thoi ) heeeeeeeeeeeee , cai skin ben OTY cung tu*. lam do anh a , hehehee , anh thich em san sinh cho mot cai' :bia :dzo nhungphai Nhau phat da :bia :leu: :ak

O

one

Guest
Originally posted by Unregistered@Oct 24 2003, 07:53 AM
hhee, thì ra vậy , kekee , chuyên ngành thì càng phải bảo mật , cũng chẳng cần nhiều thành viên làm gì , đăng kí thì mở rộng , nhưng mà nhiều thành viên không am hiểu về kinh tế thì vào cũng như không , vì vậy theo ý em , nên để lại chế độ bảo mật , nếu không bắt kích hoạt thì phải có code cho thành viên anh à , tiếp nữa , chèn thêm chế độ chống flood member và chống flood bài viết , vẫn biết là diễn đàn chung và chuyên ngành , nhưng mà việc làm này không thể không có được , uhm ,nói vậy bác hiểu nhiều roai` , hehee , em làm việc đây , Mai xuống HP roai` , hehhee , có gì bác cho em đi chơi nhé , :ak :thank :thank :thank :cool
Đồng ý hòan tòan với ý kiến của "unregistered" !

Trang chuyên môn này có những thông tin chuyên môn do thành viên gởi lên, nếu trang này bị flood hoặc bị hack thì mọi thành viên đều bị ảnh hưởng tới, chưa kể là bị spam nếu những dữ kiện cá nhân như email bị mất và bị xử dụng bừa bải !
Yêu cầu gắn những mod/hacks và có những biện pháp an ninh cần thiết để bảo vệ diễn đàn và bảo vệ thành viên, người tham gia.

ONE

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đã fix lại một số lỗi.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
thế nào các anh nhi>? hé hé . change skin khác nhé ??

Nhân đây cũng xin noi luôn , để đảm bảo an toàn và có nơi chứa data, nếu các anh vui vẻ NIP sẽ changfe cho webketoan một host ! khoảng 200M hoặc nhỏ hơn chút , không hiểu ý các bác thế nào ??

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
He he, webketoan đã có change host rồi mà Ipowerweb chứ không phải free hay mua bằng acc chùa đâu!!!! Gửi cho anh một vài cái skin glass hoặc blue để tích hợp với portal mới nhé.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
skin loại gì anh>>>?? có cần trang hoàng bằng dollar chung quanh không ?? hay kiểu gì , để em còn biết đường hé hé .
còn host thi không phải Free đâu nhé heee , em đang quản trị cái reseller 2 G mà , không phải đồ chùa đâu á hé hé , anh không sài thì thôi hé hé !

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Em xem qua giao diện portal mới http://webketoan.com/xoop rồi cho ý tưởng về skin trong đống mà em có đi.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
đợt này .... ít vô dây wúa hihixx ,sorry , em đang xem vấn đề này

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Anh à , nói thì lại bảo nói nhiều hi` hi` , chắc là mình lắm mồm lắm đây há há . không hiểu ý anh the nào , theo em ,nên bỏ hết cả cái đống Nào là nhóm ADMIN , nhóm super mod đi hí hí . nên active nó làm một nhóm Member thôi , và cái title cũng lược đỡ đi , hihih , không để kiểu Newbie hay gi` gi` nữa , không hiểu ý các anh thế nào , mà anh HYPER bận quá à , hé hé chắc đi nhậu à , đừng có để em phải đưa về à nha há há . :chuoi :a3 hôm nào nghĩ thêm gì thì em post tiếp hí hí !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA