SN Các thành viên trong tháng 11

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Các bạn mến, tháng 10 đã hết , chúng ta bắt đầu chuyển sang một tháng mới trong năm, tháng 11.
Như tinh thần đã thống nhất đêm trước (31.10)chúng ta tổ chức vào tối thứ 6 , nhưng do một số vấn đề liên quan , nên nip viết bài này , trước tiên xin lỗi tất cả các thành viên trong CFC ,

Chúng ta sẽ tổ chức sinh nhật cho các thành viên trong tháng 11 vào ngày 06.11.2004
Thời gian : 18h ngày 06.11.2004 , CFC sẽ tổ chức SN cho các thành viên : Vualua , Hai2Hai , TuanklkhGnurtel ,​
địa điểm sẽ được chuyển đến các bạn trong ngày sớm nhất ,
CFC xin thay mặt và đón chào tất cả các bạn đến tham dự buổi offline này , xin cảm ơn và hẹn gặp lại vào ngày 06.11

Rất vui được chào đón các bạn !:1luvu: :coffee: :birthday: :music-smi

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
các bạn định tổ chức SN cho vualua và haixhai ở đâu thế nhỉ ? Tôi có đăng ký tham gia được không đây?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chị Nhung có thể tham gia bằng việc đăng kí vào CFC , CFC luôn chào đón chị

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ngày 7-11 là thứ 8 hay sao ấy nhỉ? lùi lại như vậy là tốt rùi. Em không phải tiếc vì hôm đó học sáng. Tối đi thoải mái khỏi phải suy tính xem nên đánh đổi cái nào lấy cái nào :dzo:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm qua bận không tham gia CFC được ! cũng không đi nghe bác Sunf nói chuyện tiếc tiếc thế nào ý .... Ai kể lại cho cam-to nghe về vụ họp mặt của mọi người cái. không biết CFC có thêm thành viên mới nào không ??? thấy nói có cả @ con cũng đi ! hay thật không biết @ con uống cafe gì vậy ?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
cam_to_80 nói:
Hôm qua bận không tham gia CFC được ! cũng không đi nghe bác Sunf nói chuyện tiếc tiếc thế nào ý .... Ai kể lại cho cam-to nghe về vụ họp mặt của mọi người cái. không biết CFC có thêm thành viên mới nào không ??? thấy nói có cả @ con cũng đi ! hay thật không biết @ con uống cafe gì vậy ?

@ con không dùng Cafe cam to à , hiiiiiiiiiii Chú này lâu không gặp mọi người chắc quên hết anh em rồi :biggrinda :leapfroga

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nghe anh Tien ke la cuoc hop mat hom qua vui lam,co nhieu em xinh tuoi lam phai ko anh nipvn. Hay nhi, nho hoi truoc thanh vien CFC chi co khoang 10 nguoi nhi, the ma gio day chac co nhieu hon co so ay may lan nhi.
CFC co duoc so luong dong dao nhu vay chac nho cong khong nho cua bac nipvn dau nhi.Nguoi luon di dau trong phong trao uong ca phe va noi vong tay lon.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Chú này nên gõ tiếng việt có dấu thì tốt hơn nhé !

tuonglai

tuonglai

Guest
8/6/04
15
0
0
to chuc sinh nhat thanh vien ,em cung muon tham gia

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thế là vào thứ 7 à, hic, chẳng biết em có tham gia được không đây? Thật khổ quá, nhưng mà sẽ cố gắng vậy vì đây là buổi SN đầu tiên của CFC mà.
Chúc mừng các pác SN tháng 11 này nhé! Best wishes!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Em cũng muốn gõ có đấu đấy chứ ạ, nhưng hôm qua giao diện của wkt tahy đổi mà, không có phần gõ tiếng viiệt cho nên hôm nay mới gõ đưộc.
PHL trên hà nội rồi thì cố tham gia CFC cho vui, còn như tớ tthì có muốn cũng chả được.
Chúc mừng sinh nhật các anh nhé.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
tuonglai nói:
to chuc sinh nhat thanh vien ,em cung muon tham gia

Cái ông tươnglai này , bảo đến thì chả thấy mặt mũi đâu , gọi điện thông báo rồi mà vẫn chả thấy đến , chán thật

Sửa lần cuối:
vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Ô hay sinh nhật tháng 11 còn có em nữa mà, sao ko có tên em vậy hu huhuh, bắt đền lão nipvn đấy, he he
Chúc mừng sinh nhật những ai sinh nhật tháng 11 nha,chúc mừng từ bây giờ thôi.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Người yêu đầu tiên của tui cũng SN tháng 11 nè. Liệu có được kỷ niệm cùng luôn ko nhỉ?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Anh Sunf có trí nhớ tốt phết nhờ .... À thế mail của chị nhà là gì thế hả anh Sunf. ?...
Hy vọng hôm tới mẹ em cho em đi chơi ....
Hẹn gặp các bác sau !

M

matbuon_hn

Guest
Chào các bạn ! Tôi là 1 new member có sinh nhật vào tháng 11 , ko biết tôi có được tham gia ko ? Nếu được rất mong được biết địa điểm tổ chức buổi họp mặt này .
Thanx in advance !

A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Sinh nhật mình cũng vào tháng 11 này. Chúng ta họp mặt thì vui lắm đấy. Hãy cho tôi địa điểm và time họp mặt nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA