Xin mẫu: Chứng từ liên quan đến thanh lý TSCĐ

• Thread starter lnee
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Diem nguyen

Guest
18/3/11
1
0
0
46
Chương Mỹ - Hà Nội
Tờ trình xin thanh lý TSCĐ (xe ô tô)

Các bạn ơi cho mình xin mẫu tờ trình xin thanh lý Tài sản cố định và các mẫu liên quan với. Cơ quan mình xin thanh lý xe ô tô 12 chỗ ngồi.Mail của mình là: diemhatay77@yahoo.com.vn bạn nào có gửi cho mình xin với nhé mình cảm ơn nhiều.

Z

zik

Guest
27/4/11
1
0
0
Quy Nhơn
Em cũng đang cần các chứng từ có liên quan đến tài sản cố định. Anh chị giúp em nhé email của em là thaisthuy_91@yahoo.com. Em cảm ơn anh chị nhiều...

T

tuyetxanh

Sơ cấp
29/1/10
14
0
1
35
thái bình
Em cũng đang cần các chứng từ có liên quan đến tài sản cố định. Anh chị giúp em nhé email của em là buithuhuyen1988@gmail.com. Em cảm ơn anh chị nhiều...

trieutin

trieutin

Sơ cấp
23/10/09
22
0
0
tphcm
Mình cũng đang rất cần bộ mẫu chứng thanh lý TSCD, bạn nào có gửi giúp mình với nhé. tuangv2002@yahoo.com

Cám ơn các ban nhé.

J

jimto

Học Sinh Kém Môn Kế Toán
24/3/08
92
1
8
Bac Ninh
Các anh chị nào cho em xin bộ chứng từ chuyển tài sản thành công cụ dụng cụ hoặc chi phí với

T

thanhquanly13

Sơ cấp
4/12/08
3
0
0
Ha noi
Chào các bác, công ty em đang chuẩn bị thanh lý tài sản cố định. Các bác gửi cho em một bộ nhé thanhqlkd@gmail.com.
Em xin cảm ơn!

A

Anh Tan

Guest
1/1/12
4
0
1
33
Hà Nội
Em chào cả nhà! Công ty em thanh lý xe ô tô dưới 9 chỗ ngồi, em cần bộ hồ sơ thanh lý TSCĐ. Anh chị nào có gửi cho em xin với ạ. Ô tô này còn giá trị khấu hao ạ. Công ty em là hợp danh ạ!
Mail của em là: nguyentananhht@gmail.com
Em cảm ơn nhiều ạ!

B

beoluvh

Guest
12/3/15
0
0
0
33
em cũng đang cần bộ văn bản này. Anh, chị giúp đỡ xin gửi về mail h.long1809@gmail.com
em xin chân thành cám ơn ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA