Giúp mình về lỗi in tờ khai

• Thread starter nhathuy334
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhathuy334

Guest
13/9/06
7
0
1
Hà nội
tình hình là khi em in tờ khai GTGT trên phần mềm hỗ trợ kê khai 1.3.0.1 là mỗi trang in chỉ hiện lên khoảng già nửa trang thôi ( tuy nhiên số liệu vẫn nối với nhau đúng). Em không biết cách nào cho đầy đủ 1 trang in ( trừ trang tờ khai thì chuẩn còn bán ra và mua vào đều chỉ già nửa). Thế này thì tốn giấy em quá:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huongbuoi81

Guest
7/4/08
6
0
0
Ha noi
tình hình là khi em in tờ khai GTGT trên phần mềm hỗ trợ kê khai 1.3.0.1 là mỗi trang in chỉ hiện lên khoảng già nửa trang thôi ( tuy nhiên số liệu vẫn nối với nhau đúng). Em không biết cách nào cho đầy đủ 1 trang in ( trừ trang tờ khai thì chuẩn còn bán ra và mua vào đều chỉ già nửa). Thế này thì tốn giấy em quá:wall:

Minhf cũng bị lỗi y như bạn vậy. Hôm qua đi nộp báo cáo thuế ở chi cục t Đống Đa . máy nó ko nhận báo là lỗi mã vạch . chẳng hiểu thế nào nữa . mai là hết hạn nộp bc rồi . có ai biết xử lý lỗi này mách mình với .thanks nhiều nhiều

H

huongtrinh226

Guest
19/5/08
39
0
6
39
Hà Nội
360.yahoo.com
Minhf cũng bị lỗi y như bạn vậy. Hôm qua đi nộp báo cáo thuế ở chi cục t Đống Đa . máy nó ko nhận báo là lỗi mã vạch . chẳng hiểu thế nào nữa . mai là hết hạn nộp bc rồi . có ai biết xử lý lỗi này mách mình với .thanks nhiều nhiều
ko hiểu lắm nhưng bạn có thể thay đổi máy in xem sao:angel:

D

dangkhoa1111

Guest
24/11/06
23
0
0
TPHCM
Mình cũng bị 1 lỗi trong in tờ khai là trước khi in máy của mình sẽ in ra 1 trang giấy trắng (ko có chữ) rồi sau đó in đủ những trang còn lại. Mình xài máy in HP 1010 thì bị vậy. Khi đổi qua máy in khác (HP 1020) thì lỗi này ko còn nữa. Mình có điện thoại hỏi Cty Duy Đặng thì họ cũng trả lời là ko biết. Nếu AE nào biết cách khắc phục vui lòng chỉ giúp mình với?

H

huongtrinh226

Guest
19/5/08
39
0
6
39
Hà Nội
360.yahoo.com
--

bạn tìm đựơc cách chưa, mình cũng bị thế, tháng nào mà có nhiều HĐ thì thôi rồi, tốn giấy vô cùng....:036::036:
ai có cách gì thì rep lun ná

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
HTKK vẫn chưa được cải tiến trong khâu thiết kế form dẫn đến việc in ấn phí phạm :wall:.

Các trườgn hợp như của bạn dangkhoa1111 diễn ra khá phổ biến đối với các máy in cũ... Mình không biết cập nhật Driver có cải thiện gì không!?

Máy công ty mình in 1 tờ giấy trắng - 1 tờ có chữ, tổng cộng trang in là 170 x 2 = 340 tờ :wall: :rotfl:

Chính vì vậy mình thường dùng HTKK xuất về file pdf in thoải mái vô cùng... Các bạn thử xem sao nhé

H

hanoigieng80

Guest
23/9/06
24
0
0
44
hà nội
Đúng đấy. Ban đầu mình cũng gặp lỗi đó nhưng từ khi hất ra pdf, in dễ dàng, ko bị trả lại hay cách nửa trang nữa.

H

Hoang Bach 80

Guest
7/5/08
3
0
0
Vietnam
kết xuất pdf

kết xuất từ phần mềm ra file pdf như thế nào bạn ơi?

phantuannam : Đọc hướng dẫn sử dụng HTKK đi bạn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA