Tìm tài liệu phân tích hoạt động kinh tế...HELP ME!

• Thread starter baotrungvip
  • Ngày gửi
B

baotrungvip

Guest
2/1/04
1
0
0
44
Nha trang
em muốn tìm tài liệu Môn Phân tích hoạt động kinh tế thì tìm ở đâu?Làm ơn chỉ giup nha.Thanks very much

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dangkhoath

Guest
Bạn "baoTrungvip" ới ời ơi !
Bạn nói có vẽ chung chung quá đó ! Phân tích hoạt động kinh tế cụ thể phân tích hoạt động kinh tế doanh nghiệp ở tầm vi mô hay phân tích hoạt động kinh tế của một địa phương, một vùng lãnh thổ, một quốc gia ! Nếu như muốn hỏi về phân tích hoạt động kinh tế của doanh nghiệp thì có rất nhiều tài liệu bạn ạ ! Sách thì có " phân tích hoạt động kdoanh nghiệo " của Tg Huỳnh Đức Lộng viết hay lăm đấy ! ThS Nguyễn Tấn Bình cũng có viết một quyển này cũng rất hay , tựa cũng tương tự vậy ! Laọi sách này có bán tại nhà sách và giá không cao lắm đâu ! Bạn ở đâu thế ? HN hay TP.HCM ? TP.HCM thì quá dễ ? cứ ra nhà sách là có ? Nếu Ở HN mà không có thì bạn có thể mua sách này qua mạng www.minhkhai.com.vn hay www.nhasachvn.com.vn
Nếu bạn muốn tìm luận văn cao học hay luận án tiến sĩ về lĩnh vực này thì vào thư viện đi ! Tui đã có nhiều lắm trong thư viện đó !
Chúc bạn may mắn !!!!

B

baotrungvip

Guest
2/1/04
1
0
0
44
Nha trang
Cảm ơn bác nhìu!!!

Nói như mấy bác thì em hỏi làm gì chứ,em hỏi sách trên mạng cơ mà,rõ chán.Dù sao cũng thx các bác nhìu

P

phuongdanghuyen

Guest
21/1/05
0
0
0
39
Paradise
Tui dang hoc phan tich hoat dong kinh te ne. Co tai lieu j gioi thieu gium di!

Sửa lần cuối:
T

thaonguyen xanh

Guest
11/8/05
3
0
0
39
nha trang
HIC,chả hiểu có phải là do thầy em dạy quá dở khong,chứ em và các bạn em chả hiểu gì môn này ,và cũng chẳng biết gì về sự cần thiết của môn nay,các bác bảo ,em mà qua môn này rồi thì có cần phải nghiên cứu kĩ môn này không ,mà học theo sách nào thì tốt,thanh you các bác nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA