Xây dựng đơn giá tiền lương

• Thread starter huyensan
  • Ngày gửi
H

huyensan

Guest
4/4/08
19
0
0
40
Hải Phòng
Giúp em với! bác nào trong diễn đàn có mẫu, hay khung xây dựng đơn giá tiền lương cho em xin với.:wall:
Em cảm ơn các bác rất nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tranvanquyen

tranvanquyen

Tổ bán báo xa người yêu..
Em hỏi về đơn giá lương khoán cho bộ phận sản xuất hay khung bảng lương do nhà nước quy định?

H

huyensan

Guest
4/4/08
19
0
0
40
Hải Phòng
nếu bác có khung, hay mẫu đơn giá tiền lương đã xây dựng sẵn theo quy định của nhà nước cho em xin là tốt nhất! Hihi! Em rất cảm ơn sự quan tâm và giup đỡ của các bác!

H

huyensan

Guest
4/4/08
19
0
0
40
Hải Phòng
nếu bác có cả 2 thì cho em xin luôn cả vì công ty của em là công ty sản xuất mà ( công ty công nghệ điện).

H

huyensan

Guest
4/4/08
19
0
0
40
Hải Phòng
em đang cần lắm mà sao chẳng ai giúp em vậy?
Bác nào có giúp em với đi! Hu Hu

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào bạn, cách xây dựng đơn giá tiền lương thì phải dựa vào thực tế công việc, mặt bằng lương doanh nghiệp, mặt bằng lương khu vực, mức thu nhập bình quân năm trước vv... Bạn ở HP có thể trao đổi thêm với mình.

H

huyensan

Guest
4/4/08
19
0
0
40
Hải Phòng
chào anh (chị) HyperVN ! em hỏi vấn đề này giúp cho 1 người bạn thân của em đang làm ở công ty cổ phần điện.
nếu anh(chị) có mẫu xây dựng đơn giá tiền lương ở công ty anh (chị) hay một công ty nào khác,anh(chị) có thể cho em xin được không? em rất cảm ơn! Hay có thể gửi giúp em đến hòm thư " Huyennguyen1953@gmail.com"

T

traanfquynhf

Guest
16/8/08
6
0
0
40
hanoi
uh. Mình cũng đang được xếp giao nhiệm vụ xây dựng đơn giá tiền lương cho công nhân sản xuất đồ nội thất, ma mình thì mới đi làm ở công ty nay. Co ai thì giúp mình với
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!

T

traanfquynhf

Guest
16/8/08
6
0
0
40
hanoi
Mình cần lắm có ai giúp mình nhanh với nhe. Thank

T

tuilabamap

Guest
13/8/08
5
0
0
40
gialai
công ty minh mới thành lập.mình muốn đăng ký tiền lương và xây dựng bản tiền lương thì mình phải làm sao. có ai có mẫu sẵm thì cho mình với. cứu cứu. mình phải làm những thủ tục gì??????

Q

quynhot

Guest
8/5/08
20
0
1
TP HCM
công ty minh mới thành lập.mình muốn đăng ký tiền lương và xây dựng bản tiền lương thì mình phải làm sao. có ai có mẫu sẵm thì cho mình với. cứu cứu. mình phải làm những thủ tục gì??????

Bạn đã có ai gửi cho bạn bảng đơn giá tiền lương thì bạn gửi cho mình với nhé: Hoaquynhtrang200@gmail.com
Thanks

H

hoangle

Guest
5/12/07
1
0
0
Mai dich - Hà Nội
để xây dựng đơn giá tiền lương, bạn hãy tham khảo nghị định số 206/204/NĐ-CP, thông tư số 07/2005/TT-BLĐTBXH ngày 05/01/2005.

N

nangdauthu

Guest
2/4/09
3
0
0
hn
Chào bạn, cách xây dựng đơn giá tiền lương thì phải dựa vào thực tế công việc, mặt bằng lương doanh nghiệp, mặt bằng lương khu vực, mức thu nhập bình quân năm trước vv... Bạn ở HP có thể trao đổi thêm với mình.

N

nangdauthu

Guest
2/4/09
3
0
0
hn
chào anh HyperVN, làm thế nào có thể liên lạc để hỏi anh được. ko mail, ko yahoo,chỉ nhắn tin qua diễn đàn thế này biết bao giờ anh mới nhận được tin. Em đang phải xây dựng đơn giá tiền lương sản phẩm mà ko có văn bản nào hướng dẫn cụ thể. Nếu anh có, có thể giúp em em được không? mail của em: nangdauthu132@yahoo.com

B

Binhxs

Guest
7/9/06
1
0
1
55
Pleiku
Cty tôi là Cty TNHH một thành viên 100% vốn nhà nước.
Các bạn cho mình hỏi: Nhà nước tăng lương từ 690.000 lên 810.000 vì tôi thuộc vùng III
Như vậy khi xây dựng đơn giá tiền lương có loại trừ yếu tố tốc độ tăng tiền của nhà nước ra không. Nếu có thì có thông tư hay công văn nào không?

N

Nha Ca

Guest
28/5/10
1
0
0
Da Nang
uh. Mình cũng đang được xếp giao nhiệm vụ xây dựng đơn giá tiền lương cho công nhân sản xuất đồ nội thất, ma mình thì mới đi làm ở công ty nay. Co ai thì giúp mình với
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!
Nếu bạn muốn xây dựng tiền lương khoán cho Công nhân có thể bạn thử cách sau:
1/ bạn hãy xem quy trình làm việc (nếu có định mức nội bộ sẵn càng tốt)
2/ bạn tính đơn giá tiền lương/công theo cấp bậc công việc dựa trên các nghị định 204 trong đó có cả các quy định phụ cấp sẽ ra đơn giá/công
3/sau đó bạn nhân đơn giá nhân công /ngày tại mục 2 với khối lượng định mức/công thì có thể bạn sử dụng được mức khoán/sphẩm cho công nhân đấy

K

kieuchinh1810

Guest
19/5/10
1
0
0
can tho
co quan minh tra luong khoan, nhung dong BHXH, YT lai can cu vao he so, vi vay nhung nguoi co bang Dai Hoc sau khi dong BHXH,YT lanh luong it hon nhung nguoi hoc Cao Dang, Trung Hoc. Xin hoi bac nao co cach xay dung bang luong sao cho phu hop chi giup em voi. Em xin da ta

M

Minhanh510

Sơ cấp
19/12/16
19
0
1
36
Giúp em với! bác nào trong diễn đàn có mẫu, hay khung xây dựng đơn giá tiền lương cho em xin với.:wall:
Em cảm ơn các bác rất nhiều!
Bạn ơi năm nay bạn đã làm đơn giá tiền lương chưa giúp mình với, mình mới làm lần đầu chưa biết làm thế nào. Bạn có mẫu theo thông tư 28/2016/TTBLDTBXH thì cho mình xin với nhé. Mail của mình là minhanhnd510@gmail.com. Mình cảm ơn bạn nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA