tập hợp chi phí

• Thread starter nbich85
  • Ngày gửi
N

nbich85

Guest
17/5/08
4
0
0
Quảng trị
Dn em ap dụng theo QĐ48,tức ko Sdụng TK641,nhưng trong BCTC năm 2007( em chi mới vào làm 3 tháng thôi)có Sdụng TK này,vậy sang năm 2008 em ko Sdung có được ko?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyenHongHa

Cao cấp
12/3/08
215
0
16
THANHPHOSONGHONG
Nếu bạn đã áp dụng QD48 thì bỏ TK này đi và thay bằng TK6421 nha.

phinguyen79

phinguyen79

Phụ nữ là gì..???
Dn em ap dụng theo QĐ48,tức ko Sdụng TK641,nhưng trong BCTC năm 2007( em chi mới vào làm 3 tháng thôi)có Sdụng TK này,vậy sang năm 2008 em ko Sdung có được ko?

Nếu đã sai thi phải sửa thôi, bạn làm bút toán chuyển N6421/C641 la ok.!
còn thủ tục (chứng từ kèm theo) của bút toán này thì hỏi chief accountant của bạn gồm những gì.

M

minh cuong

Guest
giúp mình với!!!!! minh mới biết được diễn đàn cực hay của dân nghề minh nên mình đăng ký liền.minh rất mong sẽ trở thành thành viên tích cực của diễn đàn nhưng lại ko biết làm cách nào gửi những vướng mắc trong công việc của mình để được diễn đàn giúp đỡ.Mong nhận được hồi âm sớm. Chân thành cảm ơn!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
giúp mình với!!!!! minh mới biết được diễn đàn cực hay của dân nghề minh nên mình đăng ký liền.minh rất mong sẽ trở thành thành viên tích cực của diễn đàn nhưng lại ko biết làm cách nào gửi những vướng mắc trong công việc của mình để được diễn đàn giúp đỡ.Mong nhận được hồi âm sớm. Chân thành cảm ơn!
Bạn vào cẩm nang WKT nhé. Ở đó có đầy đủ những gì cần thiết để bạn có thể tham gia WKT một cách hiệu quả.... Thân mến
http://www.webketoan.vn/forum/faq.php:now:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA