Chỉnh Sửa Bảng Khai Thuế

• Thread starter khoa1325
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

khoa1325

Guest
19/5/08
1
0
0
46
TPHCM
Các bạn ơi giúp mình với, cái phần mềm mới HKTT1.3.0 nó bị sao ấy, công ty mình tháng vừa rồi phải in mất 160 trang báo cáo.
Mỗi một tờ báo cáo chỉ được có 6 dòng, như vậy thì tốn kém quá, không biết bao nhiêu giấy cho đủ. :sad:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TrietThai

TrietThai

Cao cấp
20/5/08
240
2
16
ĐN
Các bạn ơi giúp mình với, cái phần mềm mới HKTT1.3.0 nó bị sao ấy, công ty mình tháng vừa rồi phải in mất 160 trang báo cáo.
Mỗi một tờ báo cáo chỉ được có 6 dòng, như vậy thì tốn kém quá, không biết bao nhiêu giấy cho đủ. :sad:

Đối với PM HTKK 1.3.0.1 thì bạn ko thể chỉnh sửa đc.
Đây là cái bất cập của mấy Pác Thuế nhà ta. Đành chấp nhận chứ bít sao giờ

V

vanhai

Trung cấp
18/8/05
56
0
6
45
HCM Cty
Có thể bạn đã nhập tên khách hàng quá dài ( chỉ cần tên KH không cần địa chỉ) nên nó in ra xuống nhiều dòng cho 1 hóa đơn, bạn nhập chữ thường cho ngắn gon tiết kiệm hơn, tên hàng hóa cũng nên ngắn gọn

S

sheva

Guest
7/5/08
7
0
0
41
Lào Cai
Công nhận là cái mẫu của HTKK này làm tốn giấy quá. Nhưng cũng phải chịu thôi vì ko chỉnh sửa được. Cố gắng viết tắt cho gọn cũng đỡ được tí .

T

tranxuanthien

Guest
27/3/05
99
0
0
Tam Ky
Góp ý hoài mà mấy bác ấy không chịu sửa. Có lẽ các bác ấy sợ tốn công

P

Phuoc Nhan

Sơ cấp
24/4/08
20
0
1
Vinh Long
Các bạn cho mình hỏi bảng kê hàng hóa mua vào không có hóa đơn chúng ta có kê vào bảng kê hàng hóa mua vào không?

V

vanhai

Trung cấp
18/8/05
56
0
6
45
HCM Cty
Các bạn cho mình hỏi bảng kê hàng hóa mua vào không có hóa đơn chúng ta có kê vào bảng kê hàng hóa mua vào không?
Kê khai thuế GTGT thì chỉ kê những hóa đơn có thuế GTGT thôi, hóa đơn bán hàng thông thường và các chứng từ mua hàng khác không có thuế GTGT thì không phải kê vào

H

hienthu79

Guest
30/5/08
39
0
0
44
Hà Nội
theo mình thì vẫn phải kê hàng hoá mua vào nếu có hoá đơn bán hàng thông thường nhưng cột thuế suất không ghi thôi

Bekis

Bekis

Cao cấp
19/5/08
228
3
18
thanh thai
Có HD nên kê hết cho an toàn.
Hãy xuất ra file PDF để in cho đỡ tốn giấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA