Đăng ký thang bảng lương?

• Thread starter camchuong2002
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

camchuong2002

Guest
16/5/08
1
0
0
Tp. HCM
Anh chị ơi giúp em đi em làm thủ tục đăng ký thang bảng lương như thế nào ạ? Cty em là cty TNHH tư nhân. Anh chị nào có làm rồi giúp em với! Và em lên phòng LĐ hỏi thì người ta hướng dẫn nhưng em ko biết làm sao cho đúng? và Làm bảng quy định chi tiết các tiêu chuẩn và điều kiện áp dụng trong thang bảng lương là như thế nào ạ?
Mong anh chị giúp đỡ ạ em đang gấp lắm!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chatvoingocdiep

Guest
21/4/08
2
0
0
39
Bac Giang
em được biết chị thuý hà rất có kinh nghiệm trong việc đăng ký bảng lương chị hãy chỉ gioá cho em với ạ. em cám ơn chị nhiều .địa chỉ hòm thư của em là chatvoingocdiep@yaoo.com

Sửa lần cuối:
L

levntower

Guest
23/5/08
28
0
0
39
HN
Ai cần mẫu liên lạc với mình, vì mình cũng vừa làm ván đề này xong.
Email:le84vntower@gmail.com

Sửa lần cuối:
B

baochauan

Guest
20/2/08
3
0
0
binhtan
Chào các bạn ! mình đang đăng ky thang lương nhưng còn thiếu bảng "quy định chi tiết tiêu chuẩn và điều kiện áp dụng với từng chức danh nghề, công việc trong thang lương bảng lương" không biết có bạn nào làm chưa cho mình mẫu tham khảo với. Mình đang cần gấp, cảm ơn trước và ai có gởi cho mình theo địa chỉ email : baochauan@gmail.com.

H

hoanglinhad

Guest
24/6/08
2
0
0
Hà Nội
Ai cần mẫu liên lạc với mình, vì mình cũng vừa làm ván đề này xong.
Email:le84vntower@gmail.com

Chị lê ui, chị cho em xin mẫu bản quy định các tiêu chuẩn & điều kiện áp dụng đối với từng chức danh trong thang bảng lương với. E đang ko biết phải làm như thế nào! Mong chị chỉ giúp em. EM cảm ơn chị nhiều ạ!

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
To @: Các bạn muốn xin tài liệu vui lòng gửi tin nhắn vào hòm thư của thành viên có tài liệu nhé, topic close tại đây!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA