Kê khai trong phần mềm HTKK

• Thread starter huyen_thu
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

huyen_thu

Sơ cấp
25/11/06
20
0
1
38
Ha Noi
Khi e nhập dữ liệu từ file excel sang phầm mêm HTKK thì phần thuế xuất(%)sẽ thể hiện là 0.10 như vây có được ko hay trong file excel phải bỏ % đi để khi sang phầm mềm là 10.
Nhờ mọi người chỉ giúp!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyen_thu

Sơ cấp
25/11/06
20
0
1
38
Ha Noi
Vậy tháng trước em ko biết nên ko bỏ % trong file excel đi nên khi chuyển sang phầm mềm thể hiện là 0.10. sai như vậy có bị sao ko? có phải điều chỉnh hay làm lại tờ khai tháng trc ko?

S

saculy

Guest
sử dụng phần mềm HTKK1.3

Chào bà con, sẵn đây cho tui hỏi, tui nhập dữ liệu bên excel, làm sao để tui đưa vào phần mềm HTKK?
Ai biết chỉ giúp tui với.
Cảm ơn nhiều

phantuannam : Bạn nên tham khảo thật kỹ tài liệu hướng dẫn sử dụng HTKK, ngoài ra có thể xem thêm các topic khác trên diễn đàn nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

tini85

Guest
5/4/08
46
0
6
Thảo nguyên xanh!!!
Chào bà con, sẵn đây cho tui hỏi, tui nhập dữ liệu bên excel, làm sao để tui đưa vào phần mềm HTKK?
Cảm ơn nhiều

phantuannam : Bạn nên tham khảo thật kỹ tài liệu hướng dẫn sử dụng HTKK, ngoài ra có thể xem thêm các topic khác trên diễn đàn nhé!
Hình như hổ trợ này trên DD cũng có nói rồi mà bạn,mình nhớ mình đã có viết 1 bài như vậy rồi:015:

S

saculy

Guest
Cảm ơn nhiều

Tui vừa mới đọc hướng dẫn của Tini85 và tui làm được rồi.
Cảm ơn mọi người.:friend:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA