File kế toán bằng excel Có kê khai thuế VAT hàng tháng!

• Thread starter haitvonline
  • Ngày gửi
L

lekimdanh85

Sơ cấp
23/9/10
3
0
0
38
o mon, can tho
Mình mới ra trường, vào làm cty đang trong giai đoạn XDCB co nhiều chứng từ liên quan đến xây dựng. Mình phải tự mở sổ, nhưng mình không biết mở như thế nào? bạn có thể gửi cho mình phần mềm của bạn được không vậy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lehoang88us

Guest
19/3/10
1
0
0
daklak
Anh haitvonline ơi ! Sao em download 19-05-2009n về xài mà nó không cho nhập đữ liệu anh. Đòi password và phần sổ cái khi e nhập chỉ nhập được 1TK còn nhừng TK khác không nhập được

B

blackrose0311

Guest
27/12/10
1
0
0
TP HCM
Bạn ơi sao mình không download được. Bạn có thể gửi phần mềm vào hộp mail cho mình được không vy.vnheritage@gmail.com
Cám ơn bạn nhiều

L

lazydoll88

Guest
1/5/10
5
0
1
ha noi
Anh ơi em cũng down được link mà anh cho trên web. Anh có thể gửi vào địa chỉ mail:lua_tran88@yahoo.com giúp em được không ạ?Em mới làm cho 1 cty bất động sản mới thành lập nên rất cần file này để tham khảo. Thanks anh rất nhìu ạ.

D

dmnguyet

Sơ cấp
9/10/05
38
0
6
Da Nang
Tôi đang rất cần file này vì đang làm kế toán cho Dn vừa và nhỏ nhưng link die rồi mọi người ơi. Giúp tôi với, nuế được gửi cho tôi theo email: dmnguyet@gmail.com. Cảm ơn rất nhiều

N

nguyen trong cuong

Guest
25/10/10
16
1
0
daklak
sao link k down dc vay ban?bạn xem laik giùm nhé.thanks !

T

ttbvinhlong

Guest
18/6/09
1
0
0
vinh long
cho mình hỏi tý: mình muốn thêm TK cấp 2 nhưng sao không được.
Mong trả lời sớm.
Thanks

H

hoang07

Guest
12/10/09
25
0
6
Hue
Hiện tại tôi đã up lại file Kế toán excel ACC ngày 19/05/2009. Bây giờ các bạn download bình thường nhé.

Địa chỉ download: Kiến thức tài chính: Kho phần mềm - Download Free

hoặc: file kế toán ACC
PM a làm rất hay và hữu ích. Hình thức làm người đọc bắt mắt ngay từ đầu. nội dung không rườm rà mà súc tích giúp người dùng dễ tiếp cận. Có 1 điểm e muốn hỏi là trong phần nhập liệu (NKC) nếu mình nhập các nghiệp vụ lộn xộn không theo thứ tự thời gian thì mình làm thế nào để sắp xếp lại đúng thứ tự được ạ? E thử sắp xếp mà PM báo là được bảo vệ j j đó. A giúp bọn e với. Rất cảm ơn a vì PM rất hay.

T

thanhtuyen12

Sơ cấp
9/2/10
14
0
0
36
HCM
Tks anh haivtonline về phần mềm này! Mình đang vướng một chút! các bạn chỉ dẫn nhé!

Tại dòng 18 của NKC, không biết mình thao tác thế nào mà tại ô I18 hiện [HASHTAG]#REF[/HASHTAG]! nên các báo cáo đều có [HASHTAG]#REF[/HASHTAG]!

Các bạn giúp mình với! Tks các bạn và anh haivtonline!

B

bevinhvinh

Guest
5/9/09
2
0
0
tp.hcm
Ðề: File kế toán bằng excel Có kê khai thuế VAT hàng tháng!

lâu lắm rồi mình mới lên thăm trang web dao này sắp làm báo cáo tài chính rôi đó nhỉ. còn làm sskt cuối năm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA