Biểu mẫu BHXH,BHYT

• Thread starter sachiko
  • Ngày gửi
S

sachiko

Guest
16/4/08
9
1
3
Ha Tay
Chào cả nhà . Chúc mọi người một ngày làm việc hiệu quả.
Mình đang cần gấp biểu mẫu C2A biên bản thu hồi và báo giảm KCB. Tìm cả tối qua mà chưa ra có Bác nào có cho mình xin với .Địa chỉ mail của mình:hanh1305@gmail.com.

Khóa học Quản trị dòng tiền
goodbye3007

goodbye3007

Love to be loved
8/5/08
164
1
18
Nơi nào có anh
Mình đang cần gấp biểu mẫu C2A biên bản thu hồi và báo giảm KCB. Tìm cả tối qua mà chưa ra có Bác nào có cho mình xin với .Địa chỉ mail của mình:hanh1305@gmail.com.

Biên bản này tốt nhất bạn nên xin bên phòng BHXH, vì mấy mẫu làm BHXH bên đó thay đổi suốt thôi, mỗi lần mình lên làm lại có một mẫu khác.
Thân!

NGUYEN VO BINH

NGUYEN VO BINH

Cao cấp
7/3/07
275
2
18
Trang Bang - Tay Ninh
Biểu mẫu BHXH

Thân chào bạn
Có lẽ bạn nhầm rồi đó , mình đâu thấy có mẫu nào C2A đâu , khi tăng giảm lao động thì bạn sẽ làm trên mẫu số :02a-TBH ,02b-TBH ,03a-TBH
bạn vào trang web nầy để lấy mẫu biểu
:dance2::dance2::dance2:
http://www.bhxhhcm.org.vn

S

Solight

Trung cấp
12/5/08
88
0
6
Hanoi
Thân chào bạn
Có lẽ bạn nhầm rồi đó , mình đâu thấy có mẫu nào C2A đâu , khi tăng giảm lao động thì bạn sẽ làm trên mẫu số :02a-TBH ,02b-TBH ,03a-TBH
bạn vào trang web nầy để lấy mẫu biểu
:dance2::dance2::dance2:
http://www.bhxhhcm.org.vn

Sao mình thấy có biểu mẫu này mà. Lần trước bên BH họ có cho mình.

@Sachico: bạn tìm được chưa? Nếu vẫn cần thì nhắn mình mình gửi cho

T

thuylui87

Sơ cấp
26/12/09
6
0
0
36
thủ đức
vậy bạn cho mình với nha, minh đang cần mẫu biên bản thu hồi thẻ BHYT , mà tìm hoài trên mạng ko thấy !Email: thanhthuynguyen19487@gmail.com
bên BHXH Bình thạnh toàn bán ko ah, Trang web cua Bình thanh thì ko có, các bạn ai co cho minh voi nha
thanks rất nhiều!

I

imasnake

Guest
28/2/11
1
0
0
hanoi
mình đã thử vào trang đó nhưng khôg tìm được. nếu bạn có mẫu đó, bạn gửi cho mình được kh? thank b nhìu nha!!!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA