Mức lương tối thiểu dành cho CĐ, ĐH..

• Thread starter Ánh Tuyết
  • Ngày gửi
Á

Ánh Tuyết

Guest
Anh chị nào có biểu mẫu quy định mức lương tối thiểu dành cho Cao Đẳng, đại học, trung cấp.....cho em xin với. Nếu có vui lòng gửi theo địa chỉ email : tuyet.thai@innotech.vn hoặc đính kèm theo bài này cũng được. E cảm ơn mọi người nhiều nha. Chúc mọi người một tuần mới làm việc hăng say và đầy niềm vui.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Anh chị nào có biểu mẫu quy định mức lương tối thiểu dành cho Cao Đẳng, đại học, trung cấp.....cho em xin với. Nếu có vui lòng gửi theo địa chỉ email : tuyet.thai@innotech.vn hoặc đính kèm theo bài này cũng được. E cảm ơn mọi người nhiều nha. Chúc mọi người một tuần mới làm việc hăng say và đầy niềm vui.
Đây là mẫu biểu hệ số lương theo nghị định 204 hiện có tại trường. Bạn tham khảo thêm nha!

Sửa lần cuối:
D

dcquocxhd

Trung cấp
22/5/08
102
0
16
Binh Duong

Bạn kham khảo mấy NĐ này coi có giúp gì được cho bạn không

Đính kèm

• Nghidinh166-2007-ND-CP.doc
    55 KB · Lượt xem: 146
  • Nghidinh167-2007-ND-CP.doc
    51 KB · Lượt xem: 94
  • Nghidinh168-2007-ND-CP.doc
    47 KB · Lượt xem: 122

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA