Danh sách thành viên Cafe đạo - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hongtien nói:
Khi nào có họp mặt nhất định Hongtien se góp mặt, không thể để vắng mặt như các lần trước được. Khi nào họp mặt nhớ báo cho hongtien biết với nha.
To hongtien: Dạ vâng, em sẽ nhắn cho bác ngay, hi hi hi, em vẫn chưa có dịp gặp bác mà.
To OverAC: này thread này chỉ để post danh sách thôi mà, muốn nói gì cậu cứ vào thread bên kia chứ. Tớ đồng ý với cậu là những lần trước mọi người không tham gia đủ như trong danh sách, nhưng cậu cũng phải biết là mọi người cũng bận nhiều chuyện khác mà. Còn chuyện tớ bị phiền? Ôi dào, cậu khéo lo, mọi người gặp mặt nhau vui vẻ, tớ cũng được học hỏi này nọ đó chứ, tớ thấy tớ còn được lợi nữa đó chứ....hi hi hi...

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
Tớ nghĩ khi nào offline thì phải post lên trước 1 tuần để anh em còn sắp xếp thời gian tham dự cho đông đủ.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Peace Do: Hiện tại mọi người đang bàn về buổi họp mặt tất niên sắp tới đó bạn, bên khu vực offline, bạn tham gia và cho ý kiến với mọi người nhé.
To nedved: vâng, bác đã có tên trong danh sách CFC miền Nam, khi nào bác vào thì mail cho em nhé: cothant1981@yahoo.com. Em sẽ nhờ mấy bạn nữ "bé bé xinh xinh" ra đón bác vậy, hi hi hi hi.

C

cuccu

Guest
18/1/05
9
0
0
Bien Hoa
Cac bac oi! cac bac cho em tham gia dang ky voi, de khi nao them uong cafe thi co nguoi chi cho uong cafe chu.

Noi nao buon em khong co
Noi nao "lap lo" co em

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
haikt2 nói:
Hic..hic, hôm trước đăng ký lộn bên CFC miền bắc, không biết có bỏ lở buổi học mặt bên miền nam chưa nhỉ?
Bac cothant cho em đăng ký vào hội nhá!

Name: Viet Hai (male)
Mail: haivile@yahoo.com
Hi hi hi, vâng, bạn đã trở thành thành viên thứ 42 của CFC Miền Nam rồi đó, bạn vui lòng gửi thêm các thông tin khác cho mình qua mail cothant1981@yahoo.com nhé.
Tiếc thật bạn ạ, hôm 30/1 vừa rồi miền Nam có 1 buổi Tất Niên thật vui, nhưng bạn lại không tham dự được, thôi đành hẹn bạn buổi Offline sau Tết nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA