Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
D

DaLat

Sơ cấp
26/6/07
14
0
1
TP.Ho Chi Minh
hiiiiiiii, hôm nay mơí đọc Topic của anh. Hay nhỉ? Em, một cô bé vừa mới ra trường, kinh nghiệm thì chưa có, công việc sẽ trở lên thật khó khăn nếu không có sự chỉ bảo của những đàn anh , đàn chị đi trước. Cám ơn mọi người vì đã cho em cảm thấy vui khi mình trọn nghề này.( Đã có lúc em còn bảo: " Sao tự dưng mình lại làm kế toán? Vừa đau đầu, vừa khô khan.....)May mà em đã tìm tới Web, nơi mà mọi người gặp nhau, cùng nhau bàn luận về những khúc mắc trong công việc. Và còn hơn thế nữa, ở đó em đã tìm thấy điều mà em rất tôn trọng -"một tình bạn trân thành". Cám ơn anh thật nhiều, anh Luck!

Chài lão Luck nì gúm thiệt :wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hiiiiiiii, hôm nay mơí đọc Topic của anh. Hay nhỉ? Em, một cô bé vừa mới ra trường, kinh nghiệm thì chưa có, công việc sẽ trở lên thật khó khăn nếu không có sự chỉ bảo của những đàn anh , đàn chị đi trước. Cám ơn mọi người vì đã cho em cảm thấy vui khi mình trọn nghề này.( Đã có lúc em còn bảo: " Sao tự dưng mình lại làm kế toán? Vừa đau đầu, vừa khô khan.....)May mà em đã tìm tới Web, nơi mà mọi người gặp nhau, cùng nhau bàn luận về những khúc mắc trong công việc. Và còn hơn thế nữa, ở đó em đã tìm thấy điều mà em rất tôn trọng -"một tình bạn trân thành". Cám ơn anh thật nhiều, anh Luck!
------------

:1nono:​
BB trả phí "dịch vụ cò mồi" đi nào!:dzo:

Sửa lần cuối:
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Xóa bài ông là ông tai cho răng môi lẫn lộn lun nhá :1108::lol:

---------
To gan ghớm nhỉ! dạo này chú thay anh trông coi nhà cửa như vậy àh! Kế toán đâu..ghi sổ cuối tháng trừ lương vì ko hoàn thành công việc đi!
Thay ngay cái ava đi ko ăn BỤP xưng alô bây chừ!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Buôn có bạn bán có phường. Ở đâu chả có đôi mà Luck nói hay nhờ!!!!
--------
đã bảo ko đc là không đc mừ!
Luck Mua bản quyền rùi!

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em rẽ qua thăm nhà rồi đi luôn đây.:xyxwave:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
------------

:1nono:​
BB trả phí "dịch vụ cò mồi" đi nào!:dzo:

Bác lucky nhà mình mới giới thiệu em mà đã đòi phí rồi .ghê thiệt.Phương ơi coi chừng cái pác đó nha.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Vào nhà chẳng biết nói gì lại đi ra. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, còn em .... muốn khóc quá.

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
Anh Luck ma dám đòi phí của em ah! Thế anh có muốn còn đường về quê đó nhé!Kiểu gì mà anh chẳng phải qua đất của em!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Vào nhà chẳng biết nói gì lại đi ra. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, còn em .... muốn khóc quá.

Chị ah, dựa vào vai em. Hai chị em mình cùng khóc nhé.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chị ah, dựa vào vai em. Hai chị em mình cùng khóc nhé.

Hai con bé này rủ nhau đi ăn ốc, ăn nem chua rán bà già đê! Ngồi đấy mà suy nghĩ lung tung. Đúng là ngốc xít.

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm

Chị ơi sao vậy.Nói ra đi cho cả nhà cũng chia sẻ chứ,buồn mà giữ trong lòng một mình càng buồn hơn đó.nếu nói ra nỗi buồn dc chia đôi mà.
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội

Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng em khóc, biết làm gì cho em khi không được bên em .... ( xa quá hic hic :wall:)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
:freddy::freddy::freddy::freddy::freddy::freddy::freddy:
Buồn cười quá.......................
:wall:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
:freddy::freddy::freddy::freddy::freddy::freddy::freddy:
Buồn cười quá.......................
:wall:

Sao lại buồn cười vậy bác, cười ko rõ lý do mọi người hiểu lầm đó.:045:
Thăm nhà và chúc nhà mình luôn vui, khoẻ:002:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em cám ơn cả nhà và em Ky nhé, đúng là có để bờ vai dựa vào khóc thật thoải mái.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hai con bé này rủ nhau đi ăn ốc, ăn nem chua rán bà già đê! Ngồi đấy mà suy nghĩ lung tung. Đúng là ngốc xít.

Rủ thêm lão già này nữa này

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA