Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em chỉ nói xuông, chứ chị ra mí ngày đó, em có dám tiếp chị ly cối nào đâu nè? tòan là cái ly tý ty đem đi phè người khác mà thôi.

Có các anh tiếp chị mà, hum đi Vân Long đó, chưa tới lượt em mà chị đã sắp xỉn roài còn gì he he(tại em bác sĩ không cho uống mừ, chứ k chị xỉn luôn roài)

Khóa học Quản trị dòng tiền
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Nhà mình ui => làm việc tốt nha , ai buồn thì Alo cho Mai đi nhậu hen. hihihi

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
hôm nay cả nhà mình đâu hết rồi nè? Sao vô không thấy ai hết trơn á.Chúc cả nhà làm việc tốt nha!

Chị huệ cạo đầu xong sao không " xuất hiện " cho cả nhà nghía xíu nè!

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
L­ên núi có gì ko cho em đi với??

Nơi nào có nắg và có hoa là em khoái ah!

Bi giò thì biết lý do vì sao chị huệ cạo đầu rùi.Anh Ku Long làm gì mà để chị cạo đầu theo a dzạy?

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Cuối tuần này nhậu nhé nhóc?(mình sẽ diệt mồi he he)

chẳng ai mời em gì zây?? mỗi chị gôn còn nhớ tới em.

Nhưng em ko biết chủ nhật này có được đi ko vì xa quá,mà em còn đang bị ốm, mãi chẳng khỏi, bị cấm tiệt đi chơi roài, hết cả đi làm nữa nè.:018:

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Bi giò thì biết lý do vì sao chị huệ cạo đầu rùi.Anh Ku Long làm gì mà để chị cạo đầu theo a dzạy?

Ô thế enm biết lý do rùi ah?

Vậy mà chị cứ tưởng ....chẳng còn ai không biết chứ lị:004:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
BBLN hôm nọ dán lên, hôm nay vào thì thấy gỡ xuống => chán quá...

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
lâu lâu ghé vô nhà chơi. Làm gụm lọc đá ùi về :029:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
chẳng ai mời em gì zây?? mỗi chị gôn còn nhớ tới em.

Nhưng em ko biết chủ nhật này có được đi ko vì xa quá,mà em còn đang bị ốm, mãi chẳng khỏi, bị cấm tiệt đi chơi roài, hết cả đi làm nữa nè.:018:

Cô nương này ốm yếu ghê. Đi nhiều vào cho dạn dày sương gió mới khỏi ốm được he he.

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
hôm nay cả nhà mình đâu hết rồi nè? Sao vô không thấy ai hết trơn á.Chúc cả nhà làm việc tốt nha!

Chị huệ cạo đầu xong sao không " xuất hiện " cho cả nhà nghía xíu nè!
Cạo trọc rùi lấy đâu mà nghía hả em, chúc cả nhà vui.......:022:

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Cô nương này ốm yếu ghê. Đi nhiều vào cho dạn dày sương gió mới khỏi ốm được he he.

:018: mấy hum nay em ốm, chẳng được đi lâu, muốn online, cũng khó, phải ngừa chị gái đi trực mấy được....

HUHU, sáng nay nhập viện nhưng lại bị chuyển lên tuyến trung ương, không biết thế nào nữa, sợ vào viện, cố gắng ăn uống nhiều, ngủ đúng giờ ....mấy hôm nay mình thiệt ngoan.

Chị Gôn : khi nào em khỏi...dẫn em đi nhiều chút cho dạn dày sương gió nhé:talk:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
:018: mấy hum nay em ốm, chẳng được đi lâu, muốn online, cũng khó, phải ngừa chị gái đi trực mấy được....

HUHU, sáng nay nhập viện nhưng lại bị chuyển lên tuyến trung ương, không biết thế nào nữa, sợ vào viện, cố gắng ăn uống nhiều, ngủ đúng giờ ....mấy hôm nay mình thiệt ngoan.

Chị Gôn : khi nào em khỏi...dẫn em đi nhiều chút cho dạn dày sương gió nhé:talk:

Khổ thân con bé. Shương shương. Ăn uống cẩn thận cho nhanh khỏi, rùi qua chị dẫn đi chơi (chỉ sợ cô chỉ to còi mà không dám đi thôi he he)

À hay bảo bác XY (cái bác mà hôm rùi đón cô ấy) dẫn cô đi nhỉ?

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Khổ thân con bé. Shương shương. Ăn uống cẩn thận cho nhanh khỏi, rùi qua chị dẫn đi chơi (chỉ sợ cô chỉ to còi mà không dám đi thôi he he)

À hay bảo bác XY (cái bác mà hôm rùi đón cô ấy) dẫn cô đi nhỉ?

Chị Gôn ah? Em ko hiểu chị nói bác XY là ai nhỉ? :wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Chị Gôn ah? Em ko hiểu chị nói bác XY là ai nhỉ? :wall:

Em ko hiểu hả, thế mà chị lại hiểu mới chết chứ. Hối lộ đê ko qủa này chị mà la to lên em ko trốn được đâu hahaha

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Em ko hiểu hả, thế mà chị lại hiểu mới chết chứ. Hối lộ đê ko qủa này chị mà la to lên em ko trốn được đâu hahaha
Trời, có thế cũng ăn hiếp em gái, định kiếm chát gì hả em Trang kia.
XY hay YY là giới tính đó em Huệ à. Khỏi tốn chầu chung em hen.:005:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA