Mỗi tuần một chuyên đề

Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Cóc làm ruốc (chà bông), Voi xẻ thịt, Hổ lột da nấu cao, Bống kho tương... còn gì thế không nhỉ?

Mấy món này nấu chung với bông tigon là ngon phải biết

Cá bống thì còn chấp nhận được còn thịt hỗ hôi lém, đem nấu cao thì tốt.

Ku voi còi mà cũng muốn ăn thịt cá bống hử, mún chít ah :wall:

Uhm, có thế là bít. Tự dưng thèm thịt hổ và bống kho tương

Có thèm thịt mèo không em?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tin này chưa được xác nhận nhé!

BX là Bò xào đó! món này mà không biết hả! Hay muốn thành Cóc xào?
Trời đúng là lưỡi không xương. Lúc nãy thì năn nỉ em đăng tin giúp. Giờ chắc sợ kiểm lâm tóm gáy nên lắt léo roài ... Phạt nhá :040:
Hí hí hí OX thì em bít chứ BX thì chưa đoán ra. Thì ra là Bò xào há há há ... ( Sao lại làm món Cóc xào nhể .... Voi nấu giả cầy ngon hơn huynh ạ ... :030:)

T

thanhhung

LQT
Trời đúng là lưỡi không xương. Lúc nãy thì năn nỉ em đăng tin giúp. Giờ chắc sợ kiểm lâm tóm gáy nên lắt léo roài ... Phạt nhá :040:
Hí hí hí OX thì em bít chứ BX thì chưa đoán ra. Thì ra là Bò xào há há há ... ( Sao lại làm món Cóc xào nhể .... Voi nấu giả cầy ngon hơn huynh ạ ... :030:)
Ai bảo với em là cuối năm anh cưới vợ, phao tin thế có chít con người ta không chứ!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Tự nhiên đến cái giờ này toàn lôi các món ăn ra nói, đói quá!
Mấy bác này chả tâm lý tẹo nào! Đang kiếm xiền cho em cưới vợ lại mang ra xào nấu hết! Hic hic:018:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ai bảo với em là cuối năm anh cưới vợ, phao tin thế có chít con người ta không chứ!
Úi, thế là hôm nọ em nghe nhầm hả :049: Hí hí hí .. Oan cho sư huynh quá nhỉ? Thôi được rồi ... Sư huynh cứ mần ăn đi, sớm kím chị RÂU cho em nhá :ladiesman Mà thế thì khoan đã vội bán VOI nhá ....:boldred::boldred::boldred:

@ Gôn: Sao em nỡ nói ra sự thật ấy thế... Tội nghiệp huynh của chị mà :banana::banana::banana:

Sửa lần cuối:
T

thanhhung

LQT
Úi, thế là hôm nọ em nghe nhầm hả :049: Hí hí hí .. Oan cho sư huynh quá nhỉ? Thôi được rồi ... Sư huynh cứ mần ăn đi, sớm kím chị RÂU cho em nhá :ladiesman Mà thế thì khoan đã vội bán VOI nhá ....:boldred::boldred::boldred:

Chó nhà anh cũng còn vài chú nên không vội gì bán voi, cùng lắm thì trộm chó hàng xóm cũng được (chiêu này anh xài hoài)

Ế rồi còn đâu mà lấy vợ ha ha

Được rùi! Chuyến này đầu tư ra Hà lội để kiếm vợ mới được.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chó nhà anh cũng còn vài chú nên không vội gì bán voi, cùng lắm thì trộm chó hàng xóm cũng được (chiêu này anh xài hoài)
Chính em dạy anh mà :052:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Cái topic này chỉ cần khóa lại 1 tháng là webketoan vắng như cái chùa ngay :052: xì pam khíp

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thôi, các bác cứ bàn tiếp xem bán con gì nhá .... Hì hì hì ... Nhà mình hôm nay vui thật .... Lâu lắm rồi mới thấy lại không khí .....:029::thanx:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Tưởng bán Cóc trước mới đến bán Voi chứ nhỉ? Mà hình như Hổ được giá hơn Cóc à?:004:

Bán Voi, Cọp, Rồng, Gấu đê bà con => lây xiền đi du lịch nước ngoài hỉ? kekekek Kèo nì thơm quá. keke. Công nhận nhà ta toàn thú quý hiếm hok à. Kekeke :beer::rotfl::rotfl:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cái topic này chỉ cần khóa lại 1 tháng là webketoan vắng như cái chùa ngay :052: xì pam khíp
Thỉnh thoảng khuấy động phong trào chút í mà bác ... Dạo này nhà cửa vắng vẻ quá .....:beernow:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
May mà bác không đóng, bác mà đóng coi chừng chó nhà bác bị mất đầu tiên.
Huynh cứ doạ bác Vũ làm gì. Cẩn thân trông chừng mấy con Voi nhà anh đi ......:biggrinda

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA