Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trước khi đăng ký tham gia hãy tìm hiểu thật kỹ; hãy tham gia với sự nhiệt tình và chân thành chứ đừng chỉ vì tặc lưỡi : Ừ, cũng có vẻ hay đấy. Đăng ký xem sao ...

@ Xin hãy chọn lọc ....

Bài này của em có thể được xem là MỘT CỤC GẠCH nhận chỗ không ạ :004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nhất em iu :dance2:
@ku nào xóa bài của anh mà ko báo, muốn ăn đạp hử. khà khà!!!!!!!!
Các anh chị nhớn tuổi có ai lên tiếng trừng trị nhóc con này cho em với ạ .... :047:
@ Anh Cọp ơi! Anh ở gần con Rồng tróc vảy này, em nhờ anh "vuốt" cho nó một cái nhá :036:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Các anh chị nhớn tuổi có ai lên tiếng trừng trị nhóc con này cho em với ạ .... :047:
@ Anh Cọp ơi! Anh ở gần con Rồng tróc vảy này, em nhờ anh "vuốt" cho nó một cái nhá :036:

Tối qua anh mới lột vảy nó rồi em ui :dance2:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
* Đề nghị ban hậu cần báo cáo cho cả nhà biết tình hình hoạt động trong mấy tháng vừa qua!
- To: Cẩm Thuý báo cáo lại quỹ và up lên cho mọi người đc biết!
- trangyeudoi ko tham gia nữa hay sao mà ko thấy báo cáo gì!
hạn trong 3 ngày tới Ban hậu cần phải báo cáo chi tiết rõ ràng!
-----------------
- Chốt lại danh sách thành viên nhà biển và sau đó Cả nhà chuẩn bị họp thống nhất 1 số nội dung và kế hoạch cho năm 2009.
- Bong5 lập dự thảo kế hoạch cho năm 2009 nhé! các thành viên khác cùng đưa ra những ý kiến đóng góp xây dựng nhà biển nhé!
* mọi ý kiến đóng góp xin gửi về mail của Bong05 hoặc anh Đức và của Luck!

Trân trọng!

Tiện đây mình thông báo luôn: thủ quỹ mới của nhà Biển là hongloan

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com

Nói chi thế EM IU:1luvu:
tiger2774 nói:
Tối qua anh mới lột vảy nó rồi em ui :dance2:
Ui rời, đi nhậu nhẹt mừ rinh theo baby thì mần en đc rì, hê hê

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có chú Del bài của tớ, bửn kinh :wall:
Viết bài trong sáng thế mà chú nào Del :wall:
Đập mỗi chú trong BB một phát, tội Del bài tớ :lol:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Có chú Del bài của tớ, bửn kinh :wall:
Viết bài trong sáng thế mà chú nào Del :wall:
Đập mỗi chú trong BB một phát, tội Del bài tớ :lol:
-----------
ku lẻ mà còn mắc võng nằm ngang trong nhà là anh cắt dây võng đó ku!:036:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chuc cả nhà mình cuối tuần vui vẻ.dạo này nhà mình hình như hơi vắng, chắc cuối tháng nên ai cung bận.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em vẫn xin đăng ký làm thành viên của gia đình. (năm nay bị cắt thưởng vì ko hoàn thành nhiệm vụ roài )

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Baos cáo!

Thời gian vừa qua do giải quyết một số viẹc riêng em đã ko hoàn thành nhiệm vụ của ban hậu cần, em nhận khuyết điểm và tự cắt thưởng :025:. Em xin tổng hợp danh sách thành viên ko chi tiết.
- Danh sách gia đình Biển cho đến thời điểm này là 33 thành viên,
giotnawngcuoithu xin rut tên khỏi danh sách gia đình vào ngày....tháng .... năm..... em tìm mãi ko thấy bài đó của bạn ==> còn 32 thành viên,
- Mới có 16 thành vên vào điểm danh còn 16 thành viên nữa, mọi người vào đăng ký "lại" để ban hậu cần vào danh sách sổ đỏ
Thay mặt ban hậu cần​

Sửa lần cuối:
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Hôm trước vào nhà thì web đóng cửa, hôm nay vào thì nhà đóng cửa. Em lủi thủi 1 mình từ chiều mà chả thấy ai về cả..........đứng mỏi hết cả chân.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
:011::011::011::oops::oops::oops::oops::018::018::018::026::026::026: EM ĐÓI

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Các Bác ở Hà Nội đâu cả rồi !? Tình hình ngoài đó giờ khá hơn chưa ? Gửi lời thăm sức khỏe đến toàn thể webkt ở MB. Sau "trận" này còn một trận đại dịch nữa. Các Bác cẩn thận nhé !
Thân !

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
T

thanhhung

LQT
Danh sách gia đình Biển cho đến thời điểm này là 33 thành viên, bạn giotnawngcuoithu xin rut tên khỏi danh sách gia đình vào ngày....tháng .... năm..... em tìm mãi ko thấy bài đó của bạn ==> còn 32 thành viên,
Mới có 16 thành vên vào điểm danh còn 16 thành viên nữa, nếu ai còn tâm huyết với gia đình hãy vào đăng ký "lại" để ban hậu cần vào
sổ đỏ nhé.

Trân trọng!​

Vào sổ đỏ để bảo tồn hay chi vậy em?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nhà mình toàn.... quý và hiếm, phải ghi vào sổ đỏ ngay ko đời sau khó nhận biết.:004:
Cô em này nói đúng.
Hiện nay, bà con nông dân dùng thuốc trừ sâu nhiều quá nên Cóc, cá Bống ... còn với số lượng rất ít. Bọn lâm tặc hoành hành nên Voi, Hổ ... cũng dần tuyệt chủng ... Niềm tin dân gian cũng dần bị đánh mất nên chẳng còn mấy người tin trên đời này có Rồng ( nhất là rồng tróc vảy:004: ) ....
====> Nhà mình ... sắp tuyệt chủng sạch ... Í nhầm, cần ghi vào sách đỏ ....:004:

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com
Là chổ thân tình với anh đấy Bống già.

Cám ơn anh. Cayman và VAS tham gia web đã lâu, nhưng với gia đình bốn biển thì vẫn chỉ đứng mon men nơi thềm cửa, nhờ anh tiger, chị hongloan kéo tay mới dám bước chân vào nhà đấy ạ :004: Cả nhà cho chúng tớ đặt chỗ với nhé :1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA