Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
em sẽ nhận đc những thông tin cần thiết trong thời gian sớm nhất!

Khóa học Quản trị dòng tiền
morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Hum qua Mor mang 1 chai rượu về nhà. Sáng ngủ dậy không thấy đâu cả. Rõ ràng lúc đó nhà mình ngủ hết rùi mà sao lại mất được cơ chứ. Hichic,..
:wall::wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
oạch ko edit nổi

Sửa lần cuối:
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Chúc tất cả ngủ ngon! Đón một ngày tươi sáng hơn vào sớm mai....
Hum nay mệt thật, chán nữa chứ!

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Nguyên văn bởi morningstar
Hum qua Mor mang 1 chai rượu về nhà. Sáng ngủ dậy không thấy đâu cả. Rõ ràng lúc đó nhà mình ngủ hết rùi mà sao lại mất được cơ chứ. Hichic,..
Có 2 khả năng sảy ra:
1. Chị mang chai rượu về định uống với cả nhà, nhưng thấy cả nhà ngủ nên ngồi uống 1 mình (hẳn nào em thấy hết cân cá chị Luyện vừa mua)........sáng dậy ko nhớ mình đã uống hết 1 chai.
2. ( có khả năng cao hơn) Chắc lại mơ ngủ đấy chị ợ.

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Ngày đầu tuần vắng vẻ quá!
....Em mong cả nhà mình sẽ luôn đoàn kết, vui vẻ

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Sáng thứ 2 đầu tuần mà vẫn thấy vắng bóng thành viên trong cái gia đình này là sao??? :wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sáng thứ 2 đầu tuần mà vẫn thấy vắng bóng thành viên trong cái gia đình này là sao??? :wall:
Là vẫn còn đang ngủ, chưa dậy chứ sao :angel:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ơ mà Let vào nhà ăn nằm mấy hôm nay rồi không thấy ai thu phí là sao nhờ? Hay Let chỉ thuộc thành viên ăn nhờ, ở đậu thôi??? Hic hic nhỡ may... cầm tiền trong tay bị xảy ra quán xá hết trơn thì biết mần răng còn tiền mà mua vé tháng vào BBLN đây hả trời. kíu kiúuuuuuu hép mi hép miiiiiiiiiiii

Chẳng biết cái quỹ nhà này tới đâu rồi và giờ cuối đã "chốt hạ" cho Let cũng như cho toàn thể thành viên trong cái nhà này phải nộp tiền vào ngân quỹ chung vào cái tài khoản nào cho đúng đây??? pls reply to us ASAP!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ơ mà Let vào nhà ăn nằm mấy hôm nay rồi không thấy ai thu phí là sao nhờ? Hay Let chỉ thuộc thành viên ăn nhờ, ở đậu thôi??? Hic hic nhỡ may... cầm tiền trong tay bị xảy ra quán xá hết trơn thì biết mần răng còn tiền mà mua vé tháng vào BBLN đây hả trời. kíu kiúuuuuuu hép mi hép miiiiiiiiiiii

Chẳng biết cái quỹ nhà này tới đâu rồi và giờ cuối đã "chốt hạ" cho Let cũng như cho toàn thể thành viên trong cái nhà này phải nộp tiền vào ngân quỹ chung vào cái tài khoản nào cho đúng đây??? pls reply to us ASAP!
Vào chơi thì được, nộp quỹ thì về đưa cho tớ :angel: :lol:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm

Chị Let nộp cho chị Loan nhé.

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Hic.Em vô nhà ngồi cả buổi mà hok thấy ai hết nhà mình dạo này bỏ hoang nhà cửa quá.Chị Luyện nói coi nhà mà đâu mất tiêu rùi..

T

thanhhung

LQT
Sáng nay em vừa nhận được quà sinh nhật của cả nhà, cảm ơn cả nhà về món quà đầy ý nghĩa này. Chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ, cả tuần vui vẻ, cả tháng vui vẻ, cả năm vui vẻ và cả đời vui vẻ!

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Hic.Em vô nhà ngồi cả buổi mà hok thấy ai hết nhà mình dạo này bỏ hoang nhà cửa quá.Chị Luyện nói coi nhà mà đâu mất tiêu rùi..

Có chị đây! Tại thấy buồn quá nên chị đi "giải sầu" giờ mới tiếp tục công việc được:004:
Vắng nhà mấy hôm, hôm nay vào thấy nhà "nóng" quá. Mong sao nó ấm áp chứ ko phải nóng bừng bừng như vậy.

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Có chị đây! Tại thấy buồn quá nên chị đi "giải sầu" giờ mới tiếp tục công việc được:004:
Vắng nhà mấy hôm, hôm nay vào thấy nhà "nóng" quá. Mong sao nó ấm áp chứ ko phải nóng bừng bừng như vậy.
Rồi coi như toi, hê hê
@ nhà nào chả thế mà chị, có "nóng" - "lạnh". Càng hỉu nhau hơn nhẩy pà rà, hê hê

@ mà mấy ngày nay không thấy em iu, không nói chuyện cả em iu nhở ghia lun!! Em iu ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi

A em tìm ra thủ phạm cuỗm mất chai rượu của em rùi nhé. Thảo nào đến hum sau trốn đâu mất tiêu. Uống hết chai rượu ốm là phải rùi :dzo::alcon:

Sửa lần cuối:
F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
oa đến tận h vẫn mệt.sau 1 ngày chủ nhật chinh chiến hải phòng đến tận 9h tối mới thò mặt về nhà,hic,mệt mỏi nhưng vui ghê.Chúc cả nhà 1 tuần làm việc hiệu quả nha

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
nhà chưa ai dậy hết à ? dậy đi cả nhà ui :dance2:

Xem nhiều