Thủ tục đang ký nộp bhxh bhyt tại quận đống đa?

• Thread starter thanhtan1989
  • Ngày gửi
H

Hongngam2302

Guest
Ðề: Thủ tục đang ký nộp bhxh bhyt tại quận đống đa?

Mình muốn hỏi về chế độ thai sản! Nếu minh đóng bhxh từ t7/2012 đến t12/2013, nhưng bị ngắt quãng 3 tháng la t1,2,3/2014, mình tiếp tục đóng từ t4/2015, t6 mình đẻ thì có được hưởng chế đôh k vậy?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

treconlt

Trung cấp
17/9/04
59
0
6
45
Ha Noi

tập xác định đi đi lại lại khoảng 10 lần là ít với phòng lao động( đưa tiền họ k nhận). còn bảo hiểm thì chắc phải hơn. mình vừa làm việc ở Phòng LĐ&XH, 24/5 này họ trả kết quả, sau đó mới đi tiếp lên bảo hiểm. nói chung là hành là chính, soi từ thể thức văn bản, căn chỉnh phông lề.... mệt lắm. huyenchippoo@gmail.com. bạn nào đang làm thủ tục đăng kí tham gia bảo hiểm thì mail cho mình, mình gửi. mình k muốn các bạn phải đi đi lại lại nhiều.
Mệt thế a bạn ơi, nghe thấy đã nản rồi. Bạn mail giúp mình mẫu biểu đc ko? Đc mail của mình: anhquanco@yahoo.com Cảm ơn bạn nhiều nhiều, nếu xong sơm, không phải đi lại nhiều tớ xin hậu tạ nhé, hihi.

H

Hue Hiep

Guest
24/10/14
1
0
1
33
Em muốn hỏi chút, mong anh/chị và các bạn giúp đỡ.
Công ty em không đóng bảo hiểm cho nhân viên, em làm ở công ty cũng được hơn 2 năm rồi, bây giờ em mới lập gia đình, em cũng muốn được đóng bảo hiểm để sau này được hưởng chế độ.
Em muốn xin sếp cho em làm thủ tục bảo hiểm và em tự đóng. Nếu em đi đăng ký vs cơ quan bảo hiểm để làm thủ tục bảo hiểm nhưng số lượng 1 nhân viên họ có cho đăng ký không ạ?

T

TungJackson

Guest
25/7/14
8
0
1
Hà Nội
Chào các anh, chị,

Em là mem mới và cũng mới chập chững vào nghề kế toán chưa lâu, cty e thành lập từ năm 2008 rồi nhưng đến giờ trong công ty vẫn chưa ai có bảo hiểm, vậy các thủ tục, giấy tờ hồ sơ để đăng kí đóng bảo hiểm ntn ạ

Em thấy nhiều a/c trên này nói là phải làm sổ công đoàn, rồi thang bảng lương trước... vậy làm ở đâu ạ và có mẫu trước để mình điền vào không ạ

Nếu có mẫu trước, cảm phiền a/c gửi vào mail cho e với ạ, mail của e là thuhien@vhv.vn

D

DaoThuykttc

Guest
9/4/15
3
0
1
31
cả nhà cho e hỏi với ạ. công ty e thành lập từ năm 2011, nhưng chưa tham gia đóng bảo hiểm.năm nay có quyết định bắt buộc mới đóng và bắt đầu làm thủ tục từ tháng 5 này.vậy anh chị cho em hỏi em cần làm những thủ tục j ạ.địa chỉ mail của em là : daothuy@techglobal.vn.cảm ơn anh chị !

H

HOÀ MINH 92

Guest
17/6/15
13
1
3
31

tập xác định đi đi lại lại khoảng 10 lần là ít với phòng lao động( đưa tiền họ k nhận). còn bảo hiểm thì chắc phải hơn. mình vừa làm việc ở Phòng LĐ&XH, 24/5 này họ trả kết quả, sau đó mới đi tiếp lên bảo hiểm. nói chung là hành là chính, soi từ thể thức văn bản, căn chỉnh phông lề.... mệt lắm. huyenchippoo@gmail.com. bạn nào đang làm thủ tục đăng kí tham gia bảo hiểm thì mail cho mình, mình gửi. mình k muốn các bạn phải đi đi lại lại nhiều.
Bạn cho gửi cho mình 1 bộ với nhá : vuhoa51192@gmail.com .Thanks !

T

thienbinh.bk

Guest
22/1/16
1
0
1
30

c ơi cho t xin tài liệu với. mail là: yennguyenbka93@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA