Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
N

nguyendatphuong

Trung cấp
15/9/12
61
0
0
37
Bac Giang
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

cái nè tin đc bao nhiêu phần trăm đây ta???
Mình cũng không biết nữa, nhưng mình cảm thấy thời gian thi như vậy khá là hợp lý, anh em có cái căn cứ bố trí thời gian ôn cho hợp lý

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

camvan89act

Guest
15/3/11
3
0
0
34
Hanoi

Bạn nào có đáp án QLNN, trắc nghiệm tin học và tiếng anh cho mình xin nhé, mail của mình : camvan89act@gmail.com
MÌnh cảm ơn nhìu nhìu nhé ^^
Ôi sắp thi rồi mà chả có chữ nào vào đầu :((

lengocmylan

lengocmylan

Trung cấp
25/2/13
199
0
16
Quảng Ngãi

Mình vào facebook báo lỗi ntn là sao mọi người, nhờ các cao thủ chỉ giáo, cảm ơn nhìu nhìu
The requested URL "/trangbaohiemxahoi?hc_location=stream", is invalid.

Reference #9.54e0fc7d.1371780172.5e3fd6

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Có bạn nào có thông tin thi ở Thái Bình không? Mình không thấy thông tin về ngày thi, phân chia các cụm, địa điểm thi ở trên Web bhxhvn?

Chưa có thông tin chính thức về địa điểm và thời gian thi bạn ạ

H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh

Các bạn cho mình hỏi chỉ cần học hết bộ câu hỏi là được phải không vây. khi đi thi họ có hỏi câu ngoài nữa không vây. ai có đề năm trước up hộ lên đi nà

M

meocon87dt

Sơ cấp
4/9/12
49
0
0
36
Quang Ninh

Có ai ở Đông Triều Quảng Ninh không vậy ta

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Thank bạn nhoé:)) ai thi ở Thái Bình ko?

C

camuyen85

Sơ cấp
9/5/11
26
0
0
Mien heo lanh

Có bạn nào thi ở Gia Lai ko, cho mình hỏi các bạn đã nộp lệ phí thi chưa? Sao đến giờ vẫn còn 1 số hồ sơ đã nộp mà ko thấy gọi đt để nộp lệ phí.

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Có bạn nào thi ở Gia Lai ko, cho mình hỏi các bạn đã nộp lệ phí thi chưa? Sao đến giờ vẫn còn 1 số hồ sơ đã nộp mà ko thấy gọi đt để nộp lệ phí.

Nộp hồ sơ là thu lệ phí luôn rồi chứ bạn

N

nguyen ngoc l

Sơ cấp
2/4/10
11
0
0
Hà nội

Luyên thuyên quá, lịch thi chắc ăn là phải cầm giấy báo về nhà sẽ là tốt nhất, hãy tập trung ôn thi đi, mạng không phải là chỗ kêu than, hãy hỏi nhau những gì có ích cho việc thi, chúc các bác ôn thi tốt. có bạn nào Bắc Ninh đi thi đợt này thì nhắn nhé

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Các bạn cho mình hỏi chỉ cần học hết bộ câu hỏi là được phải không vây. khi đi thi họ có hỏi câu ngoài nữa không vây. ai có đề năm trước up hộ lên đi nà

Chỉ thi trong bộ câu hỏi thôi, bạn cứ yên tâm mà ôn nhé

C

camuyen85

Sơ cấp
9/5/11
26
0
0
Mien heo lanh

Nộp hồ sơ là thu lệ phí luôn rồi chứ bạn

Mình cũng thấy lạ nên hỏi các bạn đăng ký thi ở Gia Lai thử, em gái mình nộp hồ sơ thi ở Gia Lai, mà nói là xét hồ sơ đến giờ vẫn ko gọi nộp lệ phí, mà thời hạn nộp lệ phí về TW là ngày 17/6/2013 rồi. Có bạn nào ở Gia Lai gặp tình trạng như em mình ko.

Chỉ thi trong bộ câu hỏi thôi, bạn cứ yên tâm mà ôn nhé

Có cả câu hỏi ngoài nữa đó bạn, nhưng chỉ là một vài ý nhỏ đi kèm với câu hỏi trong bộ đề cương đó, và một số câu hỏi trong bộ đề cương cũng đảo ý một chút. Năm trước mình thi có câu hỏi thêm về " Bảo hiểm thất nghiệp 1 lần". Các bạn ko nên chủ quan nhé.

H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh

Cậu có đề năm trước nưa không. thi tự luận chuyên ngành có bài tập không cậu?

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Mình cũng thấy lạ nên hỏi các bạn đăng ký thi ở Gia Lai thử, em gái mình nộp hồ sơ thi ở Gia Lai, mà nói là xét hồ sơ đến giờ vẫn ko gọi nộp lệ phí, mà thời hạn nộp lệ phí về TW là ngày 17/6/2013 rồi. Có bạn nào ở Gia Lai gặp tình trạng như em mình ko.

Có cả câu hỏi ngoài nữa đó bạn, nhưng chỉ là một vài ý nhỏ đi kèm với câu hỏi trong bộ đề cương đó, và một số câu hỏi trong bộ đề cương cũng đảo ý một chút. Năm trước mình thi có câu hỏi thêm về " Bảo hiểm thất nghiệp 1 lần". Các bạn ko nên chủ quan nhé.

Năm ngoái bạn thi cụm mấy? Có thể post đề cho mọi người tham khảo không? Mong bạn chia sẻ thêm chút kinh nghiệm thi cho anh em chiến đấu

H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh

Các cậu cho mình hỏi tin thi 2003 hay 2007 vay. neu the hoc ca 2 ah

C

camuyen85

Sơ cấp
9/5/11
26
0
0
Mien heo lanh

Năm ngoái bạn thi cụm mấy? Có thể post đề cho mọi người tham khảo không? Mong bạn chia sẻ thêm chút kinh nghiệm thi cho anh em chiến đấu

Mình thi ở cụm 3, bạn Duong Duong đã post đề ở các trang trước rồi đây, mình cũng ko có lưu đề, các bạn đi thi cứ mang theo tài liệu nhé, bạn nào may mắn sẽ ngồi trúng phòng được cho xem tài liệu thoải mái, ko may mắn thì sẽ bị lấy sạch tài liệu thôi.
Các bạn cũng đừng nên mua tài liệu tại quán POTO ở các cụm thi nhé, rất dễ gặp tài liệu điểu, chủ yếu là tài liệu của bản thân mình đã học, đã chuẩn bị để ko bị rối khi được xem tài liệu.
Mình thì học môn nghiệp vụ là chính vì nó là hệ số 2, còn các môn kia đảm bảo ko bị điểm liệt, nhưng QLNN bạn nào có khiếu thì học tốt cũng rất có ích, vì nó được tính vào tổng điểm thi. Năm mình thi ko có anh văn, nhưng mình nghĩ đó là môn điều kiện nên các bạn tham khảo đề thi ở các ngành khác cũng được rồi,
Đề thi BHXH tự luận ko có bài tập đâu các bạn, vì vào phòng thi ko cho mang máy tính, đt vào nên ko có cái nào để tính toán cả. Mà bài tập là nghiệp vụ chuyên sâu, nên ko đưa vào đề thi cho thí sinh đau đầu. năm trước cả 4 cụm đều ko có bài tập.

L

luonghueblqn

Trung cấp
7/8/12
54
0
0
33
quang ninh

Mình thi ở cụm 3, bạn Duong Duong đã post đề ở các trang trước rồi đây, mình cũng ko có lưu đề, các bạn đi thi cứ mang theo tài liệu nhé, bạn nào may mắn sẽ ngồi trúng phòng được cho xem tài liệu thoải mái, ko may mắn thì sẽ bị lấy sạch tài liệu thôi.
Các bạn cũng đừng nên mua tài liệu tại quán POTO ở các cụm thi nhé, rất dễ gặp tài liệu điểu, chủ yếu là tài liệu của bản thân mình đã học, đã chuẩn bị để ko bị rối khi được xem tài liệu.
Mình thì học môn nghiệp vụ là chính vì nó là hệ số 2, còn các môn kia đảm bảo ko bị điểm liệt, nhưng QLNN bạn nào có khiếu thì học tốt cũng rất có ích, vì nó được tính vào tổng điểm thi. Năm mình thi ko có anh văn, nhưng mình nghĩ đó là môn điều kiện nên các bạn tham khảo đề thi ở các ngành khác cũng được rồi,
Đề thi BHXH tự luận ko có bài tập đâu các bạn, vì vào phòng thi ko cho mang máy tính, đt vào nên ko có cái nào để tính toán cả. Mà bài tập là nghiệp vụ chuyên sâu, nên ko đưa vào đề thi cho thí sinh đau đầu. năm trước cả 4 cụm đều ko có bài tập.
bạn ơi gửi đề vào mail của mình có đc ko: luonghueblqn@gmail.com. thanks bạn nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA