Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
M

maihuong1990vn

Sơ cấp
9/8/11
6
0
0
33
Ung Hoa - Ha Noi
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức bảo hiểm xã hội 2013

Mọi ng ơi cho mình tham gia với, m đang ước ao thi mà hoang mang+mơ hồ quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hao289

Sơ cấp
8/4/13
19
0
0
35
Thanh Hoa

Mĩnh cũng thế. Bỡ ngỡ với chị bảo hiểm này quá.... Bạn nào có tài liệu thi up lên cho mọi người cùng xem với nào.

N

nhatlua

Sơ cấp
9/4/13
5
0
0
34
Hà Nội

đây là lân đầu tiên mình thi viên chức bảo hiểm xã hội, còn chưa biết bắt đầu từ đâu, như thế nào.Mong được mọi người giúp đỡ.

M

moon88h

Sơ cấp
1/4/13
11
0
0
35
hà nội

Các bạn có thể tham khảo nè. Có câu trả lời nữa nhưng k biết lưu ở đâu, mình tìm rồi gửi cho mọi ng sau :D

Đính kèm

• 1_Quan_ly_Nha_nuoc.doc
    82.5 KB · Lượt xem: 297
  • 2_Chinh_sach_BHXH.doc
    125 KB · Lượt xem: 181
  • 3_Chinh_sach_BHYT.doc
    169 KB · Lượt xem: 151
N

nhatlua

Sơ cấp
9/4/13
5
0
0
34
Hà Nội

Các bạn có thể tham khảo nè. Có câu trả lời nữa nhưng k biết lưu ở đâu, mình tìm rồi gửi cho mọi ng sau :D

hic, sợ bảo hiểm xã hội nhỉ, chưa có thông tin tuyển dụng đã có câu hỏi tuyển dụng rồi, ko biết bao giờ có thông tin tuyển dụng chính thức nhỉ bà con.

N

nhatlua

Sơ cấp
9/4/13
5
0
0
34
Hà Nội

ai có thể mô tả tổng quan về thi bảo hiểm cho em với được ko ạ ? ví dụ như mô tả sơ qua để thi, khi đi thi, thời gian từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc là bao lâu ạ

Em mới bắt đầu có ý định thi bảo hiểm nên chưa biết j về mặt trận này, mọi người thông cảm em với nhé.

B

binhminhbendaiduong

Trung cấp
5/4/13
101
0
0
37
hà nội

ai có thể mô tả tổng quan về thi bảo hiểm cho em với được ko ạ ? ví dụ như mô tả sơ qua để thi, khi đi thi, thời gian từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc là bao lâu ạ

Em mới bắt đầu có ý định thi bảo hiểm nên chưa biết j về mặt trận này, mọi người thông cảm em với nhé.

như năm 2011, mình thấy cuối tháng 4 đăng tin tuyển dụng, tháng 5 nộp hồ sơ, cuối tháng 6 thi, tháng 9 công bố kết quả.tính cả phúc khảo và lấy quyết định nữa chắc tháng 11 mới đi làm

thi 3 môn, tin+qlnn+chuyên ngành. tính điểm cả 3 môn đó, k nhân đôi môn nào cả

hic, sợ bảo hiểm xã hội nhỉ, chưa có thông tin tuyển dụng đã có câu hỏi tuyển dụng rồi, ko biết bao giờ có thông tin tuyển dụng chính thức nhỉ bà con.

nếu như năm 2011 thì cuối tháng 4 mới có thông tin tuyển dụng.năm 2013 mình k biết.nhưng kiểu gì cũng làm gọn trong năm

thank bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sửa lần cuối:
H

hoaithuong1311

Sơ cấp
2/3/13
5
0
0
33
Thanh Hóa

năm nay ko biết có thi TA ko các bạn..môn đấy làm mình đau đầu nhất đấy :(

N

nhatlua

Sơ cấp
9/4/13
5
0
0
34
Hà Nội

như năm 2011, mình thấy cuối tháng 4 đăng tin tuyển dụng, tháng 5 nộp hồ sơ, cuối tháng 6 thi, tháng 9 công bố kết quả.tính cả phúc khảo và lấy quyết định nữa chắc tháng 11 mới đi làm

thi 3 môn, tin+qlnn+chuyên ngành. tính điểm cả 3 môn đó, k nhân đôi môn nào cả

nếu như năm 2011 thì cuối tháng 4 mới có thông tin tuyển dụng.năm 2013 mình k biết.nhưng kiểu gì cũng làm gọn trong năm

thank bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cám ơn binhminhbendaiduong nhé, ko biết năm nay có thi tiếng anh ko hay là cố định thi 3 môn như bạn nói nhỉ, mình vẫn còn mơ hồ lắm, chưa hiểu rõ đc mình phải ôn từ đâu ?

H

huyencoi88

Sơ cấp
21/3/09
13
0
1
36
Hà Nội

Môn KTC, tin và tiếng anh mọi người ôn kỹ khi thi thuế rồi, giờ tập trung ôn chuyên ngành thôi
Như em phải chiến đấu tất cả vì lần này mới thi lần đầu
Thôi tất cả cùng cố gắng nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA