Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
T

trangiahung

Guest
25/10/12
4
0
0
33
Thái Bình
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Vào tận trong vinh thi nản luôn.mà các bạn cho mình hỏi đề thi chỉ nằm trong ngân hàng câu hỏi phải không? "phần tự luận ấy"
cụm 4 ở hà nam nè nản kinh khủng.Đằng nào sáng hôm sau chả thi hả bạn ra từ sáng hôm mùng 2 là hợp lý rồi

file nén mà các bạn giải nén là ok thui

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

longhairdieu

Trung cấp
15/8/12
52
0
6
Nghệ An

Kỳ quá, cụm 3 thi đầu tiên mà chưa có danh sách, trong khi cụm 2 thi sau đã có danh sách rồi. Mà danh sách thì down về mở không ra T_T
danh sách hình như được đăng trước ngày thi 15 ngày cậu à. trong thông báo nói thế

nhoccoivfu

nhoccoivfu

Sơ cấp
30/12/10
17
0
0
Thanh Hóa

Có danh sách toàn thấy mn hỏi nhau xem có ai cùng không nhỷ? chúc các cụm thi HCM và Đà Nẵng thi tốt nhé. có gì về chia sẻ cho anh em biết với ạ.

tuyentcnh08a

tuyentcnh08a

Sơ cấp
8/9/12
11
0
0
Đồng Tháp

Mình cụm 2 phòng 49 đây có bạ nào cùng phòng thì làm quen nhé!

S

spiderman283

Sơ cấp
25/2/11
5
0
0
40
ha noi

Ai vần Th cụm 4 vào điểm danh nhỉ, mình ở hà nam có gì giúp nhau, ^^ yahoo: boy8x_catinh

Sửa lần cuối:
N

noble203

Guest
10/7/13
1
0
0
35
nghệ an

Có ai có tài liệu môn tiếng anh ko?cho mình tham khảo với nhé,gửi vào mIL Nỳ giúp mình nhé: phancuongqlda@gmail.com

Bạn ơi làm sao biết mình thuộc cụm nào

Sửa lần cuối:
B

BMVIP

Sơ cấp
5/6/13
10
0
0
35
đà nẵng

Có bạn trẻ nào thi chung phòng số 5, cụm thi số 3 tổ chức tại Trường Đại Học Kinh Tế Đà Nẵng không ạ, làm quen nào. Em học khóa 33k, cựu sinh viên của trường. Đợt này thi được về thăm lại trường cũ, hi.

Có minh. Bạn thi vào đâu?

N

ngoc90hubt

Sơ cấp
9/4/13
15
0
0
33
Hà Nội

Bây giờ mình mới ôn QLNN , mình có mỗi bản rút gọn, bạn nào có bản đầy đủ của QLNN thì cho mình xin với nhé ! mail mình : ngoc90hubt@gmail.com . thankss

D

dientuyluc

Trung cấp
30/6/13
107
0
0
33
Lam dong

K biết cái phòng thi no to cỡ nào mà có tận 199 ng 1 phòng. hố hố. k thể hiểu nổi, chắc nóng chít mất

D

dientuyluc

Trung cấp
30/6/13
107
0
0
33
Lam dong

Bây giờ mình mới ôn QLNN , mình có mỗi bản rút gọn, bạn nào có bản đầy đủ của QLNN thì cho mình xin với nhé ! mail mình : ngoc90hubt@gmail.com . thankss
bạn có bản đầy đủ bạn cũng có học hết đk k? bạn nên học bản ngắn gọn rùi làm bài thì phân tích thêm thì dễ hơn đọc bản đầy đủ lằng nhằng lém

Sao chẳng có ai cùng phòng 13 cụm 2 với mềnh thế này. bùn nhể

J

justbegin

Trung cấp
11/6/13
180
0
0
Thừa Thiên Huế

Có minh. Bạn thi vào đâu?

Hi bạn, mình thi vào BHXH tỉnh TT Huế, bộ phận thu bạn ah, theo như mình xem trong danh sách thì không có bạn nào cùng phòng thi thi vào cùng 1 đơn vị, cùng một vị trí cả nên mọi người sẽ không phải đối chọi nhau. Hi vọng sẽ được giúp đỡ, haizz.

D

dungxmen2688

Sơ cấp
27/10/11
18
0
1
34
muong cha dien bien

Mng cho ý kiến xem có nên trích các điều khoản ra không hay chỉ nói là theo luật bhyt,bhxh thì như thế này,như thế kia.mình đang định là nhớ điều nào thì mình ghi điều ấy ra,rồi ghi nội dung của điều đó nhưng chắc k đúng được thứ tự,k biết thế nào,mng cho ý kiến với

J

justbegin

Trung cấp
11/6/13
180
0
0
Thừa Thiên Huế

Mng cho ý kiến xem có nên trích các điều khoản ra không hay chỉ nói là theo luật bhyt,bhxh thì như thế này,như thế kia.mình đang định là nhớ điều nào thì mình ghi điều ấy ra,rồi ghi nội dung của điều đó nhưng chắc k đúng được thứ tự,k biết thế nào,mng cho ý kiến với

Hic, bạn ơi, mình cũng chỉ học nội dung của các điều luật thôi, còn việc nhớ rõ từng điều từng khoản của luật BHXH và BHYT với từng câu hỏi là nhiệm vụ bất khả thi với mình. Nhưng đứa bạn đi ôn thi viên chức BHXH nói với mình là các thầy cô nói rằng phải ghi rõ theo điều số mấy, khoản mấy, điểm gì hoặc thông tư, nghị định cụ thể rồi ghi rõ nội dung ra mới mong đạt điểm cao được. Hic, đang ngồi bấn loạn học lại từng điều :(

T

thihung86

Guest
27/8/12
3
0
0
39
thi tran son tinh

Mình cũng thi phòng 11 nè cụm 3
bạn quê ở đâu, mình người quảng ngãi