Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
D

dungxmen2688

Sơ cấp
27/10/11
18
0
1
34
muong cha dien bien
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Bjo chốt danh sách thi ngoài bắc nhỉ?có ai biết k?

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

justbegin

Trung cấp
11/6/13
180
0
0
Thừa Thiên Huế

Tài chính ngân hàng ko phải Kinh tế đâu. Có thể cái bạn được nhận hồ sơ nộp vào vị trí chấp nhận bằng chuyên ngành tài chính ngân hàng. Banh nên xem lại yêu cầu về bằng đối với từng vị trí nhé

Hi bạn, bên BHXH Tỉnh mình ghi chung chung là tuyển trình độ Đại Học chuyên ngành quản trị kinh doanh, kinh tế thôi, cái chị bạn mình gặp không được nhận, còn cô bé sau này được nhận, cũng không hiểu sao nữa. Đợt đó lên nộp hồ sơ cũng nhiều bạn không có bản sao bằng tốt nghiệp cấp 3 nên không được nhận, phải về bổ sung. Nghĩ cũng vớ vẩn, có bằng Đại Học chẳng lẽ chưa tốt nghiệp cấp 3. Hành là chính thật T.T

V

vitvithi

Sơ cấp
2/7/12
16
0
0
QB

CÔNG VIỆC CHO NHỮNG BẠN ĐANG LÀ SINH VIÊN NHỮNG BẠN MUỐN KIẾM THÊM THU NHẬP NGOÀI THU NHẬP CHÍNH CỦA BẢN THÂN
GÓP PHẦN CẢI THIỆN CUỘC SỐNG NHÉ!
NHANH LÊN SỐ LƯỢNG TUYỂN CÓ HẠN.
Tuyển cộng tác viên đăng tin quảng cáo làm việc tại nhà

CÔNG TY TNHH MT – DV ISIO VIỆT NAM
Tuyển Gấp Đăng Tin Online Tại Nhà 3.500.000VNĐ/ Tháng

Mô tả việc làm:
Cộng Tác Viên Đăng Tin Online Tại Nhà.

+ Ngành/nghề cần tuyển : Bán Hàng – Đăng Tin Online .

+ Loại hình công việc: 2giờ /ngày tại Nhà hoặc Cơ Quan đang làm Việc ko cần có mặt tại cty.tự thu sếp thời gian tại nhà.

+ Địa điểm làm việc: Toàn Quốc
+ Số lượng cần tuyển: 50 người.

+ Mức lương : từ 3tr đến 5tr + nhiều chính sách hoa hồng và thưởng.

+ Chính sách hỗ trợ : được trợ cấp 500k tiền internet. Được chỉ dạy và đào tạo miễn phí

+ Công việc :
.Tạo account, password, mail trên mỗi diễn đàn (sẽ được hướng dẫn cụ thể)
.Đăng tin lên các website cộng đồng hoặc các diễn đàn nội dung và hình thức trình bày đã có sẵn
+ Nam/nữ Tuổi từ 17- 50.

+ Các ứng viên chưa có kinh nghiệm sẽ được đào tạo và chỉ dạy luôn ngay khi nhận việc ( Không yêu cầu kinh nghiệm )

+ Hồ sơ bao gồm : Có CMND bản gốc ,2 bản photo

Đăng kí: gửi email đến trieudopeso.vn@gmail.com với tiêu đề "Đăng Kí CTV đăng tin quảng cáo"
* Họ tên:
* Ngày tháng năm sinh, giớitính:
* Đang công tác, học tập tại: Chức vụ:
* Số điện thoại:
* Mail :
* Giới thiệu bản thân:
Địa chỉ : Tòa nhà số 334 Lầu 3, Bạch Đằng, F.2, Q.Tân Bình, HCM
LƯU Ý: ĐÂY LÀ HÌNH THỨC MARKETING ONLINE CTY ÁP DỤNG KIẾM THÊM THU NHẬP. HOÀN TOÀN KO PHẢI ĐA CẤP. AI DỊ ỨNG ĐA CẤP MIỄN BÌNH NHA
Bằng cấp: không yêu cầu
Kinh nghiệm: không yêu cầu
Ưu tiên: sinh viên
Hình thức làm việc: part-time, thời gian tự do nhưng phải hoàn thành khối lượng công việc yêu cầu.
Thời gian thử việc: tối đa 2 ngày.

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Hi bạn, bên BHXH Tỉnh mình ghi chung chung là tuyển trình độ Đại Học chuyên ngành quản trị kinh doanh, kinh tế thôi, cái chị bạn mình gặp không được nhận, còn cô bé sau này được nhận, cũng không hiểu sao nữa. Đợt đó lên nộp hồ sơ cũng nhiều bạn không có bản sao bằng tốt nghiệp cấp 3 nên không được nhận, phải về bổ sung. Nghĩ cũng vớ vẩn, có bằng Đại Học chẳng lẽ chưa tốt nghiệp cấp 3. Hành là chính thật T.T
Cũng hên xui bạn ak..biết đâu bạn mua bằng thì sao..

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
35
Thái Nguyên

Mình học chuyên ngành QTKD, em trai học chuyên ngành Tài chính ngân hàng, chồng học chuyên ngành kinh tế mà./ Khác nhau hoàn toàn bạn nhé.
Tất nhiên là phải tốt nghiệp cấp 3 mới đc học ĐH nhưng yêu cầu ghi rõ mang bằng cấp 3 đến đối chiếu mà, chính mình cũng phải về lấy đây. Nó làm khó mình nhưng nếu nó phạm luật thì mình kiện ngay, sợ gì, ta là dân đen, phải tự bảo vệ ta thôi

Mình muốn đăng ký vị trí khác nhưng mà vị trí ấy tuyển kinh tế và Tài chính ngân hàng, k tuyển QTKD

G

Galaxy Win

Sơ cấp
12/7/13
38
0
0
33
Hà Nội

Bạn huyhoangPC cho minh xin link down bài test của tác giả xuân bá-xuân thành được k? thanks bạn

Tranthuyhr ơi ! cho mình xin tài liệu tiếng Anh với! thanks u

Sửa lần cuối:
T

thaitran841990

Sơ cấp
14/6/13
15
0
0
34
Dak Lak

Mình tính bỏ k thi vì chưa học đc gì hết, sao chẳng tập trung học đc nhỉ? ko thể nuốt trôi đc, mà vị trí mình đkí tỉ lệ 1:21 lận, tính cho 20 bạn còn lại có thêm tí % mà chị mình hok cho. hic. từ sài gòn ra đà nẵng thi :( phải xin nghỉ làm 4-5 ngày, tốn kém nữa, mà biết là out chắc. òa òa, liệu đc giở tài liệu hok nhỉ? để chế biến món "ruột mèo xào lăn" :))

C

camle0715

Sơ cấp
25/8/10
6
0
0
da nang

Minh thi cum 3 phòng 14 nè.bạn thi vào vị trí nào?

Có anh, chị, em bạn nào thi cụm 3 phòng 14 không hè. làm wen với nà. hjj

mình cùng phòng với bạn đó.bạn thi vào vị trí nào?

T

thaitran841990

Sơ cấp
14/6/13
15
0
0
34
Dak Lak

Minh thi cum 3 phòng 14 nè.bạn thi vào vị trí nào?

mình thi phòng 29 á, vị trí thu. huyện mình lấy có 1 chỉ tiêu đó ah, mình dò thấy 21 bạn đkí . hic.
đang lơ ngơ chưa biết ra đó ăn ở, đi lại thế nào. có nhỏ bạn mà nghe nói ở cũng k đc gần chỗ thi cho lắm! hic. học thì chẳng lo nhưng thấy lên kế hoạch hú hí ĐN roài :))
p/s: mọi ng nói đúng, bao giờ mới lấy đc ck?

B

BMVIP

Sơ cấp
5/6/13
10
0
0
35
đà nẵng

Cho minh hỏi với các bạn ơi. Cụm 3 mình chỉ thấy danh sách số báo danh chứ ko thấy phòng thi hả các bạn. Mình tải file trên web bhxh viet nam. Bạn nào biết danh sách có phòng thi rõ ràng gửi giúp mình với.[/QUOTE
Ai giup minh với. Cảm ơn nhiều nhiều.

G

Galaxy Win

Sơ cấp
12/7/13
38
0
0
33
Hà Nội

[ Các bạn ơi! làm ơn gửi cho mình tài liệu :
1. Tài liệu đào tạo Tiền công vụ tập 1 của Học viện hành chính "Những vấn đề cơ bản về nhà nước hành chính và pháp luật" ban hành năm 2008: Mục II, III chuyên đề 1.
2. Tài liệu đào tạo Tiền công vụ tập 2 của Học viện hành chính "Tổ chức và Nhân sự hành chính nhà nước" ban hành năm 2010: Mục I chuyên đề 5.
3. Giáo trình kĩ thuật xây dựng và ban hành văn bản ban hành năm 2009: Mục II Chương 1; Mục II Chương 2 (riêng phần phân loại thống kê các văn bản quy phạm pháp luật lấy theo Luật ban hành văn bản quy phạm pháp luật).
va tai lieu tieng anh.
mail: lythienha7764119@gmail.com Thanks cả nhà nhìu! chúc các bạn ôn thi tốt nha!:flower:
][/QUOTE]

H

hoanghau37

Guest
12/7/13
1
0
0
đồng nai

Có bạn nào có tài liệu Tiếng anh vs Tin cho mình vs!gửi vào : hauhoang37@gmail.com hộ mình với nhé!Cảm ơn nhiều :)
Mình thi vào Bh Đồng Nai. có ai nữa ko nhỉ?

D

dientuyluc

Trung cấp
30/6/13
107
0
0
33
Lam dong

Bảo lộc phòng giám định 1/10
Phòng Thu hình như 1/13
Bạn nào thi Bảo Lộc vậy? đối thủ của mình :)
ặc ặc. thế này là quá sức mất oy, t thi thu. hjxhjx

ặc ặc. thế này là quá sức mất oy, t thi thu. hjxhjx

các đối thủ có nên off bữa k nhỉ. hjhj. chiến đấu

Sửa lần cuối:
N

ngocnong

Sơ cấp
31/8/12
30
0
0
33
Quy nhơn

mình thi phòng 29 á, vị trí thu. huyện mình lấy có 1 chỉ tiêu đó ah, mình dò thấy 21 bạn đkí . hic.
đang lơ ngơ chưa biết ra đó ăn ở, đi lại thế nào. có nhỏ bạn mà nghe nói ở cũng k đc gần chỗ thi cho lắm! hic. học thì chẳng lo nhưng thấy lên kế hoạch hú hí ĐN roài :))
p/s: mọi ng nói đúng, bao giờ mới lấy đc ck?

mình cung thi phòng 29 cụm 3 này

H

hivongthue

Sơ cấp
14/3/13
40
0
0
33
bac giang

Theo tớ nhiệm vụ như sau:
cơ quan hành chính nhà nước được thành lập thể thực hiện các nhiệm vụ do nhà nước giao, do vậy mỗi cơ quan hành chính nhà nước thực hiện nhiẹm vụ cụ thể được pháp luật quy định do đó chúng có các quyền hạn khác nhau, đây là cơ sở để phan biệocow quan hành chính nhà nước trong hệ thống cơ quan hành chính nhà nươc
thẩm quyền của các cơ quan hành chính là hệ thống quyền lực nhất định để thực hiện tổng thể các nhiệm vụ và chức năng tương xứng đó là khả năng pháp lý của các cơ quan hành chính nhà nước, là mức độ ra quyết định giải quyết công việc trong mọi tình huống thuộc thẩm quyên
mỗi cơ quan hành chính nhà nước được trao quyên hạn và chưc năng nhất định , tùy vào từng cơ quan hành chính mà có thể chia thẩm quyên ra làm hai loai
- cơ quan hành chính nhà nươc có thẩm quyền chung: được trao cho các cơ quan hành chính nhà nước thực hiện quản lý nhà nước trong các lĩnh vực của đời sống xã hội thuôc phạm vi lãnh thổ , cơ quan hành chính nhà nươc có thẩm quyền chung bao gồm: Chính phủ, ủy ban nhân dân các cấp
cơ quan hành chính nhà nước có thẩm quyền riêng bao gồm: nhóm quản lý theo ngnahf, nhóm quản lý theo chức năng
mình làm như vậy ko biết có ngắn quá không nhỉ bạn nào có câu trả lời dài dài hơn trả post mình tham khảo với nhé
thankss

M

meoconkute1989

Sơ cấp
21/6/13
25
0
0
nghệ an

Nghe cac ban noi lam minh lo qua minh hoc chuyen nganh tai chinh_ngan hang cung nop vao phong thu nhung hom minh viet don quen danh dau cach vao giua tai chinh va ngan hang nen dang lo ko biet co dc du thi ko mac du tren bang dai hoc la ghi tai chinh_ngan hang. ko duoc thi thi hoi buon bao nhieu hy vong minh dat vao cuoc thi nay that nghiep da lau huhu

_

C

chjcken

Guest
6/6/13
4
0
1
34
Gia Lai

Có bạn nào cụm 2 biết lịch thi theo thứ tự môn nào trước không vậy?

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

File QLNN chuẩn không cần chỉnh của BHXH TP.HCM ôn tập 2013 gồm 66 trang @@ ai quan tâm thì lấy về học nhé vẫn còn kịp á ^^
http://www.fshare.vn/file/FOFZZOFG2F/

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA