Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

haiyenbinhnghia

Trung cấp
29/5/13
81
0
0
33
vinh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Các bạn có thể cho mình đáp án câu : khái niệm về cùng chi trả chi phí kcb. Mức đông fchi tra đuoc quy đinh nhu the nào khong

Câu quy đinh về việc cấp thẻ bhyt và thời hạn sd thẻ bhyt các cậu nêu theo điều 16 hay điều 17 như của bạn yorka vậy?

V

VitaminT

Sơ cấp
12/1/10
37
0
0
Hà Nội

Bạn vitamin co thể gửi cho mình đáp án bạn yake được không, cám ơn bạn nhé, chúc các bạn thi tốt,
Bạn không để lại địa chỉ mail nên mh k gửi được.
Mình đã gửi cho 2 bạn này, nhờ các bạn fw tiếp.

Bạn nào có tài liệu của bạn Yorke thì gửi cho mình xin nhé. Mail của mình là: fantatrang@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều :)

Bạn nào có tài liệu của Yorke gửi cho mình với nhé, tài liệu khác nhau quá nên chả biết cái nào đúng cả. Mail của mình là Nguyentrang1090@gmail.com
Bạn Yorke đi ôn thi ở BHXH Phú Yên về bạn nhé.
Mấy bựa nay trên 4r cứ thấy mấy bạn hỏi xin tài liệu của bạn Yorke, cho mình hỏi vì sao vậy?
mình giờ cũng không dám xem thêm tài liệu nào nữa vì sợ loạn mất.

P

phanphuong90

Sơ cấp
27/6/13
22
0
0
34
Vinh, Nghệ An

Are you sure? :)), bạn cách gì hay để xác định tỉ lệ chọi mà ko phải đếm ko?

À, bạn ấy có đi học ôn về nên có đáp án, bạn nên xem qua để tham khảo cũng được:)

bạn ơi, bạn có tl của ban yoker k, cho mình xin vs, cảm ơn bạn nhiều

Có ai thi cụm 4 phòng 77 k? vào lqen có j vào phòng giúp nhau

Bạn không để lại địa chỉ mail nên mh k gửi được.
Mình đã gửi cho 2 bạn này, nhờ các bạn fw tiếp.

Bạn Yorke đi ôn thi ở BHXH Phú Yên về bạn nhé.
bạn ơi, bạn có thể gửi cho mình tl của bạn yoker đc k, cảm ơn bạn nhiều. phuongptt.90@gmail.com

O

oanh90

Sơ cấp
7/7/13
42
0
0
33
namdinh

Các bạn có thể cho mình đáp án câu : khái niệm về cùng chi trả chi phí kcb. Mức đông fchi tra đuoc quy đinh nhu the nào khong

Câu quy đinh về việc cấp thẻ bhyt và thời hạn sd thẻ bhyt các cậu nêu theo điều 16 hay điều 17 như của bạn yorka vậy?
quy định về việc cấp thẻ : điều 17

T

tramit

Guest
30/6/13
1
0
0
34
Nghe an

Đây là tài liệu grammarb Tiếng Anh ôn thi chuyên viên chính Bảo hiểm xã hội của một cô trong cơ quan mới cho mình, ai quan tâm thì lấy về xem nhé, mình nghĩ chắc mọi người ôn tập ngữ pháp AV hết rùi ^^

Bạn vinhlongquetoi ơi gửi tl tieng anh cho mình qua mail với. Mình ko down đc. Cám ơn bạn nhé. mail mình là thanhthuynb88@gmail.com

Bạn vinhlongquetoi gửi tài liệu t.a cho mình với nhé, mình cũng không tải đươc mà.hi. mail mình là: hhtram90@gmail.com

Đây là tài liệu grammarb Tiếng Anh ôn thi chuyên viên chính Bảo hiểm xã hội của một cô trong cơ quan mới cho mình, ai quan tâm thì lấy về xem nhé, mình nghĩ chắc mọi người ôn tập ngữ pháp AV hết rùi ^^

Bạn vinhlongquetoi ơi gửi tl tieng anh cho mình qua mail với. Mình ko down đc. Cám ơn bạn nhé. mail mình là thanhthuynb88@gmail.com

Bạn ơi! gửi qua cho mình tl tiếng anh luôn nhé! mình cũng không tải về được mà. mail của mình là: hhtram90@gmail.com . Cảm ơn bạn nhiều nhé

Sửa lần cuối:
P

phambichha

Trung cấp
7/9/12
109
0
16
34
hà nội

http://www.fshare.vn/file/960CY6QO67/
sao mình ko down dc, bạn xem lại hộ mình với

B

binhkb

Sơ cấp
2/11/12
29
0
0
33
thanh hóa

Bạn VitaminT ơi! Gửi cho t tài liệu của bạn Yorke đc ko? mail của t là: hoangocbinh1990@gmail.com . Chân thành cảm ơn!

Ai ở Thanh Hóa điểm danh đi. Có lẽ tụ tập nhau đi chung rồi thuê phòng cho tiện mọi người nhỉ?

Sửa lần cuối:
N

nguyenphuctho06

Guest
10/7/13
2
0
0
36
thanh hóa

Với tỉ lệ chọi >20. Thi 1 môn 90 điểm chưa chắc đậu.haiza

chắc vậy đó!!! mình thi cntt ở thanh hóa nhưng ông bác mình làm trưởng ban tuyển sinh nói là chạy hết rùi, không có cửa vô đâu. mất công lâu nay học. giờ học english nữa. mệt phê lun. tỷ lệ chọi là 1/20 ,tròn lun. mất dép !!

Bạn VitaminT ơi! Gửi cho t tài liệu của bạn Yorke đc ko? mail của t là: hoangocbinh1990@gmail.com . Chân thành cảm ơn!

Ai ở Thanh Hóa điểm danh đi. Có lẽ tụ tập nhau đi chung rồi thuê phòng cho tiện mọi người nhỉ?

hay đấy. ta lập hội đi chơi,đi thi lun. nghe nói gái trong vinh đẹp lắm.

G

gentlemen89

Guest
13/2/13
4
0
0
34
thai bimh

chắc vậy đó!!! mình thi cntt ở thanh hóa nhưng ông bác mình làm trưởng ban tuyển sinh nói là chạy hết rùi, không có cửa vô đâu. mất công lâu nay học. giờ học english nữa. mệt phê lun. tỷ lệ chọi là 1/20 ,tròn lun. mất dép !!

Bạn nào biết sau khi thi bao lâu thì có kết quả ko thế!
Không biết có chạy hết chưa nhưng mà đợt thi nào cũng có người ko chay chọt gì vẫn đỗ đấy thôi!

N

ngan5290

Sơ cấp
14/3/13
11
0
1
hatinh

Có ai có tài liều của bạn yorke gửi cho mình với, cảm ơn các bạn nhiều, đáp án khác nhau mình lo quá mail mình là truongngan5290@gmail.com

Nghe nói bhxh hà tĩnh chạy hết rồi, toàn con cháu các cụ cả, người ta chỉ lấy 1 hay 2 suất theo điểm thui, cũng mong manh nhưng có hi vọng :) chúc các bạn thi bhxh hà tĩnh may mắn nha

Sửa lần cuối:
8

88huyen

Sơ cấp
29/6/13
24
0
0
phu tho

Sao mãi mà ko thấy danh sách thi ở cụm 1 nhỉ, lo quá, bạn gì ơ cho mình xin tài liệu tiêng anh và quản lý nhà nước được ko, gmail của minh là khanhhuyenkt86@gmail.com, thanhk bạn nha

N

ngan5290

Sơ cấp
14/3/13
11
0
1
hatinh

Mình gửi rồi đó bạn, chúc bạn thi tốt

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA