Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

hix! bạn được miễn tin thì chẳng dễ đối với bạn! hihi! còn bọn tở khác mà! keke!
T chỉ nói với mặt bằng chung thôi, học 4 năm đại học mà ko làm đc thì cũng là vấn đề, nhất là toàn kết toán và kinh tế :)
P/S: Các bạn yên tâm là sẽ chẳng ai trượt tin đâu :052:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

quoctung2511

Sơ cấp
3/8/12
9
0
1
Thanh Xuân

Thông tin ở đâu đấy bạn, :wall:

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Tại sao nói Nhà nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam là Nhà nước của dân, do dân và vì dân? các bạn ơi trả lời giúp với
Câu này có phải là trả lời giống câu Trình bày bản chất của Nhà nước Cộng hòa XHCH Việt Nam? này ko các bạn
Câu này ko có trong đề cương hay là có nhỉ? của mình ko có :)

H

hivongthue

Sơ cấp
14/3/13
40
0
0
33
bac giang

T chỉ nói với mặt bằng chung thôi, học 4 năm đại học mà ko làm đc thì cũng là vấn đề, nhất là toàn kết toán và kinh tế :)
P/S: Các bạn yên tâm là sẽ chẳng ai trượt tin đâu :052:
hi vọng là như vậy! vậy ra họ cũng chỉ ra trong đề cương mà bạn đã xem thôi ah????

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

hi vọng là như vậy! vậy ra họ cũng chỉ ra trong đề cương mà bạn đã xem thôi ah????
Tớ không biết :063: :010:

như thế này thì lại như công chức thuế ak, TA + Tin phải đủ DK đạt 50 điểm để chanh chấp
Cái này là nghị đinh do Chính phủ đề ra, mấy ông thuế hay bhxh ko quyết đc

Q

quoctung2511

Sơ cấp
3/8/12
9
0
1
Thanh Xuân

"Điều 9. Cách tính điểm

1. Bài thi được chấm theo thang điểm 100.

2. Điểm các bài thi được tính như sau:

a) Thi kiến thức chung: Tính hệ số 1;

b) Thi chuyên môn, nghiệp vụ chuyên ngành: Phần thi viết hoặc thi trắc nghiệm tính hệ số 1; phần thi thực hành tính hệ số 2.

3. Kết quả thi là tổng số điểm của bài thi kiến thức chung và các bài thi chuyên môn, nghiệp vụ chuyên ngành. Trường hợp người dự tuyển thi ngoại ngữ hoặc tiếng dân tộc ít người, thi tin học văn phòng, kết quả các bài thi này là điểm điều kiện và không tính vào tổng số điểm thi, trừ trường hợp ngoại ngữ và công nghệ thông tin là phần thi chuyên môn, nghiệp vụ chuyên ngành.

Điều 10. Xác định người trúng tuyển trong kỳ thi tuyển viên chức

1. Người trúng tuyển trong kỳ thi tuyển viên chức phải tham dự đủ các bài thi quy định tại Điều 9 Nghị định này, mỗi bài thi đạt từ 50 điểm trở lên và được xác định theo nguyên tắc: Người trúng tuyển có kết quả thi cao hơn, lấy theo thứ tự từ cao xuống thấp cho đến hết chỉ tiêu tuyển dụng của từng vị trí việc làm." - Trích nghị định 29/2012/NĐ - CP

như thế này thì lại như công chức thuế ak, TA + Tin phải đủ DK đạt 50 điểm để chanh chấp

Q

quoctung2511

Sơ cấp
3/8/12
9
0
1
Thanh Xuân

Thế có nghĩa là tiếng anh vẫn là môn điều kiện , chỉ ko tính vào điểm xét tuyển thôi , 3 môn kia đủ điểm mà 1 trong 2 môn TA + Tin mà dưới 50 thì tạch :((

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Không có thì để ý nó làm gì, bạn nhiều time thế cơ à?

Cái việc có nhiều time hay ko là của bạn ấy, tìm hiểu thêm ko phải là việc xấu:(

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Tình hình là học không thể vào đc.,Tớ chỉ hy vọng vào đấy có thể chép đc.không thì toạch.:))))

C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội

Thế có nghĩa là tiếng anh vẫn là môn điều kiện , chỉ ko tính vào điểm xét tuyển thôi , 3 môn kia đủ điểm mà 1 trong 2 môn TA + Tin mà dưới 50 thì tạch :((

Chắc chỉ có thi xong xét điểm thi mới biết ntn? Nói chung dù có thế nào cũng gắng cho được 50đ Anh+ tin

Q

quoctung2511

Sơ cấp
3/8/12
9
0
1
Thanh Xuân

Tớ không biết :063: :010:

Cái này là nghị đinh do Chính phủ đề ra, mấy ông thuế hay bhxh ko quyết đc

vậy là TA chỉ ko tính vào điểm xét tuyển thôi, còn vẫn là môn ĐK , đủ điểm Xét tuyển mà TA or tin dưới 50 thì lại tạch

K

kim1vu

Cao cấp
27/6/13
273
0
16
48
sddff

Cái việc có nhiều time hay ko là của bạn ấy, tìm hiểu thêm ko phải là việc xấu:(
Không phải là việc xấu, nhưng nó không phù hợp tại thời điểm này - mình chỉ có ý tốt :) - phải là "không có ý xấu" chứ

2

2013thanhcong

Sơ cấp
29/6/13
33
0
0
da

Cả nhà ơi.
Hôm nay đi làm thủ tục thế nào?
Liệu có nhờ người đi làm thủ tục hộ được không?
Họ có phổ biến gì không?
cả nhà update đi
huhu
chờ đợi thông tin tưgn phút nhé

N

nhukom

Guest
22/7/13
1
0
0
32
bac kan

Có bạn nào phòng 19 cụm 1 bên LĐXH ko? vào làm quen đi

H

ha hong phuong

Sơ cấp
27/5/11
10
0
1
39
thanh hoa

Bạn duong duong 311 ơi. Đợt thi trước mình có xin tài liệu của bạn, mình rất cảm ơn bạn đã giúp mình đạt kết quả tốt. Năm nay em gái mình cũng tham dự thi, mình bận quá nên k có TG vào diễn đàn. Bạn có thể cho mình xin lại tài liệu của bạn được không. Minh cảm ơn bạn rất nhiều. mail của mình là phuongbhxhss@gmail.com

Sửa lần cuối:
H

hivongthue

Sơ cấp
14/3/13
40
0
0
33
bac giang

Bạn hivongthue cũng ở BG à? Bạn thi vào vị trí nào thế?
uh! tớ thi vào huyện hiệp hòa cậu ah! cậu thi ở đâu thế? ôn thi thế nào rùi??

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA