Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
L

lonelyeveningstar

Sơ cấp
14/5/13
18
0
0
kien giang
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

thuogn72 thì BH tỉnh đăng thông báo lên mạng lâu lắm, tốt nhất là bạn lại trực tiếp cơ quan mà coi thông báo. 100% có dán rồi

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gollandvietnam

Trung cấp
9/8/12
55
0
0
37
hải dương

anh chị cho e hỏi chút. bằng của e là " Cử Nhân Toán Tin Ứng Dụng".
nếu thi chuyên ngành thì e thi chuyên ngành là Công Nghệ Thông Tin hay Bảo Hiểm Xã Hội?
tại vì thông báo ko ghi rõ là thi chuyên ngành gì. mọi người trả lời dùm e với.

K

kakabyby09

Sơ cấp
15/5/13
25
0
0
Đà Nẵng

ai có tài liệu thì cho mình xin với nha, mail của mình: quynhchau1989@gmail.com. Cảm ơn các bạn nhiều.

có ai biết ở Đà Nẵng năm nay chỉ tiêu bao nhiêu ng ko mọi người, chẳng thấy thông báo j cả? :(. Với trong những vị trí đấy thì nên đăng kí vị trí nào thì tốt nhỉ? ai biết nói mình với. thanks nhìu nha.

Sửa lần cuối:
M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

hình như năm 2011 thi tự luận, không biết năm nay thi trắc nghiệm hay tự luận các bạn nhỉ

L

luckyuk

Sơ cấp
22/3/13
44
0
0
Hà Nội

Mình đây, nản thật. Theo cv 1719 thì hôm nay phải tổng hợp chỉ tiêu để gửi BHVN rùi mà. Hóng từ sáng đến giờ, chả tập trung làm được việc gì cả.

Hóng cũng đến thế thôi bạn ạ. Mình đã bảo hợp đồng đang dư thừa so với chỉ tiêu. Bhvn năm nay ko tuyển nên đảy xuống hn. Các bạn tha hồ mà chọi nhé.

C

coconnc

Guest
15/4/13
4
0
0
36
soc trang

Sóc trăng sao chưa thấy thông báo gì hết vậy.

T

tranphuongphuongtran

Trung cấp
20/3/13
62
0
0
Hà Nội

Hóng cũng đến thế thôi bạn ạ. Mình đã bảo hợp đồng đang dư thừa so với chỉ tiêu. Bhvn năm nay ko tuyển nên đảy xuống hn. Các bạn tha hồ mà chọi nhé.

ban luckyuk nam nay djnh thj o dau the?

T

thuyphan1002

Sơ cấp
17/11/12
6
0
0
quang nam

Nộp hồ sơ thi vào bộ phận nào thì ok hả mọi người.
bác nào đang làm ở BH cho e xin ý kiến với. đang hoang mang wa :011:

M

maithuyle

Trung cấp
6/9/11
101
0
0
Hà Nội

cái phụ lục là của BHXH tỉnh(TP) tập hợp danh sách các thì sinh thi, cụ thể thì bạn lên web BHVN coi cv 1611

bạn nghĩ làm BHXH còn thêm dc j ngoài lương j hả. Đây là ngành phục vụ bạn ơi, ko phải như thuế với kho bạc đâu.

Bạn có đọc hết từ đâu câu chuyện k vậy? đó là bạn trước nói là chế độ chính sách vừa nhàn vừa có lậu, tớ nói là k có, chứ tớ có đang đòi hỏi làm vị trí đó có lậu đâu, bạn đọc lại từ đầu đi nhé

N

nubg

Sơ cấp
1/2/13
19
0
0
Bắc Giang

Ban tinbeo cũng ở Bg ah? Mình cũng đang ngóng dài cổ ra. Ko hiểu nổi. Bạn đã ôn thi đc nhìu chưa?

D

dinh dinh 123

Sơ cấp
15/5/13
11
0
0
33
binh duong

hi! rất vui vì biết bạn, mình mới biết thông tin thi tuyển, mà sơ yếu lý lịch 08 trang là như thế nào bạn, ở bình dương thì ở đâu bán vậy? bạn có thể chia sẻ với mình đc k
thanks bạn nhìu

D

dinh dinh 123

Sơ cấp
15/5/13
11
0
0
33
binh duong

rất vui vì biết bạn, mình mới biết thông tin thi tuyển, mà sơ yếu lý lịch 08 trang là như thế nào bạn, ở bình dương thì ở đâu bán vậy? bạn có thể chia sẻ với mình đc k?
bạn ôn thi thế nào rồi?
thanks bạn nhìu

có mình nè, còn ai nữa vào điểm danh nhé
hi! rất vui vì biết bạn, mình mới biết thông tin thi tuyển, mà sơ yếu lý lịch 08 trang là như thế nào bạn, ở bình dương thì ở đâu bán vậy? bạn có thể chia sẻ với mình đc k
thanks bạn nhìu

M

meshinnhim

Sơ cấp
14/5/13
7
0
0
ha noi

Bạn xem chỉ tiêu ở đâu vậy? mình vào trang web bhxh của tỉnh vẫn chưa có mà :(

Tất nhiên chưa có đưa lên đâu bạn, đây là mình thông báo cho các bạn biết thôi. Sau các bạn sẽ tự kiểm chứng xem mình thông tin có chuẩn không là bít

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA