Mỗi tuần một chuyên đề

Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
H

hereandnow

Trung cấp
21/7/13
52
0
0
35
Nơi tỉnh yêu kết thúc
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

cái trò này trẻ con quá bạn ạ. Bạn nghĩ gì kệ bạn, mình nhắc bạn thế thôi chứ ko cấm bạn nghĩ tiêu cực hay ko? Và ko vì kiểu kích đểu của bạn mà mình tiết lộ lý do chấm muộn. Thế bạn nhé!

Mình ko thèm kích đểu bạn, chỉ muốn biết lý do thui, mình lịch sự đàng hoàng, bạn việc gì phải nóng

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
lengocmylan

lengocmylan

Trung cấp
25/2/13
199
0
16
Quảng Ngãi

cái trò này trẻ con quá bạn ạ. Bạn nghĩ gì kệ bạn, mình nhắc bạn thế thôi chứ ko cấm bạn nghĩ tiêu cực hay ko? Và ko vì kiểu kích đểu của bạn mà mình tiết lộ lý do chấm muộn. Thế bạn nhé!
thôi mà bạn tiết lộ đi, năn nỉ đó

A

aladanh0304

Sơ cấp
22/6/11
12
0
0
Hà Nội

thôi mà bạn tiết lộ đi, năn nỉ đó

Các bạn thông cảm, có nói thế nào tớ cũng ko thể nói đc nhé! Nên đừng đề cập đến vấn đề "lý do chấm chậm" với tớ nữa. Tớ sẽ cập nhật các thông tin mới và chính xác nhất tại web này hoặc tại facebook Bảo hiểm xã hội. Các bạn an tâm. Thkss all!

@hereandnow: vậy bạn nói hội đồng tuyển sinh có bầu hết là sao? Chưa vào ngành mà bạn đã nói thế thì vào đc ngành rồi bạn còn coi ai ra gì nữa?

Sửa lần cuối:
H

hereandnow

Trung cấp
21/7/13
52
0
0
35
Nơi tỉnh yêu kết thúc

Các bạn thông cảm đi, các bạn có nói thế nào tớ cũng ko thể nói đc nhé! Nên đừng đề cập đến vấn đề "lý do chấm chậm" với tớ nữa. Tớ sẽ cập nhật các thông tin mới và chính xác nhất tại web này hoặc tại facebook Bảo hiểm xã hội. Các bạn an tâm. Thkss all!

@hereandnow: vậy bạn nói hội đồng tuyển sinh có bầu hết là sao? Chưa vào ngành mà bạn đã nói thế thì vào đc ngành rồi bạn còn coi ai ra gì nữa?

đó là một câu nói đùa, mình có chửi bới gì ai ko, có bầu tức là sao? bạn tự hiểu. Cảm ơn bạn đã quan tâm. Có vào được ngành mới lạ, mình chỉ lên đây chém gió thui. Mình có động chạm tới ai vì câu nói của mình thì cho mình xl anh chị em.

N

nttcdvs

Sơ cấp
26/1/13
32
0
0
34
kon tum

Co thog tin gi ban thog bao som cho ba con nhe,mai hop ma fai ko

P

ptmyhai

Sơ cấp
27/5/13
41
0
6
qn

Bạn aladanh0304 nói chính xác đó.tháng 12 hoặc tháng 1/2014 mới có điểm. Cảm giác lo lắng mỗi ngày

Baobinhbg

Baobinhbg

Cao cấp

Ai za mấy hôm nay nhà mình nóng quá.hi

Ban aladanh đang đâu lại cứ khơi khơi ra .mọi ngưòi lại càng sót ruột ha.:food-smil :015:

Các bạn biết lí do làm cái gì?thôi cứ chờ điểm thôi.

T

thibaohiemxh

Sơ cấp
24/7/13
25
0
1
32
Hà Nội

Chuẩn là cuối tháng 12 mới có điểm đấy mọi ng ơi!sắp thành hươu cao cổ rồi :((

M

maimeo186

Trung cấp
24/6/13
54
0
0
35
Thái Bình

May quá, tớ vừa biết điểm thi công chức ở tỉnh xong, giờ không phải mòn mỏi đợi điểm bảo hiểm nữa. Từ kì thi công chức ở tỉnh tớ, tớ thấy có niềm tin vào thi cử rồi, công khai, minh bạch và rất công bằng. Các bạn cứ tin tưởng đi, đừng lo con ông cháu cha

J

justbegin

Trung cấp
11/6/13
180
0
0
Thừa Thiên Huế

May quá, tớ vừa biết điểm thi công chức ở tỉnh xong, giờ không phải mòn mỏi đợi điểm bảo hiểm nữa. Từ kì thi công chức ở tỉnh tớ, tớ thấy có niềm tin vào thi cử rồi, công khai, minh bạch và rất công bằng. Các bạn cứ tin tưởng đi, đừng lo con ông cháu cha

Ít ra thì xã hội Việt Nam đương đại cũng không hoàn toàn đen tối và còn những nơi thi cử thực chất như quê bạn.

S

sunflower257

Trung cấp
31/7/12
80
1
0
đà nẵng

B ni mới thi CC tỉnh Thái Bình hả? Lần đầu tiên thấy có kế hoạch tuyển dụng công khai, minh bạch thế. Hi vọng tương lai không xa tất cả các CQNN đều như thế cho dân tình đỡ mỏi mòn như thế này :(

lengocmylan

lengocmylan

Trung cấp
25/2/13
199
0
16
Quảng Ngãi

Ngày hôm nay chờ tin của bạn aladanh0304

H

honey15102005

Cao cấp
28/9/12
205
0
16
thai binh

Tớ cũng nằm trong danh sách dự kiến đỗ công chức của tỉnh rùi ^^, kỳ thi quả là rất công bằng, minh bạch. Tỉnh tớ thi sau bảo hiểm mà có trước, bảo hiểm làm lâu qúa làm mọi người ai cũng sốt ruột. Chúc các bạn may mắn và đạt được kết quả như mong muốn nhé :)

N

nakun1990

Cao cấp
24/9/11
222
0
0
Ha Noi

Thánh 11 là cocc có thể biết điểm trước rồi nhé. Còn lên web thì tháng 12 mới có nhé.
Lúc này mọi người chỉ có thể tranh thủ phản ánh lên BHXH về những câu đề sai để mong họ bỏ hẳn mấy câu đó ra hoặc ót nhất là cũng có 1 câu trả lời xác đáng. Sau khi chấm xong thì mọi việc kiện cáo về đề sẽ ko thể điều chỉnh được nữa

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Thánh 11 là cocc có thể biết điểm trước rồi nhé. Còn lên web thì tháng 12 mới có nhé.
Lúc này mọi người chỉ có thể tranh thủ phản ánh lên BHXH về những câu đề sai để mong họ bỏ hẳn mấy câu đó ra hoặc ót nhất là cũng có 1 câu trả lời xác đáng. Sau khi chấm xong thì mọi việc kiện cáo về đề sẽ ko thể điều chỉnh được nữa
Toàn gặp thánh phán..bạn bớt phán một chút cho mọi người đở đau đầu đi

H

hoang thi thuan

Sơ cấp

Ban vinhlongquetoi may hom truoc co noi la co pgd bao thang 10 co diem sao gio co ban noi bai thi moi roc fach xong la the nao vay. Ban xac nhan lai cho moi ng di.

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Ban vinhlongquetoi may hom truoc co noi la co pgd bao thang 10 co diem sao gio co ban noi bai thi moi roc fach xong la the nao vay. Ban xac nhan lai cho moi ng di.
Làm gì có chuyện giờ này mới rọc phách,quạ chăng thì còn 1, 2 môn gì thui..người ta đã sắp xếp đâu vào đấy, bạn yên tâm đi

A

aladanh0304

Sơ cấp
22/6/11
12
0
0
Hà Nội

Làm gì có chuyện giờ này mới rọc phách,quạ chăng thì còn 1, 2 môn gì thui..người ta đã sắp xếp đâu vào đấy, bạn yên tâm đi

Đồng chí này không phải thánh phán mà là thánh đoán mò này!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA