Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nonghuong159

Sơ cấp
29/5/13
5
0
0
34
Hà Nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Số: 14 /TB-BHXH
Về việc thực hiện các thủ tục để ký hợp đồng làm việc xác định thời hạn
đối với các thí sinh trúng tuyển kỳ thi tuyển viên chức năm 2013
chỉ có 14 có 94 đâu

T

taito1812

Trung cấp
15/9/11
61
0
0
36
Nghệ An
Re: Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Số: 14 /TB-BHXH
Về việc thực hiện các thủ tục để ký hợp đồng làm việc xác định thời hạn
đối với các thí sinh trúng tuyển kỳ thi tuyển viên chức năm 2013
chỉ có 14 có 94 đâu
b down so 14 day ve, cuoi file pdf la cv 94 cu bhxh vn, noi dung la ki hop dong trc 25/1. Minh thi Binh duong ma bay gio van chua thay gi, non nong qua. Nhieu tinh goi di doi chieu hso roi:(

H

ha tien duc

Sơ cấp
19/3/12
4
0
0
37
son la

Bhxh Làm ăn buồn cười thật đã có kết quả phúc khảo dàu mà ký HĐ mình họ vào nham diem 1 biên ban thanh 2 biên ban nham voi nguôi cung ten so bao danh sát nút nen bj tru 35 diem chu mjnh khong phúc khảo diêm. Phúc khảo xong minh do thi nguoi.kia ntn nhj ?

N

nguyendatphuong

Trung cấp
15/9/12
61
0
0
37
Bac Giang

Bắc Giang đã gửi giấy báo cho thí sinh trúng tuyển kêu 21/01/2014 mang hồ sơ đến và ký hợp đồng.

N

nonghuong159

Sơ cấp
29/5/13
5
0
0
34
Hà Nội
Ðề: Re: Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Trong đó có đoạn quy định như sau:
Đối với những người đang thực hiện hợp đồng tại bhxh tỉnh nhưng không trúng tuyển
a, Giám đốc bhxh tỉnh sẽ thông báo cho cá nhân, nếu có nguyện vọng làm việc trong ngành thì đề nghị xem xét bố trí vào những tỉnh còn chỉ tiêu (miền núi phía bắc hoặc miền nam), gửi BHXHVN thông qua bhxh tỉnh...
b, Nếu cá nhân không có nguyện vọng làm việc ở các đơn vị khác trong ngành thì tiếp tục làm việc cho đến khi hết thời gian kí trong hợp đồng laoo động ( Trích Công văn số 94/BHXH-TCCB ngày 08/01/2014 của BHXH Việt Nam về việc
triển khai thủ tục tuyển dụng viên chức năm 2013).

Sửa lần cuối:
T

tranthuyhr

Trung cấp
19/6/12
114
1
0
Hà Nội

Trong đó có đoạn quy định như sau:
Đối với những người đang thực hiện hợp đồng tại bhxh tỉnh nhưng không trúng tuyển
a, Giám đốc bhxh tỉnh sẽ thông báo cho cá nhân, nếu có nguyện vọng làm việc trong ngành thì đề nghị xem xét bố trí vào những tỉnh còn chỉ tiêu (miền núi phía bắc hoặc miền nam), gửi BHXHVN thông qua bhxh tỉnh...
b, Nếu cá nhân không có nguyện vọng làm việc ở các đơn vị khác trong ngành thì tiếp tục làm việc cho đến khi hết thời gian kí trong hợp đồng laoo động ( Trích Công văn số 94/BHXH-TCCB ngày 08/01/2014 của BHXH Việt Nam về việc
triển khai thủ tục tuyển dụng viên chức năm 2013).

Vậy là hết hi vọng NV2 rồi nhé

P

phamyen88

Sơ cấp
20/8/12
24
0
0
35
Bình Dương

Mình cũng BD nè bạn, thấy lo lắng quá!

b down so 14 day ve, cuoi file pdf la cv 94 cu bhxh vn, noi dung la ki hop dong trc 25/1. Minh thi Binh duong ma bay gio van chua thay gi, non nong qua. Nhieu tinh goi di doi chieu hso roi:(

Mình cũng BD nè bạn..hihi

M

mailinhqn

Sơ cấp
3/7/13
29
0
1
Hải Dương

Chúc mừng bạn đã Đạt, bạn có thể cho mình xin tài liệu bạn đã ôn được không.

Sửa lần cuối:
V

vanvan102

Guest
25/12/13
3
0
0
TP.HCM

Có công văn rồi đó bạn. Công văn từ ngày 11/01. Kí hợp đồng trong vòng 20 ngày, như vậy là kí trước tết là ok

T

tonyshenlong

Trung cấp
11/11/13
63
0
0
HCMC

Giải tán hết đi, tìm việc làm đi, k có nguyện vọng nguyện viết j hết :049:

S

sunynguyen

Guest
14/1/14
1
0
0
Bắc Giang

Nhà mình cho tớ hỏi: Sơ yếu lý lịch có phải là cái trong bộ HS mình mua về điền vào đem đi công chứng ko hay phải có mẫu riêng ạ? tình là mình ở Bắc Giang mà chưa thấy thông báo gì hết nên cứ chuẩn bị HS trước chứ ko có nước đến chân lại nhảy ko kịp :(((

K

khanhlisb

Sơ cấp
13/9/13
47
0
6
34
nơi ấy ấy ........

Có bạn nào ở Đà Nẵng ko? Có thông tin j về thời jan tập trung nộp hồ sơ ký hợp đồng ko vậy mấy bạn, thấy mấy tỉnh khác có thông báo cả rồi =.=''

Mình thi rớt thuế năm vừa rồi, chuyển sang thi BHXH và đậu nè ^^ Nên mình nghĩ những bạn nào chưa may mắn đợt này cứ tiếp tục cố gắng nhé. Đợt thi thuế mình chủ quan, lần đầu thi công chức ko có kinh nghiệm nên điểm suýt soát đậu, cũng ức chế lắm. Hồi thi thuế mình học có 3 tuần, thi BH mình học tới 2 tháng. Mình thấy nhiều bạn khi có điểm thì cứ trách tại sao mình chép được nhiều thế mà điểm lại thấp. Mình thi cụm 3, thấy đề như thế thì chỉ có học thuộc lòng rồi ngồi viết từ đầu tới cuối ko ngừng nghỉ thì may ra mới kịp giờ. Mình nghĩ người chấm họ thừa biết bài nào là tự làm, bài nào là chép tài liệu. Môn NVN thì như bạn nào chia sẻ ở trên là phải trích dẫn đầy đủ luật, nghị định, thông tư mới được điểm cao, mình thì trình bày đủ cả luật, NĐ, TT nhưng ko có nêu điều khoản rõ ràng nên chắc là bị trừ điểm nhiều. KTC thì có nhiều tài liệu, mình nghĩ các bạn nên kết hợp các tài liệu lại với nhau chứ ko nên học theo 1 TL cụ thể nào cả. KTC mình được 85đ, mình viết tổng hợp các tài liệu lại, cộng thêm ý hiểu của mình nữa, viết hết 3 đôi giấy. Mình nghĩ cái môn này giống như tập làm văn ấy, ai triển khai đúng hướng, viết hay viết dài thì được điểm cao :))))

Đợt này đậu là do công sức cố gắng, cộng thêm may mắn nữa. Cảm ơn các bạn trên diễn đàn đã nhiệt tình chia sẻ tài liệu, đặc biệt là chị duong duong, tài liệu của chị ấy khá là chuẩn ^^ Chúc mừng các bạn đã đậu, bạn nào chưa may mắn thì vẫn tiếp tục cố gắng, đầu tư học nhiệt tình, đừng nghĩ tới chuyện phụ thuộc vào tài liệu để quay cóp, rồi sẽ được đền đáp xứng đáng :)
cho tớ xin tài liệu với nhé khanhlisb@gmail.com

T

tuyet mai ha nam

Sơ cấp
11/8/13
7
0
0
ha nam

Thái Bình chưa thấy gửi giáy báo gì cả, trên Website của tỉnh cũng ko có thông báo thời gian đến ký hợp đồng là sao nhỉ, các tỉnh khác có hết rùi, có ai ở Thái Bình ko? Alo alo...

V

vinhlongquetoi

Trung cấp
16/5/13
184
0
16
35
Vinh long

Nhà mình cho tớ hỏi: Sơ yếu lý lịch có phải là cái trong bộ HS mình mua về điền vào đem đi công chứng ko hay phải có mẫu riêng ạ? tình là mình ở Bắc Giang mà chưa thấy thông báo gì hết nên cứ chuẩn bị HS trước chứ ko có nước đến chân lại nhảy ko kịp :(((
Mẫu đó giờ ko chuẩn rùi, bạn lại cơ quan BHXH người ta cho bạn cái mẫu

P

ptmyhai

Sơ cấp
27/5/13
41
0
6
qn

Thị đậu rồi mà vẫn cảm thấy nhàm chán, vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đó, phải chăng là thiếu ty

P

phobaithuong

Sơ cấp
24/6/13
31
0
0
Thanh hóa

Mẫu đó giờ ko chuẩn rùi, bạn lại cơ quan BHXH người ta cho bạn cái mẫu
The phai toi BHXH tinh xin ah ban vinhlongquetoi

Thái Bình chưa thấy gửi giáy báo gì cả, trên Website của tỉnh cũng ko có thông báo thời gian đến ký hợp đồng là sao nhỉ, các tỉnh khác có hết rùi, có ai ở Thái Bình ko? Alo alo...
Co' ai o Thanh Hoa co thong tin j ko....hix..

M

maity

Trung cấp
14/6/13
115
0
0
34
binh phuoc

Bạn nào có công văn 94/bhxh- tccb ngày 8/1/2014 gửi cho mình với. mail của mình là lemai8385@gmail.com
mình cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA