~~Happy Birthday to Vualua ~~

• Thread starter Margarita
  • Ngày gửi
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Em xin góp lới chúc đến anh vualua, chúc anh sớm tìm được một nữa ấm áp vào cuối đông năm nay nhé....Chúc anh mọi điều may mắn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Chúc mừng sinh nhật bác Vualua nhé, chúc bác sẽ luôn khoẻ, vui vẻ và đạt được những điều mà bác đang ấp ủ. Mong rằng bác sẽ cống hiến cho bà con WKT nhiều bài viết hay và sâu sắc về kế toán tài chính, quản trị.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ui, cái bác nay không điền thông tin về ngày sinh nhé. Mãi trưa nay anh SUNF phát hiện ra mới điền lại mới biết. Thêm một lời chúc hơi muộn nữa tới Anh, chúc anh luôn có sức khoẻ và lòng nhiệt tình, lớp trẻ chúng em rất cần có những đàn anh và đàn chị giàu lòng nhiệt huyết như anh.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
em chuc mung anh Vualua, mac du anh em minh khong biet nhau , em rat thich doc nhung bai viet cua anh , noi chinh xac hon la nhung tam su gnhe nghiep anh
HY vong anh ngay cang co nhieu y kien dong gop cho webketoan hay va day "" nha^n ban'', em rat muon nhan duoc nhung bai viet cua anh gan day , do la 1 tai lieu kha quan trong cho nghe nghiep ke toan cua em sau nay, cam on anh nhieu,
Em khong biet anh co doc dc nhung thon tin any hay ko , nhung do la nhung tam su rat that long
Em : anhcomdeptrai@yahoo.com

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Tôi chưa đóng góp gì nhiều cho Webketoan , nhưng tôi chân trọng ngững người đã xd nó

]em chuc mung anh Vualua, mac du anh em minh khong biet nhau , em rat thich doc nhung bai viet cua anh , noi chinh xac hon la nhung tam su gnhe nghiep anh
HY vong anh ngay cang co nhieu y kien dong gop cho webketoan hay va day "" nha^n ban'', em rat muon nhan duoc nhung bai viet cua anh gan day , do la 1 tai lieu kha quan trong cho nghe nghiep ke toan cua em sau nay, cam on anh nhieu,
Em khong biet anh co doc dc nhung thon tin any hay ko , nhung do la nhung tam su rat that long
Em : anhcomdeptrai@yahoo.com
:DJ:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tuần vừa rồi bận quá không lên WKT chút nào, chúc anh sang tuổi mới nhiều hạnh phúc và có tin vui cho WKT nhé. Đã đến lúc công khai chưa anh nhỉ?????

nang

nang

Guest
Hôm nay Nắng cũng mới chúc mừng sinh nhật Vualua được. Chúc 5 ngày sau ngày sinh của anh, niềm vui vẫn ngập tràn, 360 ngày còn lại cũng zậy!!! Hì hì...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA