Học bồi dưỡng kiểm toán viên

• Thread starter chacal
  • Ngày gửi
C

chacal

Guest
17/10/04
2
0
0
Sai Gon
Theo thông tin mới nhất thì AFC chuẩn bị tổ chức lớp học "bồi dưỡng kiểm toán viên" dành cho ai chuẩn bị thi CPA của BTC

Không biết ai đã học chưa nhỉ và lớp này so với lớp của DHKT chất lượng làm sao??

Có bác nào đã thi CPA có đề thi post lên cho anh em nghía tý thì tốt quá.
:0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hong hot

Cao cấp
Ối giời, lại có cả lò CPA ấy à?

Thôi em xin, các bác cứ ôm mấy quyển sách của trường tài chính HN mà đọc cho em nhờ, mặc dù sách của trường đó nhiều người chê là không bằng của trường kinh tế nhưng em thấy nó mang tính trường phái rất rõ nét.

M

minhduc

Guest
chacal nói:
Theo thông tin mới nhất thì AFC chuẩn bị tổ chức lớp học "bồi dưỡng kiểm toán viên" dành cho ai chuẩn bị thi CPA của BTC

Không biết ai đã học chưa nhỉ và lớp này so với lớp của DHKT chất lượng làm sao??

Có bác nào đã thi CPA có đề thi post lên cho anh em nghía tý thì tốt quá.
:0frown:
minhduc đã có học qua lớp bồi dưỡng KTV của AFC mặc dù chỉ nhằm nâng cao kiến thức nhưng thấy được lắm. Giảng viên khá tận tình nhất là GV môn kiểm toán rất có kinh nghiệm, lớp học tiện nghi và khoảng 30 người (nhưng nay thì ko chắc lắm!). Mình chưa học qua lớp bên kinh tế nên ko thể so sánh. Tuy nhiên theo mình thì chất lượng phù hợp với kỳ thi CPA của VN.

P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
Lớp bồi dưỡng kiểm toán viên của AFC mình học qua rồi. Nói chung là bình thường thôi. Nếu đem nó đi thi CPA thì trượt là cái chắc.

T

thanhthao

Guest
16/9/04
18
0
0
47
giang vo
Nghe cac ban noi ma minh dang hoang len day, vay o Ha Noi muon hoc lop boi duong kiem toan vien thi hoc o dau, minh muon tim hieu va thi CPA va thi nhu the nao cac ban giup minh nhe

P

putin

Guest
14/1/05
69
0
6
42
HN
chào cả nhà
cả nhà cho em hỏi chút xíu về thông tin học hành với
em có thấy mục quảng cào trên báo về học nghiệp vụ kế toán nhưng ko biết thế nào nên hỏi xem có bác nào rõ chỉ dùm em với
Đó là trung tâm nghiên cứu đào tạo cán bộ tư vấn tài chính kế toán và thuế do gv của ĐH TCKT dạy. địa chỉ: tầng 3 số 6 Vũ Ngọc Phan Láng Hạ Đống Đa HN, ĐT: 7762204
Mong bác nào biết thử tư vấn giúp em xem có tốt để học ko?
Cám ơn các bác trước

S

sunflower81

Guest
peace_do nói:
Lớp bồi dưỡng kiểm toán viên của AFC mình học qua rồi. Nói chung là bình thường thôi. Nếu đem nó đi thi CPA thì trượt là cái chắc.

Co can phai thang than the khong anh?

T

Tran Phuong Anh

Guest
Cac ban ui, cac ban cu kiem tai lieu sach cua truong dh tai chinh Ha Noi, on that ky vao.Co 8 mon tat ca(Ke toan, kiem toan, phan tich hdkd, tai chinh dn, tin hoc, anh van)..khi nao ranh minh se gui de cuong len cho

M

muitenbac

Guest
8/3/05
4
0
0
Hai Phong
Thong thuong theo minh nghi thi khi minh lam cho mot cong ty kiem toan thi se duoc cong ty chuan bi cho hoc truoc khi di thi CPA? Co dung nhu vay khong moi nguoi?

P

putin

Guest
14/1/05
69
0
6
42
HN
trời ơi, không bác nào trả lởi dùm em ụ này sao?
Đó là trung tâm nghiên cứu đào tạo cán bộ tư vấn tài chính kế toán và thuế do gv của ĐH TCKT dạy. địa chỉ: tầng 3 số 6 Vũ Ngọc Phan Láng Hạ Đống Đa HN, ĐT: 7762204
Mong bác nào biết thử tư vấn giúp em xem có tốt để học ko?
Cám ơn các bác trước
Mong bác nào biết hay có chỗ nào ngoài hn mà dạy tốt về BCTCvà các vấn đề liên quan đến thuế....thì chỉ giùm em với

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
muitenbac nói:
Thong thuong theo minh nghi thi khi minh lam cho mot cong ty kiem toan thi se duoc cong ty chuan bi cho hoc truoc khi di thi CPA? Co dung nhu vay khong moi nguoi?

Mình nghĩ là cái vụ này ta nên tự thân vận động thôi bạn thân mến ơi ...

Tran Phuong Anh nói:
Cac ban ui, cac ban cu kiem tai lieu sach cua truong dh tai chinh Ha Noi, on that ky vao.Co 8 mon tat ca(Ke toan, kiem toan, phan tich hdkd, tai chinh dn, tin hoc, anh van)..khi nao ranh minh se gui de cuong len cho

Như thế là bạn thiếu mất 2 môn, là Pháp luật Kinh tế và cái gì nữa ấy nhỉ ???

Sửa lần cuối:
M

Mai Hoang Long

Guest
có bác nào biết cụ thể ngày nào mo lop khong, bao cho tui tui biet voi
Ai co de thi thi cho bon nay coi voi
ha ha
thank

C

Cam Minh

Guest
Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng cơ bản

Các bậc tiền bối ui!!!!!!!!!
Hậu bối đang làm chuyên đề tót nghiệp về đề tài Kiểm toán quyết toán dự án đầu tư xây dựng cơ bản hoàn thành, nhưng đang bị bí về tài liệu tham khảo.Thật sự hậu bối đang ở Đà Nẵng, nguồn tài liệu không có nhiều.Vậy các bậc tiền bối có bí kíp dzõ công nào chỉ cho hậu bối dzới.Kíu dzới..kíu dzới..

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA