Thanh Hóa

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
T

tinhcoquennhau

Guest
29/1/13
1
0
0
40
thanh hoa
Ðề: Thanh Hóa

ơ nhiều người mà chưa có hội ah . vậy cho tui đăng ký 2 xuất nhé .

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tinhcoquennhau

Guest
29/1/13
1
0
0
40
thanh hoa
Ðề: Hội kế toán thanh hoá

Sắp cuối năm rồi . Mời tất cả các bạn dăng ký hội kế toán tại thanh hóa. để chúng ta họp mặt và tổng kết năm . Thứ nhất là để giúp nhau trong cv , thứ hai là tạo điều kiện cho các bạn nào chưa lập gđ giao lưu kết bạn. Chính vì vậy tôi thông báo cho tất cả các bạn . Nhanh tay đăng ký . ưu tiên 6 người đầu tiên đăng ký . Sẽ được tôi lì xì .

Hy vong các bạn đăng ký sớm . Nhứng anh nào có vợ có thể đăng ký cho phu nhân đi cùng . tránh tình trang chị em nhắm nhầm mục tiêu. hjjjj

Sửa lần cuối:
T

tinhcoquennhau

Guest
29/1/13
1
0
0
40
thanh hoa

sao mà chưa có bạn nào đăng ký vậy ..

V

vunguyenhung

Trung cấp

tối đăng ký một xuất . hỏi khí ko phải , có được dẫn cháu nhỏ đi theo được ko ? chứ lớn rồi mà nhận li xì thì kỳ lắm .hjjjjjjj

V

vunguyenhung

Trung cấp

mình cũng đã hô hào nay có bạn hô hào nữa ko biết năm nay thế nào. đất rộng người đông , mà buồn quá .thất là đau lòng. nếu ko có ai năm nay tôi với bạn làm bữa tất niên cũng ko sao.

Sửa lần cuối:
M

morningstar1090

Guest
23/2/13
0
0
0
33
Thanh Hoá

Mình là mem mới, rất mong được làm quen với các cô, chú, anh chị em nhà mình ^^
Mình là sinh viên khoa kế toán mới ra trường, hem biết đã được tham gia hội này chưa nhỉ?

Sửa lần cuối:
M

morningstar1090

Guest
23/2/13
0
0
0
33
Thanh Hoá

Ui! sao e thấy hội kế toán Thanh Hóa nhà mình vắng vẻ quá, các mem đâu hết rùi. E là mem mới rất mong được làm quen và sự giúp đỡ của mọi người :thanx:

R

ruby25590

Guest
25/2/13
0
0
0
Thanh Hóa

chào cả nhà, em là kế toán cũng mới đi làm, còn nhiều điều chưa biết mong mọi người giúp đỡ, em đang làm ở hà nội nhưng đang muốn về quê xây dựng quê hương đông thời xây dựng gia đình luôn đây ạ. Xin việc ở quê giờ chắc khó lắm mọi ng nhỉ.
ah em ở Hà Trung có ai đồng hương vs em ko ạ?

C

caolevcu

Guest
21/9/12
3
1
3
34
Hà Nội
remanphu.com

hì hì, ko phải kế toán, nhưng có quan hệ mật thiết với các anh chị kế toán thì có tham gia hội đc ko ạ? Em bán VPP, quê gốc Thanh Hóa m nè. Cụ thể là Hoằng Giang - Hoằng Hóa - Thanh Hóa. hihi, e cứ thấy ở đâu có hội đồng hương, chả cần biết là làm j là e nhào vô ngay :D

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Thanh Hóa năm nay có bạn nào tham gia Offline WKT không nhỉ ???

D

dinhphanth

Sơ cấp
Ai Hoa Thanh Quế thì vào đây nhé!!!

Mọi người họp mặt đồng hưởng ở HN nhỉ!

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa

Thanh Hóa năm nay có bạn nào tham gia Offline WKT không nhỉ ???

Chào anh Hiệp ạ,
Vậy là sau hơn 01 năm em mới quay lại diễn đàn được. Rất vui khi thấy anh vẫn nhiệt huyết như ngày nào. anh Inbox cho em số của anh nhé, hoặc anh nháy sang số em: 0943.789.678 hoặc 0.987.789.678 ạ. (em Tự - hà trung, thanh hóa)

Ngay từ bây giờ, khởi động lại cộng đồng kế toán Thanh Hóa nào.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa

Bạn nào ở Thanh Hóa muốn tham gia thì hãy để lại số điện thoại hoặc email nhé. Mình sẽ chủ động liên lạc, hi vọng sẽ tổ chức được một buổi gặp mặt.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa

Có bạn nào ở Thanh Hóa không nào ? Chỉ cần để lại địa chỉ email thôi mà. Rồi dần dần sẽ có một tổ chức nho nhỏ, trong tổ chức nho nhỏ sẽ có những tinh thần rất lớn.

T

tuetam1988

Sơ cấp
19/3/11
5
0
1
ha nôi

Em đang làm ở Thanh Hóa, địa chỉ email lehoahangtam@gmail.com.Rất mong được làm quen với anh chị, các bạn trên diễn đàn.

H

hongdangkt35

Sơ cấp
22/2/14
44
5
8
thanh hoa

Em cũng làm ở Thanh Hóa này cả nhà, cho em tham gia hội với.hongdangkt35@gmail.com

T

Tú Anh

Guest
3/1/15
2
0
1
32
Hình như topic này mốc rồi . chán quá ta. Tìm mãi ms ra đồng hương hội :((((

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA