Hoa Hậu Webketoan 2008 (Giai đoạn 1 - Đề cử và ứng cử)

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Thí sinh tiếp theo nick tranglethu

Nhiếp ảnh: Phong2v

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Bác Phong ơi, bác chọn góc chụp nào cho em xinh tươi hơn một chút. Bác để mặt em méo mó quá, thế này làm sao em có cơ hội hun bác.:061:

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Thí sinh tiếp theo nick tranglethu

Nhiếp ảnh: Phong2v

Vote cho em Trang iu 1 phiếu nhé. Trang cố gắng rinh giải thưởng về cho Bốn Biển nhé. :1luvu:
Sao ban tổ chức không tổ chức giải hoa hậu biển nhỉ??? :angel:

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Hí hí, sao các thí sinh phản đối ảnh của mình quá ta, tay nghề bác Phong2v có vấn đề rùi.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Một thí sinh còn rất trẻ, cô sinh năm 1985 tại Hà Tây. Yêu trẻ con, hồn nhiên và "trong trẻo"...

Nguyễn Kim Huệ​

(Ảnh do phong2v cung cấp)​

N

nhorung

Trung cấp
10/10/06
180
0
0
Ha Noi
Hí hí, sao các thí sinh phản đối ảnh của mình quá ta, tay nghề bác Phong2v có vấn đề rùi.

Hehe. Bác phải post những bức xinh tươi 1 chút thì mới có qùa cho nhiếp ảnh gia chứ

D

DiThao

Guest
3/4/04
5
0
1
Bác Phong ơi, bác chọn góc chụp nào cho em xinh tươi hơn một chút. Bác để mặt em méo mó quá, thế này làm sao em có cơ hội hun bác.:061:

Hehe, chị có cái ảnh của em xinh tươi cực kỳ nhé, để chị post lên nhé

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Vote cho em Trang iu 1 phiếu nhé. Trang cố gắng rinh giải thưởng về cho Bốn Biển nhé. :1luvu:
Sao ban tổ chức không tổ chức giải hoa hậu biển nhỉ??? :angel:

Em cũng đang cố chị iu ah, :talk: chị vote cho em thêm phiếu cho "tròn trăm" chị nhé . Chứ cái mẹt này 1 phiếu chỉ rinh giải "Huyền Diệu" thui. :ladiesman

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Hehe, chị có cái ảnh của em xinh tươi cực kỳ nhé, để chị post lên nhé

Ui thui chị oi, em đổi ý rồi cái này cũng được :quiet:. Chị chuyển bản quyền cho em cái đấy nhé.

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Chị gôn ơi, sao lại cho ảnh em lên vây?
Em ko thi đâu, biết giải rút về em rùi.(chẳng hỏi ý chủ chi zậy? giận quá cơ)

Em bầu chức hoa hậu cho hoangacc rùi.

L

leminhthuyvn

Trung cấp
14/8/07
63
0
6
HP_ HN2
Hic

Em baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaắt đền anh Phong 2 vơ và ẻm Gôn nhé:018ếm còn nhìu ảnh xinh lém. ứ chịu, ứ chịu ảnh nì đâu ( mem nào dạy em cách post ảnh lên web đi, em cho ngắm mỏi mắt, hịhị). Phải cắt xén, chỉnh sửa cho đẹo mới cho lên thi chớ lị,:0frown:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Em baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaắt đền anh Phong 2 vơ và ẻm Gôn nhé:018ếm còn nhìu ảnh xinh lém. ứ chịu, ứ chịu ảnh nì đâu ( mem nào dạy em cách post ảnh lên web đi, em cho ngắm mỏi mắt, hịhị). Phải cắt xén, chỉnh sửa cho đẹo mới cho lên thi chớ lị,:0frown:

Chị ơi, nhiếp ảnh gia này đang tập tành mà. Đây là sự cố gắng lớn của nhà nhiếp ảnh rồi, nhìn em thấy em cũng xinh mà chị cũng đẹp ko còn lời nào có thể khen được nữa. Em vote cho em 1 phiếu he he :biggthump

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Xem xong hết ảnh của mí người đẹp mới thấy là: hầu hết các ảnh đều xuất xứ từ Bác Phong 2 vợ:029:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA